[วาดเอง]โคงาเนอิ+ไรฮะ+พี่สาวมิสะเล่มสุดท้ายจ้า

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย unfairy, 5 มีนาคม 2009.

1. unfairy

unfairy New Member

EXP:
    20
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ก็วาดเล่นเองที่บ้าน กับที่เรียนพิเศษอะนะ
    ไม่อยากลงสีแล้วววว
    บอกตรงๆขี้เกียจ เอ่อ บอร์ดนี้มีใครชอบคุเร ไรฮะ หรือว่าเปลวฟ้ามั่งอ่ะ เหอะๆ แบบว่าพึ่งได้อ่านอ่ะนะ
    อยากได้เล่มเล็กๆมาก

ขอบอกอีกที รักไรฮะจังเลยยยย มีใครบอกได้มั่งว่า ไรฮะคิดไงกะฟุโกะ แล้วฟูโกะชอบโดมอน หรือไรฮะกันแน่ = =
    แต่ที่แน่ๆ เรารักไรฮะละ

เริ่มด้วย พีสาวมิสะก่อนน้า

โคงาเนอิ ลงสีบ๊องส์ๆหน่อยน้า แบบว่าเพิ่งลงอ่ะ รูปที่ สองหรือสาม จำไม่ได้แล้วจ้า ได้ข่าวว่าหัวเล็กไปอ่ะ แล้วก็ลงสีที่หัวไม่เป็นแล้วอ่ะ

ตามด้วยที่รัก สุดท้ายไรฮะคุง มายเลิฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

อ้อ แล้วก็ขอโทดด้วยที่ใส่ชื่อ ลายเซ็น และบ้าๆบอๆอีกมากมาย มีอันนึงเราไม่เข้าใจว่าจะใส่ทำไม

ห้ามลัก =_= ใส่เพื่ออออออ ???? เริ่มบ้าแล้วเนี่ย

เม้นกานเยอะๆเน้อ

อ้อ เราชื่อแฟร์นะ อายุ 14 จ้า เด๋วงงว่าแฟร์คืออาราย(ในรูป)
  2. Yodel

Yodel Member

EXP:
    319
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ชอบภาพมิสะที่สุดค่ะ ดูน่ารักดี ^ ^

Share This Page