Pangya Season 4 มาแล้วจ้า

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย chakri, 6 พฤศจิกายน 2008.

1. Nlghtmal2e

Nlghtmal2e Miqo'te

EXP:
    196
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18
    จะว่าไป อย่าเอาผมไปรวมลิสต์สิครับ -*-
    เดี๋ยวคืนนี้คงจะเข้าไปเล่นนะครับ ออฟฟิศ 3 2 ทุ่มนะครับ
  2. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    เฮ้ย!!! ท่านโร่!!! ท่านอยากฆ่าคาเรนตายทางอ้อมเรอะ!!!

โหดร้าย!! โหดร้ายที่สุด!!! เกลียดท่านโร่!!!

ปล. ยังมีการถ่ายแต้มอนาถของข้าพเจ้าอีก....
  3. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    การ์ดนั่น ยกให้ฟรี เอาไหมละครับ ผมเองก็ไม่ได้ใช้
    เดี๋ยวต้องไปเอาแว่นมึนคูห์ให้ลุงเจ (บางแก้ว) อีก

เรื่องไลน์การยิงโฮล ดูเอาจากในกระทู้นี้แหละครับ ผมทำแปะไว้ซักหน้า 12 มั้ง(นะ) มันตกหน้าไปเยอะแล้ว
    เล่นไปเปิดโพยไป เปิดจากของผมสินะ? แหม ดีใจๆ ยังมีคนตามอ่าน ทำมาไม่เสียเที่ยว
    คราวหลังจะได้ทำสนามอื่นให้อีก

สปินมาตรฐานการยิง 7 ครับ ทำ 7 ไว้ก่อนก็สบายแล้ว

ส่วนบทสนทนาแปลกๆนั่น เอาไว้ไปเคลียร์กับเจ้าของคดีหลังไมค์ หึหึหึหึหึหึหึ

จริงๆ โจ๊ก น่ะเก่งนา ฟอร์มดีๆ แข่ง 18 หลุมผมยังแพ้เลย
    คุยโทร.แล้วเก่งขึ้นรึ แสดงว่าคุยกับสาวแหงๆ หุหุ อิจฉาเฟ้ย
  4. plajaun

plajaun New Member

EXP:
    690
    2
    0
    พี่โจ๊กบอก "สามารถ เฟ้ย!!" <<< ไอ้ท่อนนี้ตรูพูดตอนไหน - -?? อย่าเมคคำพูดเองเซ่ครับ ผมเสียหายนะนี่

ตอนโฮลนั่น ลม1.... แถมยังตีเลย แต่ฟลุคเสาดูด... นับด้วยเรอะ..

ว่าแต่สกอร์ ไอซ์สปาผมดีขนาดนั้นได้เพราะ เกมเคยเทรนให้หรอกนะ \*-*/ (ชูมือชูไม้ ยกความดีให้เกม)

อีกอย่างไอ้ที่โทรศัพท์แล้วตีดีน่ะ ผมบอกแล้วไงว่าเป็นสัจธรรมปังย่า วันไหนตั้งใจตี สกอร์จะห่วย วันไหนตีไปเรื่อยๆ จะโฮล บีม....
    (คราวหลังโทรจีบสาว ตอนตีปังอีก ท่าจะดี 555+)
  5. Nlghtmal2e

EXP:
    196
    1
    18
    ^
    ฮ่ะๆๆๆๆ อ้างใช่มั้ยเนี่ยโจ๊ก ยังจำวันแรกที่เจอได้ รัศมีมันเปล่งประกายออกมาเลยนะ

Status ปัจจุบัน ออนไลน์อยู่ในเกม นั่งอยู่ในห้องแชทและ list หายเน่าแล้วคร้าบบบบบบบบบบบบบบ
  6. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    นี่เราไม่โผล่หน้ามานาน รู้สึกปีศาจเกิดหลากชนิดขึ้นนะนี่......

อิจฉา ๆ ๆ ๆ ๆ :waaa: ทุกคนเลย โดยเฉพาะท่านโจ๊ก แง่งๆๆๆๆๆ

-----------------------------

ต่อจากเมื่อวานนี้

เลเวลอัพแล้วต้อง Buff ปาร์ตี้ชาว AF ทุกคน !!!!

โครงการต่อไป ซัมเมอร์นี้ ช่วงสองทุ่ม-3ทุ่มครึ่ง และหลังห้าทุ่มครึ่ง รับเทรนสาวก ซิลเวียเวพอน นะคะ (น่าจะมีเวลาทำ Faq แบบหลุมต่อหลุมด้วย)

อยู่ในระหว่างคิดสเตตัสเลียนแบบท่านเกม
  7. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ^

ขออนุญาติเอาชื่อท่านสดลง " โครธแบลคลิส " ปิดประตูตายจนกว่าจะลากมาเข้าคลับสำเร็จ

บ๊ะเจ้าเอ๋ย - -' ทำไมข่อยไม่ถึง 25 อันเดอรซักที
  8. pinkfloyd

EXP:
    374
    0
    0
    พี่ไปลาออกแล้ว.......แต่เนื่องจากไม่บอกกล่าวไรเขา

ก็เลย........ลากคนมาช่วยไม่ได้อ่ะ.......โทษทีๆ

ว่าแต่พี่จะโดนไรมั่งถ้าโดนปิดประตูตายงี้อ่ะ :waaa:
  9. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ไม่โดนอะไรทั้งสิ้น แต่จะปิดประตูจากความน่ากลัวของเจ๊ =A= !!!!!!!!!

ตีไปได้ !!!!!! ป๊าดดดดดดดดดดดดดเช่ !!!
  10. Nlghtmal2e

EXP:
    196
    1
    18
    กำ ทำไปได้ยังไงนั่น ใช่ว่ามีทริกแล้วจะตีได้นะเนี่ย มือนิ่งขนาดไหนกันเนี่ย โฮกกก
  11. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    ไไว้ผมจะไปใช้บริการ ในเวลายามว่างแน่นอนครับ ท่านอาจารย์ TwT
    ตอนนี้หัด คอน 25 ตีได้ 75%
    แต่ถ้าไม้ 260 คอนผมจะเหลือ 22 *-*
    จะฝึกตีให้ได้ ><

Edit : ท่านเกม เรื่องการ์ดขอ แลกกับแว่นลูเซีย ได้ไหมครับ ผมรับของฟรี ไม่ได้จริงๆ = =

Edit 2 : ตามคำขอครับ ภูคุง แต่ผมถ่ายแต่ ผลนะ

รอบแรกแข่งกัน 5 คน แรนดอมหลุม แบบ Match ได้ Shining Sand

รอบที่ 2 แข่งกัน 4 คนโดยท่านรันขอออกไปก่อน(ไปเฝ้าร้าน) แรนดอมได้หลุม Sepia ผมยอมรับว่า ผมชอบหลุมนี้มากเลยนะ =w=

แต่เล่นห่วยมากมาย >< หลุมนี้ฮามากๆ คือ ทุกคน Long Shot ลงหมด มีมากมีน้อย ยกเว้นข้าน้อยที่ไม่ลงเลย TwT\

ไว้มาเล่นอีกน๊า!~!
  12. Nlghtmal2e

EXP:
    196
    1
    18
    เฮ้ๆ ช่วยทำ ผลสรุปการแข่งขันวันนี้ด้วยสิ
  13. pinkfloyd

EXP:
    374
    0
    0
    นิ่งจน ตอนช็อตก่อนยิงอัล เหงื่อแตกเต็มมือ ได้ยินเสียงหัวใจตัวเองเต้นดังออกมา กรดในกระเพาะไหลย้อนแล้ว(เกือบ)อ้วกออกมา -_-; ค่ะ

สดรู้ดีว่า ถ้าไม่อัล มันก็เท่ากับ สดพลาดโอกาสนี้ไปอีกนานแสนนานทีเดียว(-29 มา 6 รอบแล้ว ฮ่วย!) ซึ่งหลุมนี้สดเพิ่งวิจัยวิธีอัลหลุมนี้ได้ชัวร์เมื่อเร็ว ๆ นี้เองด้วย

ปิดเทอม ไว้ค่อยเจอกันตอนดึก ๆ ละกันเน่อ พอดีเดี๋ยวสดก็ติดฝึกงานด้วยนะแหละ....

ปกติสดก็อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกลนะ เข้าเกมมาส่วนใหญ่มักจะอยู่ออฟฟิส 4 นั่นแหละ

edit: ข้างบนนั่น......ตกใจหมดเลยนึกว่าทุกคนพร้อมใจกลายเป็นปีศาจวินฮิล (มีอาการหลอนค่ะ) :aha:
  14. leechiro

leechiro New Member

EXP:
    43
    0
    0
    -30 ทำไปได้นะสด
    เพราะได้มังกรช่วยแบบนี้สินะ
    http://210.1.31.216/240344-consientia-kaz-kooh-pangya

พักนี้เห็นมังกรแล้วอยากสับหางพิกล สงสัยจะล่าแย้มากเกิน
  15. plajaun

plajaun New Member

EXP:
    690
    2
    0
    สดเขียน : อิจฉา ๆ ๆ ๆ ๆ :waaa: ทุกคนเลย โดยเฉพาะท่านโจ๊ก แง่งๆๆๆๆๆ

อิจฉาอะไรผ้ม ~~~ ไม่ได้มีอะไรเด่นเล้ย ผลการแข่งเนี่ย
  16. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    วันนี้ เหมือนฟ้ากลั่นแกล้ง....
    เข้าไปเจอรันชวนไปปังดีๆ ไม่ยอมไป เพราะโดนพวกปลิงลากไปเล่น VS
    ผลสรุปคือ สุ่ม หลุมแรกพาร์ 3 ปลิงโฮล...
    หลุม 2 พาร์ 4 รัยตีก่อน ตามด้วยปลิงซ้ำ อีเกิ้ล ต่อหน้าต่อตา

คุณแม่คร๊าบ ผมเห็นสวรรค์ เอ้ย นรกอยู่ตรงหน้า ช่วยบอกทีว่าประตูห้องอยู่ตรงไหน
    [action]ตะเกียก ตะกาย[/action]
    นี่ถ้าหลุมที่ 3 ปลิงโฮลอีก สงสัยได้กด กิ๊ฟอัพแน่ๆ T-T

ปล. จบจาก VS ว่าจะไปเล่นแมตซ์ พวกนี้ก็ดันสลายตัว กันหมดเลย วู้ว
  17. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ขอโทษเจ้าค่ะ ที่ออกเกมไปโดยไม่ได้แจ้งไว้ว่าจะไม่แมตช์ มัวแต่คุยโทรศัพท์ักับท่านเกม- -

พี่สด...ยินดีด้วยนะเจ้าคะ^^ ท่านเป็นราชาปีศาจจริงๆ

วันนี้ท่านเกมจะมา11โมง เล่นได้เรื่อยๆถึง4โมงเย็น มีแต่คนบอกไม่ว่าง ใครก็ได้มาเล่นเป็นเพื่อนคาเรนหน่อยเถอะงิ คาเรนไม่อยากเล่นกับปีศาจ#2!!!

เก็บกดนิดๆ กับรูปนี้

เหตุการณ์ทั้งหมด....ข้าพเจ้าทำมันใน....

โหมดแฟมิลี่!!!!!

เอาอีกแล้วเรอะ!!!! สัจธรรมเกมปังย่า!!!

เซทซึโบชิตะ!!!
  18. Nlghtmal2e

EXP:
    196
    1
    18
    จะตื่นแต่เช้ากันไปไหนเนี่ย โฮก เดี๋ยวผมต้องออกไปข้างนอก คงไม่ได้เล่นนะครับวันนี้
  19. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    เค้าผิดเหรอ (ซึ้ง)(ซิกๆ)(แง)

ไปให้สดฝึกให้แปปๆ ผมรับประกัน แต้มไม่ต่ำกว่า - 15 แน่ๆ คอนเฟิร์ม
    คอน 22 กับ 25 แตกต่างกันนิดเดียวครับ ฝึกให้ชินๆใน Family Mode สักพักก็ออกมาบู๊ได้แล้วละ
    แล้วก็นะ ถ้ารักจะเล่น 260 ละก็ ทำ 260 ยาวไปเลย ไม่ต้องกลับไป 250 แล้ว เดี๋ยวสับสนจังหวะ(อย่างแีรง)

ส่วนการ์ด ผมไม่เอาแว่นลูเซียได้ปะ? อยากได้แว่นมึนฮานะ ถ้าหามาได้ค่อยมาว่ากันแล้วกัน (ฮา)

วันนี้ไม่แน่ อาจจะค้างรังสิตเลย อาจจะได้เล่นตอนเย็นๆละ หึหึหึ
    เตรียมตัวพบปิศาจได้
  20. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    ถ้าหาได้ จะหามาให้นะครับ ^^ =w=

พึ่งไปเล่น BB Gun มาก หนุกมากมาย (ได้เผาตังค่าปืนแน่งวดนี้)
    เดี่ยวผมจะออนดึกๆ นะครับ~

EDIT : เล่น Deep Inferno 9 รอบ (รอบละ 3 หลุม) ปั่นเวล
    แบบว่า ตั้งแต่อัพพาวให้คอน 24 ผมตีหลุมที่ 2 เอาโฮลไม่ได้เลย - - แบบว่า แป๊กตลอด
    ได้เวลาจำศีลในหมวดแฟมิลี่แล้ว~
  21. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    เมื่อคืนเซ็งมากๆ มารผจญ

เล่นกับท่านปลิง กับคาเรน 9 หลุมสุ่มได้ ซีเปีย
    คุยกับท่านปลิงว่า "โชว์เทพหน่อย" ท่านปลิงตอบว่า "ไม่มีอะไรจะโชว์"

แต่ช็อตนั้น พี่ท่านเล่นตีสปินหลัง Eagle ลงไปหน้าตาเฉย นี่ขนาดไม่มีจะโชว์นะเนี่ย

แต่หลังจากนั้นผมก็หลุด .... แบบว่าเครื่องมัน Reboot ตัวเองเพราะอะไรไม่รู้ หลังจากนั้นเครื่องก็ห่วยไปเลย ค้างๆ เอ๋็อๆ

หลังจากวันนี้ ก็กลับไปอยู่บ้านป้าตามเคย ไม่มีเน็ตใช้ คราวนี้ก็จะมีโอกา่สเล่นน้อยลงแล้ว
    เพราะกลางวันก็ไปสมัครงาน เย็นๆก็กลับมารับหลานจากโรงเรียน แถมต้องเข้าบ้านก่อน 2 ทุ่มอีกด้วย . . .

จะรีบหาหอหางานไวๆ เน้อ

=--------------------------------------------------------------------------------------------------------=
    EDIT
    สถานการณ์ล่าสุด ทำให้วันนี้ต้องค้างรังสิตอีก 1 คืน เล่นได้แล้วครับ 555555+
  22. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    พวกเผ่าปิศาจ.....เล่นซิลเวียจนไม่ใช่คน(ไปตั้งนาน)แล้ว
  23. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    rep หลังๆมานี่....ชักรู้สึกว่ามันเล่นจริงจังกันไม่กี่คนแฮะ.....ดูเอาจากสมาชิกที่มาตอบจะเป็นหน้าเดิมๆ.....

คอยก่อนเถอะ คอยช่วงหยุดยาวก่อนเถอะ!!
  24. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    เมื่อคืนวานนี่ ได้ไปเล่นกับท่านภู ท่านโร่ และท่านโจ๊ก เป็นการเล่นที่ขำๆ(หรือเปล่า?)

ยังแค้นใจไม่หาย ห่างจากหลุมไป0.6 ทั้งๆที่จะได้อาบาแล้วแท้ๆ(แฮ่!!!)

ไว้วันหลังมาออกรอบกันใหม่นะเจ้าค่ะ^^

Edit: สนามบลูลากูน มันหลุมอะไรน้า...จำไม่ได้ ที่สนามมันจะยาวๆT T <<เป็นปลาทองจริงๆ-*-
  25. noname

noname New Member

EXP:
    595
    0
    0
    ^^^

หลุม10 ลากูน นั้นเค้าเรียกว่า หลุมโฮล ไม่ใช่ รึ

Share This Page