กระทู้รวมเหล่า MAD OP/ED Anime เรื่องต่าง ๆ

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย endlich, 20 พฤศจิกายน 2007.

1. endlich

endlich Member

EXP:
    123
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    กระทู้นี้จะเป็นการรวบรวม OP/ED จาก Anime เรื่องต่าง ๆ ที่เหล่าโอตาคุทั้งหลายได้ทำเอาไว้แล้วโพสใน youtube ครับ มาเริ่มกันเลยดีกว่า

Full Metal Alchemist OP4
    [youtube]ZnMsq0Z_3yI[/youtube]

Dragon Ball Z OP
    [youtube]5VRP8nxnavc[/youtube]

Evagelion OP (Ver.1)
    [youtube]JRlInYW3iOQ[/youtube]

Evagelion OP (Ver.2)
    [youtube]h3Yym8Ls5rc[/youtube]

Card Capter Sakura OP
    [youtube]zKuj5NbSNQQ[/youtube]

Slam Dunk OP
    [youtube]_5AyRil6FSw[/youtube]

ก็หาได้เท่านี้ล่ะครับ ถ้าใครหามาได้อีกก็มาเพิ่มในกระทู้นี้ได้นะครับ

Credits : <!-- m -->http://www.youtube.com<!-- m -->
  2. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    อ่า...แต่ละคน....รั่วๆทั้งน้าน....
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    เข้ามาดูความรั่วด้วย พระเจ้ายอดมันจอร์จมาก :D
  4. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    หลุดปล่อยก๊ากดังลั่นจนแม่ด่าตรงFull Metal Alchemistอะแหละครับ ตรงกูลโทนี่โหนชิงช้าเนียนมาก

นอกนั้นเคยดูมาแล้วฮาหมดยกเว้นตรงซากุระ - - รับไม่ได้อย่างแรงจนไม่กล้าดู
  5. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    อ่า.......

แต่ละเรื่องนี่มันอนิเมดังๆ...คุณภาพคับๆ ทั้งนั้นเลยนะนั่น = =

ว่าแต่ สนใจดู Mad OP ของ Lucke Star มั่งไหม รหรือว่าดูจนเบื่อแล้วล่ะ เหอะๆ
  6. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    ก๊ากกกกก มันรั่วมากๆ =[]=!!!
    อันแรกของคนเกาหลีสินะ คนที่เล่นเป็นรอยนี่ทำท่าเหมือนกับว่าข้าหล่อที่สุด...ฮาจริงๆ
    แต่แอบชอบอีวาเวอร์ชั่น 2 เข้าใจทำดี....เอาฟิคเกอร์อีวามาขยับๆ ^^"
    ซากุระนี่....รับไม่ได้สุดๆ
  7. Lunae

Lunae New Member

EXP:
    144
    0
    0
    เพิ่งรู้ว่ามันเอาขึ้นyoutubeด้วย ตะก่อนกว่าจะได้ดูนี่ต้องหากันยากเย็นแสนเข็ญในirc="=

แต่lucky starนี่ล้อเยอะมากเลยนะคะ มีแบบวาดล้อtouhouด้วย คนทำวาดใหม่เองหมดเลยอ่ะ แล้วก็ออกมาทีละเวอร์ชั่น
  8. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    ดูมานี่มีตั้งแต่หัวเราะน้ำตาเล็ด กับ อึ้งทึ่งที่คนทำนั้น ทำไปได้ - - แอบเหวออีวามากๆ -*-
  9. shinkyoto

shinkyoto Well-Known Member

EXP:
    580
    3
    88
    อืม ว่าแต่มีใครพอจะหา MAD OP lucky star ภาค แว่วเสียงเรไรได้บ้างครับ? (จำได้ไม่เลยเลย ฉากโยนพู่กลายเป็น ชิ้นส่วนร่างกายคน!!!)
  10. dokibaku

dokibaku Member

EXP:
    90
    0
    6
    ฮาจริงเว้ย โดยเฉพาะของเอวา ทำเป็นหนัง stop motion ซะด้วย(ทำไมไม่เอาฉากจากอนิเมมาเลยฟระถ้ามันยากนัก ไอ้ตัวหุ่นเนี่ย - -")

ว่าแต่พวกนี้มีผู้ร่วมอุดมการณ์เยอะเนอะ เป็นผมไม่กล้าทำร๊อกก
  11. raymiel02

raymiel02 New Member

EXP:
    18
    0
    0
    บอกได้สั้น ๆ ว่า เสื่อมอย่างแรงจริง ๆ เล้ย!! แต่ละอัน ทำไปได้ เหอ ๆ

Share This Page