ใครที่ไม่ได้ลอยกระทง ก็มาทำ และลอยกระทงออนไลน์กันนะครับ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย dopkung, 12 พฤศจิกายน 2008.

1. dopkung

dopkung Active Member

EXP:
    753
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    พอดีเห็นเมื่อกี๊ออกทีวีน่ะครับ เห็นว่าน่าสนใจดีเลยเอามาฝากกันครับ

<!-- m -->http://www.loikrathong.net/th/kt_online_custom.php<!-- m -->

:D
  2. maxlancer

maxlancer ประธานรุ่น2ตุรกีเชียงใหม่

EXP:
    1,183
    1
    88
    ขอบคุณมากคร้าบT[]T (ปีนี้ ติดงานไม่ไหนไม่ได้)
  3. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    เรียบร้อยละครับ

ลอยที่ exteen อีกที่นึงเหมือนกัน :D
  4. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    แบบนี้ก็มีแฮะ...

เมื่อวานงานเข้า เลยอดไปงานลอยกระทง ที่ มเลย
    เฮ้อ.... ก่อนจบชีวิตมหาลัย จะได้มีโอกาสลอยกระทงกะเค้ามั้ยเนี่ย
  5. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    กระทงโดนสอยไปหาเศษตังค์(ที่ไม่ได้ใส่) หลังจากส่งออกคลองไปไม่ถึง 1 นาที......

มาลอยซ้ำในนี้ก็ได้วะ....-*-
  6. notefinal

notefinal New Member

EXP:
    173
    0
    0
    เรียบร้อยแล้ว
    ขอบคุณมากครับ ที่แนะเวปให้^^
  7. noname

noname New Member

EXP:
    595
    0
    0
    นึกว่าจะเป็น แบบ ในเกมส์ online
  8. prockdj

prockdj Member

EXP:
    358
    1
    18
  9. cuteprae

cuteprae New Member

EXP:
    83
    0
    0
    ลอยช้าไปวันนึงนะคะ แด่ก้แฮปปี้ดีค่ะที่เค้ามีลอยกระทงออนไลน์ เพราะต้องบอกเลยจริงๆว่าปีนี้ยุ่งมากจนไม่มีเวลาลอยเลยหละค่ะ ขอบคุณค่า^^
  10. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    ทีแรกก็ตั้งใจจะนอนแล้วนะครับเมื่อคืน
    พอเข้าไปลอยในเวบนั้นเสร็จ ก็รู้สึกชีวิตมันแห้งเหี่ยวยังไงชอบกล... เลยต้องออกไปลอยจริงๆ เลย -_-;
    ความรู้สึกประมาณว่า ชีวิตตูมันอยู่หน้าคอมได้แค่นี้เองเหรอเนี่ย
  11. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    บ้านอยู่ริมแม่น้ำ แต่ไม่ได้ลอยมาเป็นสิบปีแล้ว และผมไม่ชอบลอยปลอมๆแบบนี้ด้วยสิ
  12. tokichan

tokichan 猫又

EXP:
    331
    43
    48
    OH MY GOD!!!!!!!!!!

THANK YOU SO MUCH!!!!!!!!!!!! THANK YOU SO SO SO MUCH!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

You have no idea how much this means to me YwY!!!!

Share This Page