FF 14 ประกาศรับ GM เริ่มงานกันเดือนสิงหาคมนี้แล้ว อาจจะเปิด Beta?

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย jpenguin, 24 มิถุนายน 2009.

1. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    ถูกใจที่ได้รับ:
    93
    คะแนน Trophy:
    113
    ทาง Square-Enix ได้ลงประกาศรับสมัคร Game Master สำหรับ Final Fantasy 14 online แล้วละครับ

<!-- m -->http://www.square-enix.com/eu/en/jobs/<!-- m -->

ก็เป็นที่ฮือฮากันมากครับ เพราะว่างาน GM จะเริ่มเดือนสิงหาคมนี้แล้ว ก็คาดกันว่าน่าจะมีการ Beta test ในช่วงเวลาเดียวกันด้วย

ก็ได้แต่รอลุ้นกันต่อไปครับ
  2. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    เห็นว่าจะช่วงแรกจะให้สิทธิผู้เล่น FF11...เป็นผู้เข้าร่วม beta test ก่อนด้วย... ไม่รู้ว่าคนที่เลิกเล่นไปแล้วจะเกี่ยวมั้ย...
  3. kuralua

kuralua Member

EXP:
    220
    0
    16
    จะ.. จริงดิ????

อยากเล่นง่ะ ... แต่เค้าไม่ได้เล่น ff11 อ่า . TT^TT โฮ .....

(13 ยังสร้างไม่เสร็จ พวกพี่แกยังอุตส่าห์ ดอดมาสร้าง 14 เนอะ ..)

Share This Page