Final Fantasy 13 Gameplay Trailer (ผมคิดว่าอันใหม่)

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย susarku, 30 มกราคม 2009.

1. susarku

susarku New Member

EXP:
    176
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    <!-- m -->http://www.youtube.com/watch?v=uWa5S-WwuNo<!-- m -->
    ผมเจอในเวบ online-station.com

มีคนใหม่ด้วย เเถมเจ๊ไลท์นิ่งยังสวยบาดใจสุดๆ ดูเเบบHDได้ด้วยครับ เเต่ระวังกระตุกครับถ้าคอมไม่เเรง
    ย้ำอีกครั้งเจ๊ไลท์นิ่งสวยมากๆๆๆๆๆๆๆ

สวยจริงๆครับ(เป็นเอามาก)
  2. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    เสริมหน่อยนึง นี่เป็นเทรลเลอร์จากงาน Jump Festa 2009 ที่จัดธันวาคมปีที่แล้ว ซึ่งก็คือตัวล่าสุดเท่าที่มีในเวลานี้แล้ว และเมื่อวาน SQEX ก็ได้อัพเทรลเลอร์ตัวนี้แบบ 720p เข้าไปในเว็บไซท์หลักของ FF13 จากนั้นเว็บอื่นๆ ก็สูบไป re-upload แล้วเผยแพร่กันต่อเอง (น่าดีใจนะที่นี่เป็นครั้งแรกที่สาธารณชนทั่วโลกได้ดูเทรลเลอร์ FFXIII ทันชาวญี่ปุ่นเค้าแล้ว หลังจากที่ก่อนหน้านี้ต้องดูตามหลัง 2-3 ตัวทู๊กกกที...)

โหลดแบบ 720p

ใครมี PS3 ไปโหลดเอาจาก PSN ยุ่นและยุโรปได้เลย มีแบบ 1080p ให้ชมแล้ว ชัดกว่าตัว 720p ที่เผยแพร่อยู่ในอินเตอร์เน็ตตอนนี้อีกขั้นนึง~
  3. Yodel

Yodel Member

EXP:
    319
    0
    16
    ไม่สนไลท์นิ่งอ่า ...รอแต่พระเอกภาค versus (= [ ] =")
  4. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ลุงทรงผมอาฟโล่ ไง

Share This Page