ใครเล่นBlog บ้างอ่า

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย joeoverb, 29 พฤศจิกายน 2007.

1. BeeJang

BeeJang New Member

EXP:
    41
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    คนแถวนี้ Exteen เยอะค่ะ แล้วก็มี Multiply

บล็อคโกอินเตอร์ก็ LiveJournal ค่ะ อันนี้บีจังเล่นค่อนข้างจริงจัง จ่ายตังค์ด้วย เพราะเอาที่เก็บรูป อิอิ
  2. RayOn

RayOn New Member

EXP:
    38
    0
    0
    มีสองที่แฮะ
    exteen เกี่ยวกับเรื่องตัวเอง(ซึ่งชาตินึงจะอัพซักหน)
    ส่วน BLoggang ของพันทิป เอาไว้ สำหรับ "หมา" ของตัวเอง = ='' (อันน้ก็ชาตินึงจะอัพซักหนเช่นเดียวกัน)
  3. undefined

undefined New Member

EXP:
    440
    0
    0
    ตาม sig ครับ ... พักหลังๆ ไอเดียเต็มหัวแต่ไม่มีเวลามาอัพเท่าไหร่...

ใครสนใจเป็น ghost writer ให้ผมมั่งครับ ^^; (ล้อเล่น)

ขอบคุณชินยะซังมากครับ ^^;
    V
    V
    V
  4. shinya

shinya Active Member

EXP:
    625
    1
    38
    ^
    ลืมลงsigแน่ะปูทันคุง

exteen >> อัพเรื่อย(ดองบ้างเป็น..หลายครั้ง) ส่วนใหญ่เน้นรั่วไร้สาระ มีรูปวาดกับพวกงานอีเวนท์คอสเพลย์บ้าง(แต่นาน~น้านที)
    hi5 >> ไว้อัพรูป+เป็นทางติดต่อเพื่อนๆสมัยม.ปลายและมหา'ลัย
    multiply >> รกร้างและว่างเปล่า...(แค่exteenก็เต็มมือแล้ว= =") สมัครไว้เพื่อเข้าชมGalleryของเพื่อนๆ(เนียนจริง= =")
  5. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    อยู่ 8 เท้าครับ (exteen อ่านว่า eight-teen หรือ เอ้กข์ตรี*)
    บล๊อคยิ่งทำยิ่งเน่า...พยายามแก้ไขอยู่แต่ไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไรแฮะ
  6. machan

machan Member

EXP:
    284
    0
    16
    มีของ Exteen ค่ะ เป็นบล็อกที่ไม่มีแนวทางที่ชัดเจนเอาซะเลย~ อัพตามใจปรารถนาสุดๆ
    อัพประมาณเดือนละ 4-5 เอนทรีได้ แล้วแต่เดือนด้วย

อีกที่ก็ Window Live Space อัพแบบบ้าพลังค่ะ แทบทุกวัน
    วันไหนไม่ได้อัพแทบขาดใจตาย (เวอร์) อัพเข้าไปแม้จะไม่มีใครอ่าน ฮ่าๆ เอาไว้ให้ตัวเองในอนาคตได้อ่านNostalgiaเวลาว่างๆค่ะ ^^"
  7. natsukichan

natsukichan New Member

EXP:
    15
    0
    0
    มีจนลืมว่าเล่นที่ไหนบ้างแล้ว= ='
    ว่าแต่ที่ท่านบอกurlมานี่ดูน่าสงสัยไงไม่รู้ซิ ให้ตังด้วยเนี่ยนะ= ='??

Share This Page