กว่าจะซื้อเมาส์ปากกา

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย herarn9999, 20 ธันวาคม 2008.

1. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คิดไว้ตั้งกะปี 1 ตอนนี้ปี 3 เพิ่งได้ซื้อครับ :glua:

ยังฝึกไม่คล่องเท่าไหร่ ใช้ยากพอควรนะครับเนี่ย - -" (หรือเพราะชินเมาส์หนูแล้ว?)

ภาพที่ลองๆวาดไว้ก็มีอะไรไม่รู้ วาดๆลบๆ ที่จะเอามาลงก็มีแต่ภาพหน้าคนธรรมดาๆ
    ไว้คราวหน้าจะลองทำภาพเต็มๆ + ลงสี ^^ (เรื่องสียังต้องฝึก TAT/!!)

ปล. เดี๋ยวนี้ผมวาดแย่ลงน่ะครับ :waaa: มัวแต่เล่นเกม เลยไม่ได้ฝึกเลย

ไว้งวดหน้าเอามาลงใหม่
    ถ้ามีงานใหม่ๆเพิ่มขึ้น ขอบคุณที่เข้ามาดูนะครับ ^^
  2. choco

choco Interpreter

EXP:
    65
    5
    18
    เทรนตาดุมากกกก ครับ= w =!!

(...มองดูเมาส์ปากกา...ปัดๆุฝุ่น แล้วบรรจงวางลงที่เดิม)
  3. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    อะโห! ขนาดพึ่งจับ เส้นพริ้วคมใช้ได้เลย
    /me ....กลับมาดูงานตัวเองแล้วถอนหายใจแรงๆ
  4. train

train Member

EXP:
    498
    0
    16
    กร๊ากกกกก ตาดุได้ใจมากครับซาง >w<~
    ยินดีด้วยเน่อได้เมาส์ปากกาแล้ว จะรอชมภาพต่อไปครับ 'w')/
  5. Yodel

Yodel Member

EXP:
    319
    0
    16
    เอ่อ...นี่ขนาดวาดภาพแย่ลงมากนะเนี่ย ถ้าตอนไม่แย่จะเทพขนาดไหน?!

คุณ ZHANG HE จะถล่มตัวมากไปรึเปล่าคะ = __ ="
  6. BlaCkShEePs

BlaCkShEePs New Member

EXP:
    23
    0
    1
    แจ่มมั้ย
  7. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    ซางเมพๆ ^w^
    ภาพล่างสวยมากเลยครับ
  8. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    อันบนดินสอเหรอครับ ภาพล่างที่วาดด้วยเม้าส์นี่สวยกว่านะครับ

อยากซื้อมั่งจัง
  9. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    (มองดูรูปตัวเองที่วาด...นั้นมันอะไรน่ะ!?)

รูปสวยมากๆเจ้าคะ^^ (นี่แค่แย่ลงนะ!!!) หวังว่าจะได้เห็นผลงานเลือดสาดของท่านพี่อีก^^

/me ว่างๆก็สอนวาดรูปมั้งสิ ท่านซาง
  10. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    แย่ลงจริงๆนะครับ = =' รู้ได้ด้วยตัวเองทันทีเลยน่ะเวลาวาดภาพๆหนึ่งขึ้นมา
    ขนาดวาดแค่ใบหน้าก็เกิดความผิดพลาดแล้วล่ะครับ ยิ่งวาดทั้งตัวนะ...

เมาส์ปากกาทั้งคู่ครับ ^^

ขอบคุณที่เข้ามาติมาชมกันนะครับ กำลังอยู่ในช่วงทดลองลงสีดู ^^'
    ขอให้ฝีมือกลับมาปกติๆก่อน =A=' เรื่องฝึกให้เก่งกว่าเดิมค่อยว่ากัน

Share This Page