ไอ้แมวมุม .. (กระทู้รักสัตว์)

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย reedit, 27 พฤศจิกายน 2007.

1. reedit

reedit Member

EXP:
    158
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16

แมวที่บ้านค่าา ตลกดี เลยเอามาให้ดู ^^''' (มุ้งลวดจะพังเอาน่ะ!!!) โพสต์ยามดึก (ทำเหมือนว่างงานเลย 555+)

เออ ดูไร้สาระเนอะ เอาเป็นว่าตั้งเป็นกระทุ้คุยกันเรื่องแมวก็ได้ จะได้แฝงสาระนิดนึง ???

Editttt เอามาให้ดูเพิ่มมม อิๆๆๆ บ้าแมว กลายเป็นกระทู็้โชว์แมว ณ ห้องจตุจักรไปซะแล้ว^^'' (รึป่าว)

ไปนอนพิงกรงมา ตัวลายเป็นแมวปิ้งบาร์บีคิวเลย 555

เอ่ออออ คอหัก... ? =[]='''

เลี้ยงคุณนาย(สีดำ)ไว้ด้วยอีกตัว แต่ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปชีเท่าไหร่ เด็กเที่ยว ไม่ค่อยยอมอยุ่บ้าน

....เอ คงไม่โหลดลำบากนักใช่มั้ยคะ ?? แหะๆ เอามาไว้หน้าแรกดีกว่า จะได้อวดแมว 555
  2. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    [youtube]thjMA4oTl2Y[/youtube]
  3. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    เคยพยายามลองเล่นกับแมว แต่รู้สึกมันไม่ยอมเล่นด้วยจริงๆ >_<
  4. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    สมชื่อหัวข้อจริงๆ บ้านเราไม่ได้เลี้ยงแมวแต่ก็เหมือนเลี้ยงอยู่เรื่อย (เพราะชอบมีแมวบ้านอื่นมาทำโน่นนี่เป็นประจำ--อย่างปล่อยฉี่หรือบางทีก็มานั่งๆนอนๆที่กระโปรงรถ) ไม่รู้จะดีใจรึเสียใจดี ^^; (แต่คิดไปน่าถีบมากกว่า)
  5. kanzashi

kanzashi New Member

EXP:
    89
    0
    0
    มะ.....แมวมุมจริงๆด้วย Oo!!! อย่างเจ๋งเลยน้องเหมียว หุๆ
    ปล. ที่พี่เจแปะ ฮามากมาย :555:
  6. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    ตอนแรกนึกว่าพิมพืผิดเพราะ ว กับ ง มันใกล้กัน

แต่พอมาดู O_O

แมวมุม น่าร๊ากกกกก!!
  7. reina

reina New Member

EXP:
    29
    0
    1
    เล่นกับแมวทีไรโดนข่วนทุกที ต้องเอาอาหารมาล่อตลอดมันถึงจะให้เล่นด้วย = =
  8. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    อ่านผิดนึกว่าแมงมุม เข้ามาดูกลายเป็นแมวแทนนี่
  9. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    น่าร้ากกก@[]@
    ที่บ้านเลี้ยงมั้งแมวทั้งหมา...จากประสบการณ์ตัวเอง พบว่าแมวรั่วกว่าหมาเยอะค่ะ=w=" ชอบทำพฤติกรรมให้เราขำกลิ้งเรื่อย :E
    (หมามันรั่วแบบเอ๋อๆ พอโดนจับได้ก็แกล้งไม่รู้ไม่ชี้อะ ฮาๆ)

แมวที่บ้าน บางทีก็ชอบทำตัวเป็นเฉินหลง(สงสัยมันเห็นที่บ้านเราเปิดdvdหนังเฉินหลงบ่อย...)
    กระโดดเข้ามุมกำแพงแล้วตีลังกากลับมาตะปบเจ้านายมั่งล่ะ...ปีนขึ้นต้นไม้ แล้วตีลังกา3ตลบงับนกที่บินผ่าน แล้วไปแลนดิ้งที่หลังคาบ้านมั่งล่ะ...(คนดูน่ะเสียว กลัวมันตกลงมา^^")

ปล.ชอบแมวที่สุดตอนมันทำอะไรเปิ่นๆแล้วหันมาตบตีเราแก้เขินค่ะ แต่เจ็บตัวนิ=w="
  10. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    แมวผมแบ่งได้2พวกใหญ่ๆ แมวน่ารักกับแมวกวนตีน(รู้สึกงั้นจริงๆ) แบบแรกน่าเอ็นดูน่าเล่น แบบหลังเห็นแล้วมันต้องแกล้งให้รู้ว่าใครใหญ่ = =*

อย่างแมวขาวมณีตัวจ่าโขลง?ของ rep บน เข้าข่ายแมวกวน มันต้องจับโยนตีลังกาลงน้ำอย่างงดงามถึงสาสม
  11. arima

arima Member

EXP:
    330
    0
    16
    อิอิ..แมวที่บ้านญาติเกิดใหม่พอดี...มี4ตัวน่ารัก(มากๆ)มักๆ
  12. Avatar

EXP:
    76
    0
    6
    น้องแมวววววววววววววววววววววววววว \(>.<)/
    น่ารักมากเลยอะคับ TwT)b

อันที่พี่เจเอามาแปะก็ฮามากเลยเหมือนกัน lol
    ปล. อย่าเลียนแบบอีเด็กใน clip นะครับ -.-''
  13. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    โอ้วววววววววววววววว เกาะติดน่าเสียวมุ้งลวดขาดมากเลยค่า ^^!!!!!!!!

คลิปพี่เจดูสองรอบก็ขำท้องแข็งทั้งสองรอบเลย 5555555
  14. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    โอ น้องแมวตัวนี้ทำไปได้..แต่ชอบนะ เจ๋งดี อิอิ
  15. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    เข้ามาขำคลิปนั่น ของพี่เจ....
    สำหรับแมว แถวบ้านผม เยอะนะเนี่ยะ แต่พอเดินเข้าไปใกล้ๆ มันกลับวิ่งหนี บางทีมันวิ่งสวน ขนาดล่อมันแทบตาย มันยังอุตสาห์วิ่งหนีไปได้อีก (จะจับมากอดซะหน่อย อดเลย - -")
  16. Phoenixkung

Phoenixkung New Member

EXP:
    89
    0
    0
    แมวน่ารัก >[]<)~
    ผมชอบแมวตรงมันตัวเบาดี จับกอดยกลอยแล้วอุ้มได้
    เสียดายจับตัวยากไปหน่อย มันไม่ค่อยยอมให้จับ
  17. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    แมวเล่นพิเรนทร์ ตกลงมาท่าจะเจ็บ (ถ้าพลิกตัวไม่เป็นอะน่ะ)

มันธรรมดาของแมวครับ แมวที่บ้านผมเลี้ยงมากับมือตั้งแต่ยังไม่หย่านม
    ทุกวันนี้จะเล่นกับมันยังต้องเข้าไปง้อมันเลยครับ (ฮา)
    แต่ก็ไม่แน่ไม่นอน บทพ่อจะเล่นก็เล่นไม่ยอมเลิกเหมือนกัน แถมเล่นเจ็บๆ อีกต่างหาก
    ทำเอาผมได้ไป 2-3 แผล (ฮา)

;) คนรักแมวจนหน้ามืด
  18. RayOn

RayOn New Member

EXP:
    38
    0
    0
    เจ้าตัวนี้ ถ้าอ้วนเมื่อไหร่ คงต้องมีมุ้งลวดสำรองซัก 4-5 บานนะ = =
    เพราะน้ำหนัก + แรงโน้มถ่วง จะทำให้เหมียวน้อยครูดมุ้งลวดได้เป็นทางๆ เลย
  19. ShadowKung

ShadowKung New Member

EXP:
    58
    0
    0
    ชอบจังเลยอ่ะ 555+ ตลกดี

ที่บ้านไม่มีแมวอ่ะ มีแต่หมา
  20. FFglarian

FFglarian New Member

EXP:
    77
    0
    0
    น่ารัก > <
  21. M2X

M2X Active Member

EXP:
    953
    1
    38
    พูดหัวข้อกระทู้มาผมพาลไปนึกถึง หมูแมงมุมของซิมป์ซันเลยนะเอ้อ...
  22. PoRi

PoRi New Member

EXP:
    217
    0
    0
    เย้ยยย =[]= ปีนขึ้นไปได้สูงขนาดนั้นเชียว !!!

นึกถึงหมาๆบ้านเรา =w='' มันตะกุยมุ้งลวดจนขาดเลยค่ะ
  23. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    ตอนแรกคิดว่าพิมพ์ผิดเหมือนกันนะ^^"...
    คลิปพี่เจนี่มัน.......เค้าถ่ายมาได้ไงน่ะ..
  24. alladiya

alladiya สมาชิกที่ไม่มีอยู่จริง

EXP:
    1,207
    11
    88
    เหมือนแมวบ้านเราเลยง่ะ มุ้งลวดขาดเป็นทางยาว บรึ๋ย

ยังดีกว่าตอนกินสุกี้แล้วแมวตีกันบนหลังคา เกือบได้หม่ำสุกี้แมวซะแล้ววว -_-;
  25. renze

renze Member

EXP:
    46
    0
    6
    กร๊ากกกกกกกกกกกกก น่ารักมากๆเลยอ่ะครับ =[]=
    แมวมุมจริงๆด้วย

Share This Page