[OST]แจกแบบไพเรท กับPirates of the Caribbean!!

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย alladiya, 19 พฤศจิกายน 2007.

1. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    ถูกใจที่ได้รับ:
    11
    คะแนน Trophy:
    88
    แจกเจิมบอร์ดใหม่ เช่นกันค่ะกับ ost Pirates of the Caribbean ทั้งสามภาค

*กติกา*
    - ห้าม Hot Link
    - ห้ามนำลิงค์ไปบอกผู้อื่นที่มิใช่สมาชิกของAF
    - ใครที่โหลดไปแล้ว บอกกล่าวกันนิดนึงนะคะ

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือค่ะ

The Cursed of the Black Pearl
    Dead man's Chest
    At Worlds End

รอบหน้าก็หนังไตรภาคอีกเช่นเคย :D

[action]หนีไปฟังAt Worlds End~ ได้มาสดๆอัพให้ก่อนเลย :E[/action]
  2. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    0
    16
    มันโหลดไม่ได้อ่ะครับ
  3. techmode69

techmode69 New Member

EXP:
    83
    0
    0
    Your download has failed. There were no available download servers.
    Click here to try your download again. Click here to try your download again.
    ขึ้นตามนี้เลยครับ ^^;
  4. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    เป็นที่เซิร์ฟเวอร์รึเปล่าคะ? มีคนอื่นโหลดได้อ่ะค่ะ*-*??

ว่าไงคะ 15คนนั้น

โหลดไปแล้วแตก.zipได้ปกติไหมคะ -A-

ถ้ายังโหลดไม่ได้อีกเดี๋ยวอัพใหม่ให้อีกค่ะ
  5. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    โหลดไปเรียบร้อยแล้วครับ แตกได้ฟังได้ไม่มีปัญหาครับ

เพียงแต่กว่าจะโหลดได้ ก็โหดไม่ใช่น้อยเหมือนกัน
  6. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    โฮ่ ขอบคุณมากเลยนะคะ ดูดล่ะค่ะ >W<,,
  7. endlich

EXP:
    123
    0
    16
    พอคลิก download now ไปแล้วมันขึ้นว่า

Your download has failed. There were no available download servers.
    Click here to try your download again. Click here to try your download again.

พอตื้อคลิกไปเรื่อย ๆ มันก็ขึ้นว่า

There was an error processing your request; it appears to be invalid or there was an error with your conection. Please wait while your request is retried...

If you need further help with a download, please contact FileFront support.

งืมม...ทำไงดีอ่ะ
  8. ake

ake Black

EXP:
    354
    5
    18
    ^
    ^
    ^
    ข้างบน ตอนผมโหลดมันขึ้นแค่อันแรก จากนั้นผมก็รออย่างเดียวครับ ซักพักมันก็ขึ้นให้โหลดเอง
  9. endlich

EXP:
    123
    0
    16
    ทำตามที่คุณ Black บอกก็ดาวน์โหลดได้ครับ แต่ว่า server down บ่อยมาก ทำให้ต้องกดโหลดหลายครั้ง ต้องขอโทษเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ (จนป่านนี้ยังโหลดไม่เสร็จเลยครับ)
  10. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    >w< เพลงนี้ผมหามานาน สูบไปละนะครับ~

Share This Page