ใครรู้จักบริษัทรับจัดExhibitionในเชียงใหม่ดีๆบ้างคร้าบ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย maxlancer, 5 พฤศจิกายน 2008.

1. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    88
    คือ ตอนนี้ผมกำลังจะต้องเตรียมจัดงานexhibitionเกี่ยวกับITในมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ครับ

คราวนี้มันเกิดปัญหาหลายอย่าง โดยเฉพาะ การติดต่อกับ บริษัท สยามเอ็กซีบิชั่น ก็เกิดปัญหาหลายอย่าง

ผมเลยอยากจะหาบริษัทอื่นๆมารับรองทางไว้ก่อนครับ เลยอยากขอความช่วยเหลือท่านๆทั้งหลายหน่อยครับ เนื่องผมหาบริษัทที่เกี่ยวกับงานด้านนี้ได้น้อยมากเลยครับในเชียงใหม่ (เพิ่งเคยทำด้วยเลย ไม่ค่อยจะรู้จัก)

ขอรบกวนด้วยนะครับ ขอบพระคุณทุกๆท่านมากๆครับ

Share This Page