[CCC 24] Episode 24: The never-ending story

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย Aki, 2 เมษายน 2009.

1. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    ถูกใจที่ได้รับ:
    1
    คะแนน Trophy:
    18
    ^
    ^
    ^
    เหมือนข้างบน

ปล. HBD ย้อนหลังทั้ง 2 ท่านครับ :penhappy:
  2. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    อยู่ในช่วงกลิ้งไปกลิ้งมา อาทิตย์นี้ว่างมากมาย :penml:
  3. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    41
    48
    หายไปนาน แต่ไม่ห่างใจนะจ๊ะ (กร๊ากกกก)

ไม่ได้เข้า CCC เลย... แต่ก็กลับมาพร้อมข่าวดีที่อยากแจ้งให้ทุกคนทราบ คือ

ผมเรียนจบแล้วครับ... และได้ส่งวิทยานิพนธ์ฉบับสมบูรณ์แล้ว กำหนดการณ์รับปริญญาคือ วันที่ 7-8 กรกฎาคม 2554 นะครับ แต่ถ้ารู้วันและเวลาที่แน่นอนแล้วจะแว่บมาบอกทุกคนอีกที

ผมอยู่ที่นี่มาตั้งแต่ม.ปลาย จนบัดนี้จบป.โทแล้ว... ขอบคุณที่นี่และทุกคนในที่นี้ที่เป็นส่วนหนึ่งซึ่งผลักดันให้ผมก้ามมาได้ถึงจุดนี้ครับ
    /me โบกมือ

ฮาาาาา
  4. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    นอกจากจบโทแล้ว ยังได้เป็นอาจารย์มหาลัยด้วยป่าว :E
  5. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163

อากิกำลังยื่นเรื่องเตรียมสมัครเป็นอาจารย์ประจำภาควิชาจิตวิทยา คณะศิลปศาสตร์ มธ. อยู่น่ะครับ เดโท
    :D

ลากๆมาทำงานด้วยกันที่นี่ให้หมดเลย (ฮา)
  6. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    ตอนแรกก็ได้ยินอย่างงั้นอ่ะน่ะครับ แต่หลังๆอ่านๆเหมือนว่างทางจุฬาฯ ก็อยากได้อากิไว้เหมือนกันนี่นา
    เนื้อหอมอะไรจะปานนั้น
  7. aibax

aibax Smexy Stalker

EXP:
    378
    1
    18
    กระทู้นี้เงียบเหงาไปเป็นเดือนก็ยังไม่ตกหน้าหนึ่ง
    Etc เงียบเหงาแฮะพักนี้
  8. Aki

Aki Paradox Observer

EXP:
    485
    41
    48
    เงียบเหงามากเป็นพิเศษด้วยบ้าซัง ผมแว่บเข้ามาดูตลอดนะ แต่ติดเกม ติดฟิค ติดเฟส เลยไม่ได้มาตอบจริงๆ

เอาแบบอัพเดท ๆ คือ ช่วงนี้ผมก็เตรียมการรับปริญญาครับ มีซ้อมไปแล้วครั้งนึง เหลือซ้อมอีกครั้งแล้วก็วันจริง ใครว่าง ๆ ก็แวะมาถ่ายรูปกันได้ครับวันที่ 7 กรกฎาคม (ติดต่อเบอร์ได้หลังไมค์นะเออ)

และแล้ว CCC ก็ยังไม่จมจากหน้าหนึ่ง ไม่ใช่แค่ ETC แต่ผมว่าบอร์ดมันอืดนานมากกกกกก ปกติมันไม่นานขนาดนี้นะเนี่ย หวังว่าจะกลับมาคึกคักกันอีกในเร็ววัน ไม่งั้นตำนาน AF ต้องจบลงแน่ๆ กร๊ากๆ
  9. spao99

EXP:
    810
    0
    36
    ปรากฏการณ์ FB กลืนกินทุก community บนโลกไซเบอร์ ...

ถ้าคนรุ่นใหม่ไป FB หมดล่ะ คนแก่ๆอย่างเรา ที่มีเวลาว่างน้อยลง ก็ยิ่งแทบไม่ได้เข้ามาบอร์ดเข้าไปใหญ่
    เกมก็ไม่ได้เล่นแล้ว
    ฟิค นิยาย แกล อะไรก็ไม่ได้ติดตามแล้ว

ไม่นับรวมว่า แก่ๆอย่างเราก็ไปทำกิจกรรมบน FB เหมือนกันซะอีก -,-

Share This Page