...ขออนิเมเรื่อง Toki wo Kakeru Shoujo ครับ...

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย onikuro13, 17 ธันวาคม 2008.

1. onikuro13

onikuro13 Sadistic Queen

EXP:
    299
    ถูกใจที่ได้รับ:
    7
    คะแนน Trophy:
    38
    ...เรื่องนี้น่ะครับ...

...Toki wo Kakeru Shoujo หรือ The Girl Who Leapt through Time ครับ...
    ...ใครพอมีซับไทยหรือแหล่งโหลดผมขอหน่อยได้มั๊ยครับ?...
    ...เห็นในตุรกีลบไปแล้วอ่ะครับ...อยากได้มากจริงๆครับผม...

...ขอบคุณมากครับ...
  2. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    โอนิ บิทได้มั้ยล่ะครับ? ที่หอสมุดน่าจะมีนะ
  3. onikuro13

EXP:
    299
    7
    38
    ...ไปลองหาดูแหล่ว...
    ...แต่ไม่มีซับไทย... - -"

...พอดีเพื่อนมันอยากได้อ่ะครับ...แต่ไม่เอาซับ eng จะเอาซับไทยอย่างเดียว...^^"
  4. ratatosk

EXP:
    684
    3
    88
    ตอนนี้ในเครื่องผมมีของ Aruru อยู่นะ ... (ค่ายนี้ให้ปล่อยต่อได้โดยไม่ต้องขออนุญาต แต่ห้ามปล่อยไฟล์ที่มีลิขสิทธิ์ในไทย ห้ามเอาไปขาย และห้ามแก้ไขหรืออ้างเครดิต)

เพียงแต่ว่าไฟล์มันมโหราฬทีเดียว (755 MB - ถ้าเป็นฝ่ายดาวน์โหลดจะไม่รู้สึกอะไรเลย ^^' ...) เน็ทผมค่อนข้างไม่แน่นอน คงจะอัพทีเดียวไม่รอด ...

จะแบ่ง rar ไฟล์ละ 50MB แล้วทะยอยอัพดูนะครับ OTL ไม่รู้ว่าจะเสร็จเมื่อไหร่
  5. onikuro13

EXP:
    299
    7
    38
    ^
    ^

...โอ้วววววว~~...
    ...ขอบคุณครับเจ๊~~~T^T
    ...ไม่เป็นไร...ผมรอได้~...ขอบคุณมากครับ...> <

...เอาไว้เจอกันเดี๋ยวผมจะกระโดดกอดด้วยความซาบซึ้งนะ~...
  6. ratatosk

EXP:
    684
    3
    88
    เสร็จจนได้ =3=' เชิญครับ

EDIT:
    อนิเมเรื่องนี้มีแผ่น DVD ถูกลิขสิทธิ์ขายในไทยแล้ว เพราะฉะนั้นขอลบไฟล์ทั้งหมดนะครับ
  7. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    สนุกรึเปล่าครับ เกี่ยวกับอะไรใครช่วยเกริ่นๆ ให้ฟังหน่อยสิครับ
  8. Diew

Diew Member

EXP:
    65
    0
    6
    สนุกแบบห้ามพลาดเลยนะครับ สำหรับ anime นอกสายตาหลายๆ คนเรื่องนี้ ที่กวาดรางวัลถล่มทลาย........ เว่อร์

เรื่องย่อก็เกี่ยวกับสาวน้อยธรรมดาคนหนึ่ง ที่จู่ๆ เธอก็สามารถข้ามเวลาได้ แต่การที่เธอเป็นคนซื่อๆ เธอก็ใช้มันไปเรื่อยเปื่อยและหลังจากนั้น ........... (ย่อโครตๆ) :555: :555: :555:
  9. dopkung

dopkung Active Member

EXP:
    753
    0
    36
    เท่าที่อ่านๆดูก็น่าสนใจดีนะครับ :)

งั้นขอรับไปด้วยคนละกัน

ขอบคุณมากๆครับ
  10. onikuro13

EXP:
    299
    7
    38
    ...ง่า...

...ผมโหลดไฟล์ที่ 7,11,13 ไม่ได้อ่ะครับ...
    ...นอกนั้นผมโหลดได้หมดแล้ว...
    ...รบกวนช่วยดูให้ทีคร้าบ...= ='
  11. ratatosk

EXP:
    684
    3
    88
    เอ๋?? ผมโหลดได้นะ

คนอื่นที่โหลดไปก่อนมีปัญหาอะไรบ้างหรือเปล่าครับ?
  12. onikuro13

EXP:
    299
    7
    38
    ...โหลดได้แล้วครับ...^^'

...พอใช้ Flashget แล้วมันโหลดไม่ขึ้น...= ='
    ...โหลดเสร็จแหล่ว~...
    ...ขอบคุณคร้าบ~...

...เรื่องนี้ได้รับรางวัลอนิเมยอดเยี่ยมแห่งปีเลยครับ...
    ...เป็นเรื่องเกี่ยวกับเด็กสาวที่สามารถย้อนเวลาได้โดยบังเอิญ...
    ...เธอจึงใช้พลังย้อนเวลากลับไปทำเรื่องต่างๆแต่ก็เป็นเรื่องเล็กๆน้อยๆเช่นแอบกินพุดดิ้งของน้องสาว...หลีกหนีเหตุการณ์ที่ไม่พีงประสงค์ต่างๆ...หรือเล่นสนุก...
    ...จนเธอได้พบว่าสิ่งที่เธอทำนั้นได้ส่งผลกระทบกับทุกๆคน...ไม่ใช่แค่ตัวเธอคนเดียว...

...ประมาณนี้...(ยังไม่ได้ดูเหมือนกันครับ...แหะๆ)
  13. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    ดูแล้ว มีหลายๆ ฉากที่ อึ้ง แบบ อ้าปากค้างเลยจริงๆ ครับ
    เรื่องที่ "อึ้ก" เข้าไปในอกแบบนี้ ชอบครับ ขอบคุณที่เอามาให้โหลดกันครับ
  14. dopkung

dopkung Active Member

EXP:
    753
    0
    36
    เพิ่งได้ดูเมื่อวานนี้ครับ
    เรื่องนี้สุดยอดจริงๆครับ
    ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่เอามาแบ่งปัน :china:
  15. kuralua

kuralua Member

EXP:
    220
    0
    16
    งั้นผมขอสูบไปด้วยคนนะคับ ขอบคุณค๊าฟ
  16. tokimeki

tokimeki New Member

EXP:
    1
    0
    1
    part 3 กับ 6 ไฟล์ถูกลบไปแล้วอ่ะค่ะ วานผู้ใจดีคนไหนช่วยลงใหม่ให้หน่อยได้มั้ยค่ะ???T-T
  17. pureeup

pureeup New Member

EXP:
    1
    0
    1
    วานด้วยครับ คือ แบบว่าอยากดูมากอ่าครับบ T__T
  18. nekimanaki

nekimanaki New Member

EXP:
    1
    0
    1
    ขอบคุณที่อัพโหลดให้นะคะ
    แต่มีบางพาส คือ 3,6 มันเสียค่ะช่วยกรุณาอัพให้ใหม่หน่อยได้มั้ยคะ
  19. ratatosk

EXP:
    684
    3
    88
    อนิเมเรื่องนี้มีแผ่น DVD ถูกลิขสิทธิ์ขายในไทยแล้ว เพราะฉะนั้นขอลบไฟล์ทั้งหมดนะครับ

Share This Page