ขอเอางาน 3D มาแปะมั่งนะครับ :)

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Kuna, 15 กุมภาพันธ์ 2009.

1. Kuna

Kuna Editor

EXP:
    369
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    38
    พอดีทำงานนี้ส่งอาจารย์เลยเอามาแปะให้วิจารณ์ซะหน่อย :)

เพิ่งทำเป็นตัวแรกน่ะครับ หุๆ
    อาจมีแปลกบางจุดน่ะ ขี้เกียจแก้และ =w=

อันนี้แบบมีขน...แต่รู้สึกว่าไม่มีขนดูดีกว่าแหะ...

นี่แบบ Clip VDO ครับ :p

http://www.youtube.com/watch?v=ixcqCI7p06c
  2. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ไม่ได้เป็นนักทำภาพ 3 มิติ แต่มีความเห็นว่าถ้าใส่ขนแบบนั้น อย่าใส่เลยจะดูดีกว่าครับ ใส่แค่นี้มันเหมือนหมาขี้เรื้อนเลย(จริงๆนะ) หรือถ้าอยากใส่จริง ต้องเอาในระดับที่ว่า "แน่นจนมองไม่เห็นผิวหนัง" ครับ ซึ่งผมว่ามันหนักเกินสำหรับงานทำคนเดียวส่งอาจารย์(ทำโมเดลใส่เกมหรือภาพยนตร์ยังเหนื่อยเลยนะ)
  3. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    ขยันๆฝึกนะ อิๆ :D
  4. dracula

dracula Member

EXP:
    256
    0
    16
    =_="

เก่งครับ แต่....
    ชอบตอนไม่มีขนมากกว่านะ
    ....คุณหมาขนลุก....ไปโกนซะ!
  5. remeas

remeas New Member

EXP:
    52
    0
    0
    เก่งจังนะครับ

เคยทำอยู่เหมือนกัน แต่ออกมาไม่เป็นรูปเป็นร่างเลย (พูดง่ายๆว่าเละ 55+)

อ่านจากหนังสือเอาแล้วมันงงสุดๆไปเลยอ่ะ ทำตามมันแต่ไม่ได้ตามมัน -*-

(ปัจจุบัญหนังสือหยากไย่ขึ้นแล้ว...เฮอๆ)
  6. herarn9999

herarn9999 New Member

EXP:
    237
    0
    0
    แต่ละคนเริ่มทำ 3D กันแว้วววว เจ๋งเน่อคร้าบบบบบ ><b!!

แต่หมามีขน ไม่เอานะ ก๊ากกกกกก
    ถ้าจะมีขน น่าจะขนปรกตัวให้หมดแบบไม่ให้เห็นส่วนตัวเลยจะดีกว่า? (แต่รู้สึกว่ามันจะยากโคตร? =w=')

สู้ๆต่อไปครับ!

ว่างๆทำตัวผมให้มั่งสิ!

[action]โดนคูน่าเตะ[/action]
  7. jirayut

jirayut New Member

EXP:
    293
    0
    0
    เก่งจังเลยครับ อยากทำแบบนี้ได้มั่งอ่ะ แต่ไม่มีความสามารถ (หรือไม่ยอมฝึกก็ม่ายรุ 555+)

Share This Page