สามก๊กorochi

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย singular, 1 ธันวาคม 2007.

1. singular

singular New Member

EXP:
    4
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    เห็นเค้าบอกอัพอาวุธได้ ทำยังไงหรอค่ะ???
  2. WHITEHOLY

WHITEHOLY New Member

EXP:
    30
    0
    0
    มันเหมือนเป็นการผสมอาวุธมากกว่าอะ เลือกหัวข้อที่4หรือ5ตอนก่อนเข้าเลือกด่าน

ไม่ได้เล่นนานลืมหมดละ(ยิ่งเล่นภาคJap ด้วย) ตอนนี้ภาคeng ออกมาละคงพอคลำๆได้มั้ง
  3. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    เกมมันออกมานานจนบูดแล้วนะครับ..........
    เราจะต้องมีอาวุธของตัวละครนั้นๆ อย่างน้อยก็ 2 ชิ้นนะครับ (อาวุธหลัก และอาวุธรอง)
    วิธีการอัพอาวุธ (ผสม) ก็เลือกไปที่คำสั่ง Fusion จากนั้นเราก็เลือกอาวุธหลักขึ้นมา 1 ชิ้น แล้วก็ตามด้วยอาวุธ
    ที่เราต้องการจะเอามาผสมด้วย โดยอาวุธรองที่เลือกมาผสมนั้นเมื่อผสมเสร็จแล้วอะบิลิตี้ และความสามารถต่างๆ
    เท่าที่เรามีพ้อยท์พอจะอัพได้จะเข้าไปอยู่ในอาวุธหลักนะครับ (ฮา) จะตีบวกก็ได้นะเอ้อ สูงสุดถึง +20 แน่ะ

Share This Page