ภาพวาดยามว่าง ... ครับผม!! -''-\

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย BlaCkShEePs, 29 ตุลาคม 2008.

1. BlaCkShEePs

BlaCkShEePs New Member

EXP:
    23
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    1
    เอารูปที่วาดยามว่าง(แต่ตั้งใจ)เอามาให้วิจารณ์ กานหน่อยนะคับ ลงสียางม่ายเป็นจิงๆ พยายามอยู่เหมือนกัน คงจะถนัดแต่ดินสอจิงๆนั่นแหละ ( = ='' เฮ้อออ...)

ภาพหมา...ดุ

........... ยังเหลืออีกหลายรูป ที่อยากลงนะคับ แต่ยังไม่เสร็จ จะพยายามลงสีมาให้ดูนะครับ (กะลังศึกษาอยุ่ คงจาได้แค่งูๆปลาๆอ่านะตอนนี้ โฮะๆ) ..........
    ขอบคุณครับ... ^^;
  2. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    เหมือนหมาแก่ขี้เบื่อเลย คงนอนอย่างนี้มานานแล้วสินะคะ :E

งงๆส่วนของเท้าหน้ากับหาง ลองต้ดเส้นตรงนั้นให้เข้มกว่านี้อีกนิดสิคะ ^^
  3. mewmew

mewmew Banned

EXP:
    58
    0
    0
    นึกถึงสิงโตที่เค้าเอาไว้แห่วันตรุจจีน (รึเปล่า)

555+

สัดส่วนมันยังดูเบี้ยวอยู่นะ ดูแล้วเหมือนลอยอยู่บนอากาศยังไงชอบกล
  4. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    วาดสวยดีครับ ถ้าหน้ามันมีรอยย่นน้อยกว่านี้จะดูดุขึ้น
    โดยรวมก็ดูน่าเกรงขามดี
  5. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    ผมว่าตามันดูตกไปอ่ะครับ มันเลยไม่มีความน่ากลัวเท่าที่ควร
    ลองแก้ตา ให้ตามันชี้ๆ น่าจะทำให้ดูน่ากลัวขึ้น :D

Share This Page