Pangya Season 4 มาแล้วจ้า

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย chakri, 6 พฤศจิกายน 2008.

1. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    ถูกใจที่ได้รับ:
    262
    คะแนน Trophy:
    163
    เพิ่งโฮลบีมไปเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง
    ระยะ 283 หลา หลุมต่ำ -2.96 เมตร ลม 1 (ลม 1 ไม่ยิงก็บ้าแล้ว)
    ยก 2 เกจกดตูม บีมไปเลย (ไม้ 1 ระยะ 260 หลา)

ถือเป็นครั้งแรกกับหลุมนี้เลยเหมือนกัน เพราะที่ผ่านๆมา ได้ระยะไม่ดีบ้าง ลมไม่ดีบ้าง ไม่ก็สปินโดดหลุมบ้าง
  2. chaaque

chaaque New Member

EXP:
    7
    0
    0
    ฝากตัวเข้าคลับด้วยคนนะครับ
    แต่ช่วงนี้ ไม่ค่อยได้เข้าไปเล่นเท่าไหร่ งานยุ่งๆอยู่
    ปกติจะเล่นช่วงประมาณ 6โมงเย็น - 4 ทุ่ม (เวลานี้ไม่แน่นอน)
    ิเล่นอยู่แต่ match เก็บปังอยู่สนาม ICE CANNON เป็นหลัก ถ้วยรางวัลเป็นของเสริม
    วิธีการเล่นส่วนใหญ่ เปอร์เซนต์การยิงลงน้อยกว่ากว่าสปินธรรมดาลงอีก (ลม 1 ยิงโทมาฮอกยังไม่ลงเลย)
    ถ้ายังไง เสาร์ - อาทิตย์นี้อาจจะได้ออกรอบร่วมกันบ้างนะ ^^

ว่าแต่มะกี้ไปตั้งกะทู้ตอบคำถามสมาชิกใหม่ กดส่งไปแล้วดันกะทู้หายไปซะนี้ หรือเราทำผิดหว่า OTL
    เอาไว้เดี๋ยวไปตอบคำถามอีกสักรอบละกัน
  3. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คร๊าบบบบ
    ช่วง V.S. ยังไงก็ออมมือให้ด้วยนะครับ (_ _)

เมื่อวานเล่นทีมกับ คาเรน อาภู พี่โจ๊ก หนุกโคตรๆ
    แบบว่า ผัดกันแพ้ชนะ แบบขำมากมาย

ไอ้หลุมนั้นนะ หลุม 7 บลูลากูน คาเรนยิงแรงเกินไปแล้วเสาดูด.....
    ผลก็คือ 0.6 ครับ
    คาเรนที่ไม่เคยโฮล กำลังจะได้อาบาไกล ครับ 5555
    คาเรน เธอ "เกือบ" แล้ว!!
  4. plajaun

plajaun New Member

EXP:
    690
    2
    0
    ^
    ^หลุม 7 ลากูนครับ คาเรนจัง อย่าไปเคืองมากครับ ผมเชื่อว่าเราจะเจอแบบ 0.01 ไม่ลงอีก(เฮ้ย?!)
    ไม่งั้นเราจะไม่เข้าถึงสัจธรรมปังย่า

ยืนยันฟันธง ว่าคลับเสีย (แต่ไม่ทุกคน) ครับ แถมเดี๋ยวเป็นเดี๋ยวไม่เป็น กระทั่งแชทคลับยังแชทไม่ได้ ตอนนี้ผมแนะนำให้แอดชื่อเพื่อน
    ทาง msn แล้วชวนเล่นผ่าน msn ดีกว่าครับ ส่วนใครเมล์อะไรลองเปิดดูหน้าเก่าๆดูครับ
    v
    v
    v
  5. noname

noname New Member

EXP:
    595
    0
    0
    คลับเสียรึป่าว เพราะกดดูสมาชิกที่ไร ก็บอกว่าไม่มีเพื่อนในคลับออนอยู่ ทั้งๆที่ปกติคนในคลับนัด 2ทุ่มไม่ใช่เหรอ
  6. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    2 ทุ่มตอนนี้ไม่แน่นอนเลยละครับ เพราะว่า จะนัดกันเล่นประมาณ 2 - 3 ทุ่มทาง MSN ส่วนใหญ่ จะได้ 4 คนพอดี ก็ VS กันแบบขำๆ
    แต่ถ้า 5 คนก็จะ Match ไปเลย =w=
    เมลล์แอดมาได้เลยนะครับ (กดดูตรง Profile)
  7. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    - -'a?ข้าน้อยก็งงเหมือนกันเข้ามันช่วงละครึ่งชั่วโฒงไม่ยักจะเจอใครเลย.....
  8. Nlghtmal2e

Nlghtmal2e Miqo'te

EXP:
    196
    1
    18
    โห ว่าไปนั่น วันนี้เข้ามาไม่เจอใครเลย จริงๆนะ - -"
    ก็เลยเดินเล่นไปๆมาๆ เพื่อนมาพอดีก็เลยหวดไปแปบนึง
  9. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    วันนี้ผมกลับมาก็ร่วม 5 ทุ่มเศษๆ เหนื่อยจนไม่อยากทำอะไร เล่นโดต้าไปแปปนึงก็นอนล่ะ ซม
  10. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    วันนี้เทพเข้าครับ โฮลไป 3 และหนึ่งในนั้นโฮลบีมลม 9 เฉียงๆ (70 องศา) กับแกน Y ^^a
    วะฮ่าๆๆ แต่พอเล่นต่อจน บ่ายๆ แป๊กตลอดเลย OTL

/me เข้าถึงแล้ว สัจธรรมของปังย่า ไม่ตั้งใจตี มันเป็นแบบนี้นี่เอง =[]=!!!
    ป.ล. ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ขอเชิญทุกท่าน Match เซิฟ ออฟฟิศ 3 ตอน 3 ทุ่มครับ จะพยายามว่างให้ได้

แต่ถ้าหาก เซิฟ ออฟฟิศ หาย ให้เข้า สุขุมวิท 3 นะครับ ^^ (ถ้าคนน้อยก็ VS ละนะ~)
    จูเปลี่ยนเป็น ซีเนียร์เมื่อไหร่จะได้กลับไปใช้ไอดีเก่า ^^!!!

EDIT ใครคีเหรอ คิดว่าใครเข้าก่อน 3 ทุ่มคีได้เลยครับ ส่วนทางผม อาจจะไม่ว่างเพราะ บ้านผม เป็นปีศาจกระเพาะเหล็ก กินข้าวตอน สอง สาม ทุ่ม ^^a

ชื่อห้อง ขอเป็น All - Final นะครับ ถ้าตั้งเป็น AF มันจะไปซ้ำกับอีกคลับ (หรือเปล่า)
  11. noname

EXP:
    595
    0
    0
    ถ้า AF เด๊่ยวก็ โดนว่าเป็นพวก อาคาดีมี แฟนตาเซีย

แต่ว่า 3ทุ่มมันตรงกับรายการช่อง9 คงไม่ได้เล่น
    ช่วงหลังๆ โหลดแต่บิต
  12. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ทุกวันนี้ เล่นได้แต่ไม่เกิน 3 ทุ่ม เพราะนั่งเล่นร้านเนต แล้วป้าปิดบ้านสามทุ่ม
    กลับดึกกว่านั้น โดนด่า

ส่วนใหญ่ผมจะออนเอ็มคุยกับเพื่อนมากกว่า ปังย่า คงต้องพักไว้ชั่วคราว
    <!-- e --><a href="mailto:chotchuangsatapon001@hotmail.com">chotchuangsatapon001@hotmail.com</a><!-- e --> ใครยังไม่มี แอดมาได้ครับ
  13. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ช่วงนี้ก็เอาแต่นั่งโหลดเกมค่ะ ตั้ง4.4GB <<เกมอะไร...คงรู้กันเนอะ

ถ้าเห็นออนmsnอยู่ก็ทักและลากเข้าไปเล่นได้เลยค่ะ เพราะยังไงๆก็ว่างทั้งวันอยู่แล้ว

(ใครบอกปิดเทอมมันดี...เหงาจะตายอยู่แล้ว...)

อ้อ อันนี้msnของคาเรนนะคะ <!-- e --><a href="mailto:karen_final_yggdrasil@hotmail.com">karen_final_yggdrasil@hotmail.com</a><!-- e --> แอดมาได้ทุกเมื่อค่ะ
  14. CaLadl3olG

CaLadl3olG Member

EXP:
    330
    0
    16
    คลับชื่ออะไรเหรอครับ กะจะลองเล่นดู คะแนนถ้วยผมรู้สึกเมื่อก่อนจะมีประมาณ 3000 กว่าๆนะ(น้อยไปไม๊ - -)
  15. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    เยอะกว่าผมอีก ^^!!
    All-Final

ครับสั้นๆ ง่ายเลย ><
  16. CaLadl3olG

CaLadl3olG Member

EXP:
    330
    0
    16
    joinไปแล้วนะครับ (น่าจะใช่)

ID : zanakands อ่ะครับ
  17. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    วันนี้จะเริ่มทำ FAQ (ใครมันจะ AQ ตรูกันฟระ) ซิลเวียแคนนอน
  18. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    แหม มันก็มีหลายคนอยากจะก้าวเข้าสู่เส้นทางปิศาจเหมือน สด ละน่า หุหุหุ :E

ปล. เอ่อ signature นั่น ก็สมควรละที่เขาไม่รับทำเป็นโลโก้บอร์ด
  19. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    silvia nai ka? :aha:
  20. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    iie!! silvia nai!!
  21. astron

EXP:
    1,222
    2
    88
    NAI !! NAI !! NAI !!!!!!

SILVIA JA NAI !!!!
  22. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    = ='ข้างบนเป็นอะไรกันหมดแล้วครับเนี่ย~(>[]<"~แบนเนอร์จิตตกเลยคราวนี้)
  23. noname

EXP:
    595
    0
    0
    คลับไม่ได้เสียแต่ ตอน ประมาณ 3ทุ่ม กดดูมี on แค่1คน
  24. Nlghtmal2e

Nlghtmal2e Miqo'te

EXP:
    196
    1
    18
    บูๆๆๆ เข้ามาถึงไปเล่น โฮหลุมแรกไปทีเดียว เจอท่านเกมไล่บี้จนเละเลย
    ไล่บี้ตลอดตั้งแต่หลุมแรกๆจนไปหลุมหลัง เละเป็นซากเลย
  25. astron

EXP:
    1,222
    2
    88
    แย่ยิง่กว่าเข้าไป 5 ทุ่มไม่มีใครเลย = ="

Share This Page