ทางช้างเผือกตะลึง เปิดตัว 10 ผู้เล่นยอดมนุษย์แห่ง Invinxible

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 30 พฤศจิกายน 2007.

1. terrato

terrato New Member

EXP:
    5
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ผมขอยกลิงก์ไปเวบบอร์ดโยวกังนะครับ จะได้แพร่หลายสู่วงกว้างมากขึ้น หวังว่าคงไม่ผิดกฎนะครับ

10 ผู้เล่นสุดยอดในเมืองไทย

<!-- m -->http://bbs.asiasoft.co.th/showthread.php?t=16459<!-- m -->
  2. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    กะลังคิดอยู่เลยว่าตำแหน่งสุดยอดไฟนอลต้องเป็นของพี่อัลแน่ๆ 555+

แต่ตราโลโก้มันดูเหมือนคาราบาวจริงๆอ่ะ เห็นตอนแรกนึกว่ามาโปรโมตคอนเสริต์
  3. unthezero

unthezero New Member

EXP:
    14
    0
    0
    เคยเห็นมีคนเอาไปโพสที่บอร์ดอะไรซักอย่างนี่แหละ โดนประชาชนในบอร์ดว่าพวกนี้ซะไม่หลงเหลือความเทพเลย :555:
  4. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    เพิ่งจะเข้ามาดู...มีพี่อัลด้วยแฮะ ^^"
  5. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    คนเก่งจริง ย่อมเป็นที่อิจฉาและตกเป็นขี้ปากของคนที่ไม่มีสปิริตอยู่แล้วล่ะครับ เรื่องธรรมดา
  6. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    เอ้อ บอร์ดนั้นแน่จริงไปท้าแข่งกับพวกเขาเลยไหมล่ะ
  7. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เห็นแล้วนึกถึงตอนที่มิโดได้แฟนพันธ์แท้วิดิโอเกม ก็อย่างงี้ ตอนนั้นมีคนออกมาโง้นงี้ว่าไม่เก่งจริงทั้งนั้น...แล้วทำไมตอนเค้าคัดตัวไม่ไปแข่งเอง พองานจบแล้วมาพูดว่าตัวเองเก่งกว่า

Share This Page