กระทู้รวม CODE GEASS -Lelouch of the Rebellion-

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย machan, 20 พฤศจิกายน 2007.

1. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    ภาพ 2 ที่ลูลูสยืนเทียบกัีบสุซาคุ ทำไมผมดูแล้วให้ความรู้สึกเหมือนคู่เกย์กระแซะกันเลยหว่า

(สงสัยอยู่กับพวกโอตาคุสาวๆมากไป โดนพลัง Y ครอบงำแล้ว)

พอเดาออกแล้วว่า ไอ้โลโ,่ มันเป็นใคร นามสกุลมัน.... ตาสีม่วงอีก ไม่ผิดแน่ แค่คือซีโร่ คนใหม่สินะ (แต่ลูลูสยังอยู่นี่นา อาจผลัดกันรับจ๊อบมั๊ง)

จริงๆ ผู้นำรุ่นต่อไปผมอยากให้เป็น น้องสาวมันมากกว่านะ จะได้กลายเป็นเจ๊บอดมหาประลัย
  2. VersUsXIII

VersUsXIII New Member

EXP:
    89
    0
    0
    ไม่น่าเชื่อว่าลู่จะยังไปเรียนได้อยู่ =_=" ไปทำกะโรงเรียนเค้าไว้ซะเยอะ

...ส่วนโลโล่......ไม่น่าเชื่อออออออออ!!!!!!!!! มันทำหน้าโฉดกะเค้าเป็นด้วยอ่าาาาาา
    อยากดูเร็วๆจัง เมื่อไหร่CCสุดที่รักจะออกมาซะที >////<
  3. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    โลโล่เป็นญาติข้างแม่ลู่รึเปล่านิ ^^
    โอ๊ย อยากดูใจจาขาดดดด
  4. Amily

Amily New Member

EXP:
    30
    0
    0
    โฮกกกกกกกกกกก
    อยากดูอย่างแรงงง ~
    เจ๊ C.C อยู่ไหนจ้า ~ >w<
  5. chiori

chiori New Member

EXP:
    17
    0
    0
    อ๊ากกก อยากดูแทบขาดใจ
    ถ้าโรโรเป็นซีโร่คนใหม่คงจะ....
    โชคดีที่ลูไม่หายไปไส
    นึกว่ามันหาเพราะว่ามันมัวแต่ไปงม c.c.ที่ก้นทะเลอยู่
    เง้อ~
    -w-
  6. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ลู่คงตายก่อนงมซีสำเร็จล่ะค่ะ(=w=) อะเปล่าแช่งนะ หะๆๆ
  7. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    โลโล่กน้าโหดไม่ได้ใจเท่าลูลูชนะผมว่า = =''

รูปคู่กับสุเหมือนสุยืนเขย่ง = =''

หวังว่า CC คงไม่ตาย...

ไม่ใช่ข่มแต่ไม่อาจสูงเท่าตะหาก:E
    v
    v
    v
    v
  8. princess

EXP:
    322
    0
    0
    ออกแนวว่ายืนข่มว่างั้นสินะคะ(=w=)
  9. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    มีใครได้ดู ตอน ติดเกาะ ver. DVD แล้วบ้างครับ

มันแก้ซะ ver. tv เทียบไม่ติดเลย - -"

ไม่ลงรูปนะ อันตราย
  10. prangnaree

prangnaree vi BRITANIA

EXP:
    770
    0
    36
    ^

ไม่ได้ดูอ่ะค่ะ มากกว่าทีวีีหรอ :confused:
  11. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    เพิ่งหามาดูวันก่อนติดใจดูจบจน...
    จบค้างคาใจมากๆ!!...รอภาคสองด้วยคน!! (สงสารยูฟี่เจอแกรสบังคับฆ่าล้างยุ่นสุดท้ายเจอยิงตาย)

หามาฝากครับ
    [youtube]AQQr3S2WGsU[/youtube]
    ซีทูล่ะ...ซีทูในชุดว่ายน้ำไปไหน!!?

[youtube]ZbU9rBYHml4[/youtube]
    ตรงท่อนที่นานารีพูดแล้วตกขาวทุกคนนี้เธอพูดว่าอะไรเหรอ?(ซีทูไม่อยู่อีกล่ะ)

ไม่ลงไม่เป็นไร...PMมาก็ดีครับ(อยากดู)
  12. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    0
    16

เอ...ทำไมผมดูแล้วมันไม่มีอะไรอันตรายตรงไหนเลย
    หรือว่าผมตาถั่วเอง?
  13. VersUsXIII

EXP:
    89
    0
    0
    แก้จากสุกกดคาเรนเป็นกดลู่แทนเหรอฮะ....หึหึหึ :E
  14. machan

machan Member

EXP:
    284
    0
    16
    C.C. ไม่น่าตายนะคะ ไม่งั้นใครจะเผยปริศนาทั้งหลายแหล่ของเจ๊แกล่ะคะ
    (ทั้งที่มาที่ไป อายุ ความสัมพันธ์กับมาเรียนน์ ฯลฯ)

ส่วนเวอร์ชั่นDVD ไม่ได้ดูแฮะ อันตรายเลยหรอคะ =[]=
    แก้ไซส์ให้ดูมๆขึ้น?? สลับคู่??

แปะข่าวนิด คนมี PS2/PSP เฮได้เลยค่ะ เกียสจีบสาวมาแล้ว :E
    --->จิ้มเลยค่ะ

วีเลตต้าสุดยอด!!! ฮ่าๆๆๆ

มีใครดู DVD Mg มั่งรึยังคะ แบบว่าโหลดดิบๆมาดู ฟังไม่ออกเล้ย 5555+
    (จะมีใครทำซับออกมามั้ยเนี่ย??)
    รอแผ่นสอง 25 มกราต่อไป
  15. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    แก้ที่ คาเรน นะครับ DVD นะ ซึ่งแก้ฉากไหน แก้อะไรเพิ่ม นี่ก็ลองๆ คิดดูละกัน อยากรู้จริงๆ ก็ PM มาละกัน เดี่ยวส่งรูปให้
  16. princess

EXP:
    322
    0
    0
    เจ๊ ซี โพสท่าอื่นไม่เป็นเเล้วเรอะทำไมต้องหันหลังอีกแล้วด้วย(เป็นที่รู้ๆกัน)

ป.ล.เจ้าลู่จะจีบหญิงหรือจีบสุกกันแน่น้อ.....(=A=)
  17. lovetoto

EXP:
    755
    0
    86
    ^
    ^
    ^

เธอท่านมีจุดขายที่ช่วงล่างครับ
    (ผมก็ชอบ ^////^)
  18. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    แบบลู่ไม่ต้องจีบมั๊ง สะกดจิตให้หลงรักก็ได้แล้วมั๊ง
  19. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    โฮกกกก ยังไมไ่ด้โหลดกิอัสแผ่นพิเศษมาดูเลย T[]T ต้องไปบิทมาดูซะแล้ว

คาเรนโดนแก้เรอะ =[]=! นี่สินะความน่ากลัวของ DVD......
    โฮก เกมกิอัส oO! รอเล่นโลดเลย ปีหน้าสินะ หึหึ จีบได้ทั้ง ญ ทั้ง ช เลยแฮะ(ฮา)
  20. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เห็นแล้วนึกได้ ตอน 9.33 มีแบบซับให้โหลดยังครับ หายนานจนลืมไปเลย
  21. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    ^
    ตอน9.33เคยแปลไปให้แล้วนิ เอาไปใส่ซับเองเลยพี่

เกมมันเลือกเพศได้รึเปล่าน่ะ รู้สึกว่าจะมีฉากลูลู่หยอดคำหวานใส่คนเล่นด้วยนี่นะ@w@
    (วีเลตต้าสุดยอด! ส่วนฉากC.C.ลอยน้ำ ดูยังไงก็เห็นเป็นอายานิมิ เรย์=A=)

.

แปล9.33 ผิดพลาดตรงไหนของอภัยล่วงหน้าจ้า
    .

คาเรน - นี่คือเทศกาลสลับชายหญิงที่ว่าเหรอคะ...
    มิเรย์ - แม่นแล้วจ้า ปีที่แล้วเราได้รับความนิยมทีเดียว ปีนี้ก็ต้องไม่พลาด~
    นานาลี่ - ได้แต่งเป็นเด็กผู้ชายแบบนี้ สนุกจังเลยค่า~
    คาเรน - พวกผู้หญิงยังพอทำเนา...แต่พวกผู้ชายนี่จะออกมาเป็นยังไงคะ ให้แต่งชุดหญิงเนี่ย...
    ซาโยโกะ - ดูจะสนุกกันใหญ่เลยล่ะค่ะ
    นีน่า - ก็มี3คนที่ตาสว่างในทางม่วง เดินไปเส้นทางสายนั้นเลยล่ะจ้ะ
    เชอร์ลีย์ - หนึ่งในนั้นดันเป็นที่ปรึกษาสภาเรานี่สิ ขำไม่ออกเลยล่ะ
    คาเรน - เอ๊ะ...= ="
    มิเรย์ - นี่ ลูลูช ยังเปลี่ยนชุดไม่เสร็จอีกเหรอ
    สุซาคุ - เสร็จแล้วครับประธาน เดี๋ยวจะเปิดประตูเดี๋ยวนี้ล่ะ
    ลูลูช - เฮ้ย เดี๋ยว อย่าเพิ่งเปิดนะ
    สุซาคุ - ทำไมล่ะ ก็เปลี่ยนชุดเสร็จแล้วนิ
    ลูลูช - ของแบบนี้มันต้องให้เวลาทำใจหน่อยสิ...
    สุซาคุ - ไม่เห็นต้องอายเลยลูลูช ออกจะ"ปิ๊ง"ซะชนาดนี้
    ลูลูช - เจ้าบ้า อย่ามาชมกันแปลกๆแบบนี้สิ
    ริวาล - นายไม่เขินมั่งเรอะฟะสุซาคุ
    สุซาคุ - เอ๊ะ นั่นสินะ มันก็จะวาบๆขาไปหน่อยนะเนี่ย
    ลูลูช - เฮ้ย อย่าทำแบบนั้น ดูต่ำสิ้นดีเลย
    สุซาคุ - เออะ ไอ้ดูต่ำที่ว่าเนี่ย...ผมเป็นผู้ชายนะ...
    ลูลูช - จะหญิงจะชาย กิริยาแบบนั้นก็ดูต่ำทรามอยู่ดีล่ะ
    มิ้เรย์ - นี่ จะให้ช่วยมั้ยจ๊า
    เชอร์ลีย์ - ประธาน พูดอะไรแบบนั้นคะ!!!
    มิเรย์ - ก็แหม ชุดของผู้หญิงมันใส่ยากออกใช่ม้า...จะเปิดล่ะน้า~
    ลูลูช - เอ้ย รอเดี๋ยว!!
    คาเรน - อะ นะ นี่มัน.....
    ( เชอร์ลีย์รึเปล่า?) - สวยจังเลย~
    เชอร์ลีย์ - ปีที่แล้วก็เห็นมาแล้วหรอกนะ...แต่ดูแล้วเสียเซลฟ์เลยเรา
    สุซาคุ - เห็นมั้ย ผมบอกแล้วไง ว่านายแต่งออกมาสวยออก
    ลูลูช - หนวกหูน่า! ไหงนายยังทำหน้าระรื่นแบบนั้นอยู่ได้ฮึ
    ริวาล - แหม ลูลูช ทำใจสบายๆยอมรับไปซะไม่เวิร์คกว่าเร้อ
    ลูลูช - ไม่ยอมรับเฟ้ย!
    มิเรย์ - น่าเสียดายจัง ออกจะงามขนาดนี้แท้ๆ
    นานาลี่ - อ๊า น่าเสียดายจัง ที่ท่านพี่คนสวยต้องถูกคนอื่นนอกจากหนูเห็นแบบนี้...
    ทุกคน - กึ๋ย...
    นานาลี่ - อ้าว เป็นอะไรไปคะทุกคน
    เชอร์ลีย์ - ขอโทษนะนานะจัง ชั้น...
    มิเรย์ - "รีเซ็ท!!!!!"
    ริวาล - ง่ะ เอ่อ คาถานั่นมันอะไรเหรอครับ
    มิเรย์ - พลาดซะแล้วเรา ไม่สมกับเป็นท่านมิเรย์เล้ย~
    นานาลี่ - เอ๊ะ?
    มิเรย์ - เทศกาลสลับชายหญิงที่แท้จริงมันต้องสลับไปทั้งภายใน ไม่ใช่แค่สลับชุดซี่ อะแฮ่ม! ใช่มั้ย ลูลูช
    ลูลูช - เอ๊ะ อะ...ชะ ใช่ค่ะ ท่านประธาน
    นานาลี่ - ว้าย>W<
    เชอร์ลีย์ - เอ แฮ่ม! คาเรน ไปเล่นที่สวนกันมะ
    คาเรน - โอ้ ได้เซ่ จะเล่นแคชบอลที่ไม่ได้ซะนานมะ
    สุซาคุ - เนียนใช้ได้เลยนี่จ๊ะคาเรน
    คาเรน - นายก็ดูจะชินกับไอ้แบบนี้จริงนะ
    สุซาคุ - ก็ในค่ายทหารมันมีให้ฝึกแบบนี้นี่จ๊ะ
    นานาลี่ - ว้าว ยอดเลยค่า...อะ ไม่ใช่ เจ๋งเลยนี่ทุกคน
    ซาโบโกะ - เตรียมชาพร้อมแล้วครับ ท่านลูลู่โกะ
    ลูลูช - ลูลู่โกะ?
    ซาโยโกะ - ที่ญี่ปุ่นนี่มักจะใช้คำว่า"โกะ"ในท้ายชื่อของผู้หญิงน่ะครับ
    ริวาล - เห?
    นีน่า - จะว่าไป ชื่อคุณซาโยโกะก็ด้วยสินะ
    ซาโยโกะ - ครับ
    มิเรย์ - โย่ ลูลู่โกะ ฉันน่ะ หลงรักเธอมานานแล้วล่ะ
    เชอร์ลีย์ - ประเดี๋ยวก่อน!!! ลูลู่โกะน่ะ ฉันเองก็...
    ริวาล - งั้นชั้นด้วย! พี่มิเรย์คะ ชั้นชอบพี่มาตั้งนานแล้วล่ะค่ะ
    ลูลูช - พวกนาย...ทำตัวให้มันดีๆหน่อยเซ่!
    คาเรน - เฮอะ เนื้อหอมไม่เบานี่ลูลู่โกะ!
    เชอร์ลีย์ - คาเรน! นายเองก็เล็งลูลู่โกะไว้เหมือนกันเรอะ!!
    คาเรน - เฮ้ย อย่าพูดบ้าๆน่า! ใครจะไปสนยัยอัปลักษณ์แบบนี้กัน!!
    สุซาคุ - ใจร้าย~~~ มาว่าสาวน้อยว่าอัปลักษณ์ได้ไง~~~
    นีน่า - ไหงทุกคนลื่นกันดีจังล่ะ...
    มิเรย์ - ลูลู่โกะ! วันนี้จะขอให้กระจ่างซักทีล่ะนะว่าเธอจะเลือกใคร...ฉัน คาเรน รึว่าเชอร์ลีย์!!?
    คาเรน - ก็บอกแล้วไงว่าชั้นไม่เกี่ยว!!
    สุซาคุ - ลูลู่โกะ รักสามเส้ามันไม่ดีนะจ๊ะ!!
    ลูลูช - เลิกซักทีได้มั้ยพวกแก!!
    เชอร์ลีย์ - เอ้า เผลอกลับไปเป็นผู้ชายแล้วนะ
    นานาลี่ - ไม่ได้นะคะ ท่านพี่ล่ะก็
    ลูลูช - งึ...พอ....พอกันซะทีได้ม้าย~~~~~

.

รั่วกันจริงๆ.................
  22. prangnaree

prangnaree vi BRITANIA

EXP:
    770
    0
    36
    DVD แมกกาซีนมันมีอะไรไฮไลท์ๆให้น่าโหลดบ้างอ่ะคะ
    ส่วนเกมนี่...รอเซฟซีจี...เหอๆ ลูลู่หล่อม้ากกกก...
  23. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ใส่มาสิ เด๋วทำโปรโมทให้เลย ชินยะซับ
  24. lovetoto

EXP:
    755
    0
    86
    3.25, 4.33 กับ 9.75 หาในยูทูปไม่เจอครับ - -

แปะรูปหน่อย...
    (เธอท่านยังใช้ช่วงท้ายเป้นจุดขาย)

สวนอันนี้เซอวิสคนที่เชียร์คู่นี้ล่ะกัน(อีตาลู่ก้นงอนดีจิง - - )
  25. VersUsXIII

EXP:
    89
    0
    0
    อยากเล่นเป็นลู่แล้วไปจีบคนอื่น มากกว่าต้องมาสร้างตัวละครเองแฮะ....(เอาลู่ไปจีบสุก...หนุกหนานเจรงๆ^O^)
    ถ้าเล่นเป็นหญิงไปจีบลู่คงได้เห็นฉากลู่อายสินะ>///< (อ่านภาษาญี่ปุ่นยังไม่ออกเลย=_=")

Share This Page