็Happy Birthday Wicked Sick!!! แด่ผู้เกิดวันมีตติ้ง

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย dominica, 10 ธันวาคม 2008.

1. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    ( หมาไหม้ กลัวกลับบ้านไม่ทัน เลยโยนงาน :spin: )
    อ้างอิงจาก หน้าเวป
    Birthdays
    Congratulations to: Zohan Ibrahim, Wicked Sick!!! (24), gloomy (17)

สุขสันต์วันเกิดนะคะ เกิดวันรัฐธรรมนุญ + วันมีตติ้งบอร์ด
    ขอให้มีความสุขมากๆ มีตติ้งวันนี้ มันส์มากมาย คนมากันเยอะแยะเลย ;)
    วันนี้อาจจะเป็นการเริ่มต้น อายุใหม่ที่เหนื่อยหน่อย แต่ขอให้เป้นอีกปีที่เต้มไปด้วยความสุขนะคะ

อีกสองท่าน ก็ ขอให้มีความสุข สมหวังในทุกปรารถนา นะคะ
    ^_^ wish you have a "HAPPY" birthday~
  2. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    HBD... อวยพรไม่ออกแล้ว - -"

เอาเป็นว่า มีความสุขให้มากๆกว่าเดิมในวันนี้อีก กินหนมฟันไม่ผุ Godlike บ่อยๆ

อีก 2 ท่านก็ขอให้มีความสุขมากๆเช่นกันครับ
  3. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    หัวกระทู้ยังกะเจ้าตัวเพิ่งออกมาดูโลกวันนี้ ^^'

HBD ครับ~ เหนื่อยหน่อยนะครับ~ คลื่นไส้หน่อยนะครับ~ ถ้ายังไม่ดีขึ้นก็หายใจลึก ๆ เข้าไว้นะครับ~
  4. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    0
    16
    HBD ครับไม่มีอะไรจะกล่าวมาก นอกจากขอให้มีความสุขนะครับ * */
  5. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    HBD ด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆ คิดสิ่งใดสมปราถนา
    สุขภาพแข็งแรง เงินทองไหลมาเทมา ครับผม
  6. hinoru

hinoru Member

EXP:
    118
    0
    16
    HBDฮะ ^O^~~

ขอให้มีความสุขมากๆนะงับ
  7. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    HBD ครับ ทั้ง 3 ท่าน ^^!
  8. trigger

trigger Member

EXP:
    131
    0
    16
    มีความสุขมากๆ ในวันคล้ายวันเกิดนะ

ว่าแต่ เจ้าของวันเกิด
    เป็นคนไหนเหรอครับ.... ^^;
  9. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    สุขสันวันเกิดครับ ;)

ขอให้โคดีมีความสุข :)

ตอบช้าหน่อย เพิ่งกลับ หมดสภาพ
  10. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    มามะๆๆๆ อวยพรๆๆ

ตอบช้าหน่อยนะ ผมเพิ่งวางสายจากการรายงานตัว ว่าหนีไปเที่ยวสวนสนุกกับเด็กๆ (ฮา)

ขอให้มีความสุขมากๆครับ เจอกันครั้งนี้ ได้รู้ว่า AF อบอุ่นจริงๆ ยัดกันเข้าไปได้ยังไง ในเมืองหิมะน่ะ
  11. connex

connex New Member

EXP:
    8
    0
    0
    HBD ด้วยคน-- นะครับ ^^ :
    MEETING สนุกมั่ก มาก...

หลังจาก MEETING ละกลุ่มย่อยเราก็ไปหม่ำ DAIDOMON กันที่ เซนทรัล รามอินทราต่อ ..

_________________________ ********

เป็นคนไหนเหรอครับ.... <== Trigger สงสัยผมก้อสงสัยด้วยอ่ะ
    ยังแนะนำตัวกันไม่หมดเลย ... แต่เด๋วคงมีคนมาทำรูป ทีมฟุตบอลให้ดู ..
  12. repeat

repeat Member

EXP:
    112
    0
    16
    สุขสันต์วันเกิดครับ
  13. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    HBDครับ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง
    คิดสิ่งใดก็สมปรารถนาน้า~
  14. LighTdR

LighTdR New Member

EXP:
    38
    0
    0
    HBD ครับ ขอให้ความสุขไม่จางหายไปจากชีวิตคุณ ตลอดไป :D
  15. hannover96

hannover96 New Member

EXP:
    881
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ และความสนุกๆที่ Dreamworld ที่ทุกคนได้แบ่งปันมาให้ ทั้งเสียงหัวเราะ เรื่องตลก และเสียงตะโกนบนเครื่องเล่น...

ขอบคุณ...

Solyar - เหนื่อยแต่สนุกครับ แต่จากนี้ชีวิตจริงของผมยังต้องเหนื่อยอีกเยอะเลย ^^

FlameFox - ที่ทำให้ผมรู้ว่า เทพเองก็แพ้เป็น แถมเทพยังต้องพูดน้อยด้วย 555+ :p

Ratatosk - สำหรับการเดินทางขาไปและคำแนะนำเรื่องอาหารกลางวัน...ขอบคุณครับ ^^

Hell - ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ เสียดายที่ Dreamworld ไม่ค่อยได้คุยอะไรด้วยเลย ขอโทษนะครับ +_+

Azemag - ก็ขอให้ปีนี้สมหวังกับสิ่งต่างๆ ทั้งงาน เงิน และอื่นๆด้วยเช่นกันครับ ^^

กลิ้งน้อย - ขอบคุณสำหรับความกันเองกับน้องๆที่ไป Meet ด้วยครับพี่ ^^

Bank-Ultima - ขอให้โชคดีกับสิ่งต่างๆที่กำลังจะเกิดขึ้นด้วยตั้งแต่ปลายปีนี้ฮับ ^^

Trigger - ถ้าพี่ไม่รู้ รอดูรูปครับ ผมใส่เสื้อสีส้ม แล้วพี่ Trigger คือคนไหนหว่า - -

Chakri - ถ้าไม่มีพี่ สงสัยผมคงไม่ได้ไปแน่นอน เพราะไม่รู้จะติดต่อใครดี เหะๆ ^^b

พี่เก้า - ขอบคุณพี่อีกครั้งที่อุตส่าห์ยืนรอพวกผมถ่ายรูปใน Igloo กัน ถึงแม้มันจะหนาวถึงปลายนิ้วเท้าแล้วก็ตาม ขอบคุณครับ m^_^m

connex - ยังจะมีแรงไปกินกันอีกนะครับเพ่ ถ้าสงสัยว่าผมคือใคร กลับไปอ่านด้านบนดูครับ แต่ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันว่าพี่คือคนไหน :p

Re-Peat Again - สุขสันต์วันเกิดเช่นกันครับ อ้าว มะช่าย...55+ ขอให้มีความสุขเช่นกันครับ^^

ลีฟ - ขอบคุณเช่นกันครับ สำหรับคำอวยพรสุขภาพแข็งแรง เพราะผมร่างกายอ่อนแอทั้งกายและหัวใจ *0*

LighTdr - ขอบคุณเช่นกันครับ และขอให้ความสุขของผมได้ย้อนกลับคืนไปหาท่านด้วย ^^

Mog - นายทำให้เรารู้จริงๆว่า เวลา "สิ้นหวังแล้ว" บนเฮอริเคน 2 รอบรวดเป็นยังไง 555+ ขอบคุณครับ ^^

shinya - เอาไปเผื่อไว้หลายๆอย่างก็ดีนะ จะได้ไม่ต้องไปนอนห้องพยาบาล :p

solidsnake - โอเคครับ ขอบคุณมาก หวังว่าครั้งหน้าคงได้เจอกันนะครับ ^^

eol - ขอบคุณมากๆพี่ อ้อ..พี่เอิร์ธครับ ถ้าคราวหน้ามีอีกเราเหมาเครื่องละ 2 รอบกันไปเลยดีมั้ยครับ *0*

Ultima - ผมยังอ่อนประสบการณ์นักครับพี่อัล T-T คราวหน้าผมท้าชนเลย เครื่องไหน กี่รอบ ว่าไปครับ

FlameFox (อีกที) - Late ไม่ว่าหรอกครับ แต่ตอนนี้ผมเรียก All ต้องมา All กันให้หมด :bad:

£ i n ë v i a`z - จะเผากันให้อายกันเลยใช่มะนี่ *0* พอแว้วๆ T-T ขอบคุณนะที่ยังมาอวยพรนะอุ้ม

_ƒ¯@¯ƒ_ - งั้นผมขอเป็น Centaur Late Game ละกัน (เกี่ยวมั้ยเนี่ย - -) ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ

Ryuune_chan - ขอบคุณมากๆครับ ยังไม่เคยได้เล่น DotA กันเลย ว่างๆไว้ร่วมทีมไป q noob กันนะ ^o^

Ree - เช่นกันครับ ขอให้มีความสุขมากๆ แล้วคราวหน้ามี Meet อีก ไป~เฮๆด้วยกันอีกนะครับ ^^

Gow27 - ขอบคุณพี่ก้าวเช่นกัน คุยกันมาตั้งนานพึ่งได้เห็นตัวจริง ตกลงพี่เป็นนักเขียนสายตลกหรือธรรมมะครับ 555+ ^^

無名(รสต่างๆ - -) - มาแล้วยังดีกว่าไม่มานะ ฮี่ๆๆๆ ขอบคุณมากครับ ขอให้ได้งานไวๆด้วยเน้อ ^^

ขอบคุณทุกๆ Rep. อีกครั้งครับ m-_-m
  16. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    อ๊ะ มาช้าๆ เพราะเมื่อวานกลับมาน็อคสลบทันใด.....

HBD ครับ มีความสุขมากๆครับ แล้ววันหลังก็อย่าไปเล่นเฮอริเคนสองครั้งติดเหมือนเมื่อวาน อาจจะดีขึ้นเน้อ

ปล. ขอบคุณที่แบ่งยาหม่องตราถ้วยทอง~~
  17. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    ^
    ช้ากว่าคนข้างบนOTL

HBD สุขสันต์วันเกิดค่า

คราวหน้านอกจากยาหม่องตราถ้วยทองแล้ว ต้องเตรียมยาดมวาเป็กซ์และตราท่านเจ้าคุณไปอย่างละแท่งด้วย!
  18. solidsnake

solidsnake New Member

EXP:
    164
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    เลทกว่า2คนบน

ขอให้มีความสุขกับวันคล้ายวันเกิดของท่านWicked Sick ด้วยนะขอรับ เข้ามาแค้นตัวเองหลายๆ T-T นอกจากจะไปไม่ได้แล้ว ร้านยังเงียบโคตร(ป่าช้าเรียกพี่) รู้งี้ร่วมหัวจมท้ายไปตายเอาดาบหน้ากับพี่ๆน้องๆทางฝั่งนี้ดีกว่าเนอะ....งิงิ

คราวหน้าจะไม่พลาดแน่ สัญญาเลย(ได้ข่าวว่า90%ของงูแข็งมักจะผิดสัญญา)

Solidsnake

พกยาหม่องตราฤาษีขี่ช๊อปเปอร์ไปกระปุกเดียวก็เอาอยู่แล้ว

ไม่นึกว่าพลังป้องกันรังสีคิวพีของเราจะบอบบางขนาดนี้ เหอะๆ (วันนี้11-12-08 ช่วงก่อนเข้างานประมาณครึ่งชม.เห็นจะได้ พี่วิ่ง100เมตรเพื่อจะไปให้ทันรถขบวนข้างหน้า(ไฟฟ้า) ปรากฏว่าระหว่างทางที่นั่งอยู่นั้นเกิดอาการหน้ามืด ซีด ปากแห้ง พยายามจะทนให้ถึงมาบุญครองแต่ไม่ไหว จะขาดใจ เลยต้องออกมาอย่างกระเสือกกระสนย้ำว่า3ขา.... 2เท้ากับอีก1มือดันพื้น ส่วนอีกมือถือกระเป๋า ออกมาเสร็จนั่งคุกเข่าอยู่ประมาณ2นาที (ไม่มีใครเข้ามาดูตรูเลย) ตั้งสติได้สูดหายใจลึกๆ โอเค แล้วกลับเข้าไปนังรถไฟเที่ยวต่อไปที่จะไปมาบุญครองต่อ)

-ทรามาณอิ๊บ ไม่นึกไม่ฝันว่าจะเป็นกับเขาด้วยอ่ะ T-T แถมยังที่ๆคนชุกด้วย อายครับอาย รู้งี้เมื่อวานไม่นาแซวเราเลย
  19. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    แลทกว่า 3 คนข้างบน ^^!!

โฮ่ๆๆ HBD เน้อ ~~ Dodlike ๆ นะ ^^
  20. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เลทกว่า4คนข้างบน

HBD ครับ

งานหน้าหวังว่าคงจะพัฒนาขึ้น ไม่ต้องใช้ไอเทมช่วย แถมด้วยกินข้าวก่อนเล่นก็ไม่ออกอาการ
  21. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    แวะมาดูว่าพวกคนเลทเล่นอะไรกัน

Late Game si na
  22. Linevia

Linevia Member

EXP:
    128
    0
    16
    ช้าสุดรึเปล่าเนี่ย ... จะช้าไปสองวันแล้วสิ

สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่วิก :D

ขอให้ขึ้นไวกิ้งคราวหน้าแล้วมึนน้อยกว่าเดิมนะคะ ^^!

อ่ะ ไม่ใช่สิ

ขอให้มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง คิดอะไรสมปรารถนาค่ะ!
  23. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    รู้สึกจะเลทยิ่งกว่าไม่รู้กี่คนข้างบน (ถ้าเป็น Troll Warlord เลทขนาดนี้ก็เทพไปแล้ว เอ๊ะหรือไม่เกี่ยว)

สุขสันวันเกิดทั้งสามคนเลยนะครับ Zohan Ibrahim, Wicked Sick!!!, gloomy
    ขอให้มีความสุขมากๆ ทำอะไรก็สร้างสรรค์ พัฒนาสังคมครับ
  24. Ryuune

Ryuune Well-Known Member

EXP:
    1,084
    0
    86
    อาจจะช้าไปหน่อยแต่ก็มา HBD ค่า

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะคะ ทั้งสามคนเลย
  25. Ree

Ree Necromancer

EXP:
    570
    2
    38
    เลทกว่า 8 คนข้างบน อิ อิ

HBD คร้าบ

~เฮๆ

Share This Page