ไม่อยากมาตั้งที่นี่แต่มันมีปัญหา

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy' โดย wiriyarong, 7 ธันวาคม 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. wiriyarong

wiriyarong New Member

EXP:
    26
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ใน FF 7 นะครับตอนที่อยู่ในห้องก๊าซ(แผ่น 2 ตอนที่เราจะเอากุญแจมาปลดล็อคครับ) ผมติดตรงที่ขยับแขนขยับขารู้สึกจะติดที่นี่ครับแบบว่าไม่รู้ว่าต้องกดปุ่มไหนบ้างผมก็กดไปมั่วๆครับแต่ก็ยังไม่สำเร็จ ตายแน่เลยเราโดนก๊าซอัด ถ้าใครเคยผ่านแล้วก็มาบอกผมด้วยนะครับ
  2. JIR

JIR New Member

EXP:
    61
    0
    0
    กดตามนี้ครับ กากบาท กากบาท สามเหลี่ยม กากบาทสามเหลี่ยม สามเหลี่ยมวงกลม วงกลม

ปุ่มติดกันหมายความว่ากดพร้อมกันครับ
  3. wow

wow Member

EXP:
    161
    0
    16
    ดูเหมือนจะประชดๆยังไงไม่รู้กับหัวข้อกระทู้ . . .
  4. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    เอ่อ สมาชิกเวบเราก็เป็นคนที่มีความรู้สึกนะครับ มาถามคำถามกันแต่พูดจาไม่สร้างสรรค์อย่างนี้ จะทำคนอื่นอารมณ์เสียทะเลาะกันเปล่าๆ
    ขอปิดกระทู้ละครับ
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page