ไอ้อย่างงี้กินได้มั้ยอะคะ...Ferrero Rocher

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย dominica, 16 กุมภาพันธ์ 2009.

1. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    ถ้าข้างในไม่เปลี่ยนสีก็คงไม่เป็นไรมั๊งครับ ของผมเคยเจอข้างในตรงเวเฟอร์เปลี่ยนเป็นสีดำ
  2. athiwat

athiwat Member

EXP:
    248
    0
    16
    มันเป็นน้ำตาลธรรมดามั้งครับ - -"

แค่ ซูมแล้วดูน่ากลัวอ่ะ

รสชาติขนาดกินได้ก็คงไม่เป้นไรหรอกครับ :)
  3. Codidcy

Codidcy New Member

EXP:
    532
    0
    0
    ส่งเข้าแล็ปสิครับ หรือส่งให้คุณหญิงหมอผ่าพิสูจน์ก็ได้
  4. wish134

wish134 Member

EXP:
    205
    0
    16
    คนให้จะวางยาป่ะครับเนี่ย ลองเอาไปให้คนที่ให้มากินสักชิ้นนึงสิครับ

ถ้าเค้าไม่กินเเสดงว่าจะวางยาชัว ( ล้อเล่นนะครับ หุหุ )

ถ้ากินเเล้วไม่เป็นไรก็ไม่ต้องห่วงเเล้วครับ

Share This Page