อยากได้บทสรุป Kingdom Hearts - Chain of Memories ของ GBA ครั

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย BEST, 30 พฤศจิกายน 2007.

1. BEST

BEST New Member

EXP:
    27
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ไม่ทราบว่าท่านใดมีบ้างครับ ผมหาตามร้านหนังสือแล้วไม่มีเลย รบกวนด้วย อยากได้แบบละเอียดๆนะครับ ขอบคุณมากครับ
  2. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    เคยนั้งทำอยู่...แต่ไฟดับเซฟหาย...เลยยกเลิกทำเลย XD
    แต่วิธีเล่นก็ไม่ยากนี้น่า...แค่สะสมการ์ดแล้วเปิดประตูเข้าห้องเหตุการณ์ครบทุกห้องในโลกนั้นๆก็จะมีทางออกไปจากโลกนั้นเอง
    ส่วนห้องปกติก็ตามนี้แหละ (ให้ X เท่ากับเลข 1-9 ละกัน)
    X+ : เลขการ์ดที่ใช้มากกว่าที่ระบุหรือเท่ากับ
    X= : เลขการ์ดที่ใช้ต้องเท่ากันเปะๆ
    X- : เลขการ์ดที่ใชน้อยกว่าที่ระบุหรือเท่ากับ
    X : ใช้การ์ดเท่าไรก็ได้ + กันได้จำนวนที่ระบุ

X-นี้มีรึป่าวจำไม่ได้แฮะ :p

Share This Page