มาเล่น PChat กันเต๊อะ(ปลุกกระแสบอร์ดGall ฮิ๊วววว) (~- -)~

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย kira, 19 พฤศจิกายน 2008.

1. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ตามหัวข้อโลดดดดดดดด PChat? มันคืออะไร ง่าย ๆ สั้น ๆ ก็คือ Paint Chat
    หรือเอาให้เข้าใจง่ายก็คือ คล้าย ๆ กับเล่น Oekaki แบบเข้าไปยำกันได้หลาย ๆ คน (มันยอดใช่มั้ยล่ะจอร์จ - -+ )

เพราะงั้นเลยอยากชวนเชิญผู้ที่สนใจเข้าไประบาย(อารมณ์)เล่น มาเล่น PChat กันเต๊อะ!!

เนื่องจากนาน ๆ จะออนเอ็มซักทีเข้าไปก็เจ๊อะน้องสาวสุดเลิฟที่ไม่ได้เจอกันน๊านนาน
    เลยเผ่นไปเล่น PChat เพื่อระบายความคิดถึง

เสียดายอุริต้องรีบไปปฎิบัติภารกิจระดับชาติ เลยอยู่ได้แป๊บเดียว ทิ้งให้พี่สองตัวนั่งจิ้มกันต่อไป
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    เชิญชมกับความบ้า Lv.1
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Lv.2 T T
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Lv.3
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    (ซะเมื่อไหร่ พอเหอะ ก่อนที่จะมีคนวิ่งโอ๊กอ๊ากออกไปจากห้อง....=A=" )

หลังจากสงบสติอารมณ์ได้ ก็ขอฝากโชตะ 2 หนุ่มน้อยไว้รับหน้าหนาวของปีนี้ซักจิ๊ด...

ใครสนใจอยากแจม ตามลิงค์เลยครับ
    (เปิดห้องรอไว้ให้ไปจิ้มเล่นแล้ว :D )
    http://www.takamin.com/oekakichat/user/oekakichat3.php?userid=386033

(ข้อแม้ของการเล่น : อย่าลืมมาโพสแปะให้ดูกันบ้างนะคร้าบ )
    มาเล่นกันเยอะ ๆ เน่ออออออออออออออออ...
  2. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    วาดกระเทยเฟอร์เข้าไป อุริกับพี่คิระ ถึงกับชะงัก วาดต่อไม่ถูกเลยทีเดียวเชียว 55555+
  3. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16
    ^
    ^
    กลัวทั้งเฟอร์ทั้งกล้ามมันจนขยับแท็ปเล็ทไม่ออกเลยล่ะหนูเอ๋ย T T
  4. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    ผงาด ( + ขยาด ) หล่ะสิตัว ฮา~
  5. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    เอาหมาไฟเปิดไม่ได้เหรอคับ? ลองเอาIEเปิดก็ไม่ขึ้น สงสัยไม่มีจาวา หงิง...
  6. kira

kira KirA.K

EXP:
    190
    0
    16
    เอ เราเล่นก็เปิดได้ทั้งหมาไฟและ IE นะครับ แต่บอร์ดมันซับพอร์ท IE มากกว่าเวลาเล่นจะไม่แฮ็งค์กลางคัน

อาจจะต้องโหลดจาว่าเพิ่มมั้งครับ ^^
  7. Frayya

Frayya New Member

EXP:
    27
    0
    0
    เป็นอะไรที่... น่ากลัวใช่เล่น ฮา

รูปสุดท้ายน่ารักมากมายค่ะ^ ^

Share This Page