รูปที่วาดในเดือนนี้...

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย saji, 14 กุมภาพันธ์ 2009.

1. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    อ่า...นานมากแล้วที่ไม่ได้มาโพสในนี้(แฮะๆ)

ช่วยติหน่อยครับเพื่อจะได้ปรับๆอะไรให้มันเข้าที่ซะที (เฮ้อ) อยากวาดแฟนอาร์ตจังแต่ไม่เหมือนซะทีลยเฮ้ออ

/กลิ้ง

รูปนี้เพื่อนนั่งแก้สีให้ครับออกมาตอนแรก...ฮะๆผมนึกว่าหมอนี่เป็นผีซะอีก

ตอนแรก หัวหมอนี่เป็นสีแดง เปลี่ยนเป็นเงิน เลยเอยที่ชมพู แล้วเผลอคิดไปคิดมาว่าเ็ป็นริคุ.....(ฮ่าๆ) ก็เลยเปลี่ยนเป็นหัวสีฟ้า

ส่วนที่ไม่ลงสีเพราะ...อืมผมเปลี่ยนมาแปดแฉดแ้ล้วไม่มีปีกสีไหนเหมาะกว่านี้แล้วครับ(ฮะๆ)
  2. Frayya

Frayya New Member

EXP:
    27
    0
    0
    รูปแรกเหมือนจะหน้าแหลมไปหน่อย แต่ลงเงาดีจัง > <

ส่วนรูปที่สองสัดส่วนยังแปลกๆอยู่มั่งนะค่ะ ชอบตรงปีก > <
  3. Yodel

Yodel Member

EXP:
    319
    0
    16
    ชอบรูปแรก สีตาสดดี แสงเงาก็ดูดี

รูปสองลำตัวดูผิดส่วน แปลกๆนะ
  4. Milkchan

Milkchan New Member

EXP:
    28
    0
    0
    รูปแรกชอบการลงเงานะ ตาสีแดงสวยจัง แต่แอบสังเกต ไหปลาร้าเบี้ยวนะคะ (เข้าใจว่าน่าจะต้องอยู่ตรงกลางนะ)

รูปสองชอบปลีกค้างคาว แต่ข้อศอกอยู่สูงไปมั้ง เลยทำให้ดูแปลกๆ
  5. yuikami

yuikami New Member

EXP:
    24
    0
    0
    ปีกงามค่ะ ลงสีแดงสดได้ใจ <3
  6. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    เราชอบรูปที่ 2 อ่า ได้อารมย์ดี คุคุ
    เห็นด้วยกับ milkchan ที่ว่าข้อสอกแลจะสองไปนิดส์
    แต่ก็ชอบอยู่ดี 55+

Share This Page