[Pangya Season4] ปังย่ากระทู้ 3 Club All-Final

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย yunasung, 31 กรกฎาคม 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    ต่อจาก http://www.all-final.com/forum/viewtopic.php?f=7&t=4689&start=575
    575 โพสต์แล้ว ตั้งกระทู้ใหม่ดีกว่าละกัน :china:

กฏระเบียบกระทู้(นิดๆ)
    ไม่มีอะไรมาก แค่ท่านเล่นปังย่า แม้จะไม่ใช่คลับเดียวกันกับคลับนี้ ก็สามารถแวะมาพูดคุยได้ แค่ไม่ชวนทะเลาะก็เป็นอันใช้ได้ละครับ :china:

เป้าหมายของการปังย่าใน Season 4 นี้
    1. เพื่อออกรอบกับคนที่รู้จัก โดยสามารถหลังไมค์หรือนัดกันที่ไหนก็ได้ (อนึ่ง นัดในบอร์ดก็ได้ แต่จะไม่ค่อยชัวร์เท่าหลังไมค์)
    2. ทำกิจกรรมที่ทาง ini3 จัดขึ้น (แม้บางกิจกรรมจะไม่ค่อยน่าทำก็ตามทีแต่)
    3. เพื่อโลโก้ของคลับที่ยังไม่เคยเป็นรูปเป็นร่างเลยตั้งแต่สมัยบอร์ดเก่า

All-Final Club (ใช้ชื่ออะไรในบอร์ด AF ช่วยบอกผมด้วยนะจะได้ใส่ชื่อถูก บางคนผมไม่รู้จักจริงๆนะ :D )
    หมายเหตุ กำลังรับสมาชิก AF ที่เล่นบ่อยจำนวนมาก
    หัวหน้าคลับ
    Astronaxis << Astronaxis คุณรัน
    สมาชิกในคลับตอนนี้
    BeeChan (หัวใจ) !~* << ไม่ได้เล่นบอร์ดนี้
    Harutsuki (ไฟ) GO! << Gold Mog : The Origin ม็อคทอง
    chaaque
    NK_Cass (หัวใจ) X_JS
    [AF]<Ultima> << Ultima Weapon
    มารน้อย๐นัทจัง` << eol
    Izanagi_n:confused:kami << Saotome_Alto
    (ดาว) Hal2DiEsSe
    Azemag << Azemag A.C. McDowell เกมคุง
    (นางฟ้า) Rebirth << YunaSung
    - (ซึ้ง) -
    shinseito << [ PiALo ]
    windows98se << yami โจ๊กคุง
    (ไฟ) Zero-F (ไฟ) << [Z]el2oFreeDoM
    !สตรีดุร้ายKaren << LadyKaren Ω
    (โน้ต)หนูชื่อสด << PinkFloyd เพราะหนูชื่อสด(^0^)/

หมายเหตุ รายชื่อจะแอดเพิ่ม ถ้ามีคนในคลับเพิ่มขึ้น

นัดวันเวลา สถานที่ที่ออนกันเยอะๆและบ่อยๆดีกว่าแฮะ
    ปล. คนตั้งเห่อ PSP ยาวๆ จะว่างเข้าไปเล่นปังกับเขามั่งมั้ยเนี่ยะ :waaa:
  2. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    แล้วคลับตบเกรียนอันเก่านี่จะออกยังไงนะ...

ย้าย+ล็อกกระทู้เก่าให้แล้ว....... แต่จริงๆมันไม่ต้องย้ายก็ได้นะ - -" ตอนนี้มีรีพลายเป็นร้อยๆเซิร์ฟก็ไม่เดือดร้อนแล้ว ไม่จำเป็นต้องย้าย ( แต่ในเมื่อตั้งแล้วก็เลยตามเลยแล้วกัน... )
  3. plajaun

plajaun New Member

EXP:
    690
    2
    0
    ู^
    ^
    <!-- m -->http://club.pangya.in.th/club_new_recommend.asp<!-- m -->
    ที่นี่ครับ ล้อกอินแล้วเซิจหาชื่อคลับเก่า หารายชื่อเราให้เจอ แล้วกดลาออกก็เรียบร้อยครับ
  4. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    http://club.pangya.in.th/club_view.asp?PageNum=1&PerPage=10&cid=15484
    Link นี้เลยครับผม

ตอนนี้แต้มคลับเป็น 81000 แล้วครับ อีก 7 หมื่นนิดๆ ก็ได้แล้ว TwT

- มีสมาชิกขั้นต่ำ 20 คน
    - สมาชิกอย่างต่ำ 20 คนต้องมี
    300 MAX Combo ขึ้นไป
    - สมาชิก 20 คน มียศ Senior C ขึ้นไป
    - ต้องมี 150,000 TP

เงื่อนไขการได้โลโก้ในเลเวล 8 ครับ
    ช่วงนี้ คงกำลังสอบแล้วก็เรียนกัน หลายๆ คนเลยไม่ว่างเข้าไปปังกันเท่าไหร่
    คาดว่าปิดเทอมหน้า เราคงได้เห็น Semi - Pro อีกหลายนาย (ฮา)
    ปล.ตอนนี้ เห่อ MonHun มากมาย >,<
    ปลล. หัวหน้าคลับหายไปไหนนนนนนนนนนนนนนนน!!!
  5. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    รายงานตัว ถึงแม้ช่วง 2-3 เดือนหลัง จะไม่ได้เล่นเลยก็เหอะนะ
    ทำงานก่อนเหอะ ถ้วยเท่าไรเท่ากัน จะหามาโยนประดับคลับให้

อ้อ! ท่านเจล ลาออกคลับเก่า แล้วต้องรอ 2 อาทิตย์นะ ถึงจะเข้าคลับใหม่ได้
    แต่ถึงกระนั้น หัวหน้าคลับก็หายสาปสูญไปแล้ว ... มีใครติดต่อ รัน ได้มั่งไหมเนี่ย

[action]Pak ... Ya[/action]
  6. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    ไม่กล้าโทรเลยครับ แต่เห็นเจ้าตัวเล่น ดอทเอเป็นครั้งคราว
    http://pangya.ini3.co.th/page_activity/activity_20090730_1.asp

Big Sale 5 มาแล้ว
    ขายการ์ดล้วนๆ ผมคงเอาชุดเลือกรับเลยแหละครับ TwT
    (ล้านคุ๊กกี๊ยังใช้ไม่หมดเลย ฮา)
  7. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    เย้ๆ ขึ้นกระทู้ใหม่แล้ว ^_^

ไม่ค่อยได้เลยเลย
  8. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    มาเจิมกระทู้ใหม่+มาบ่น

พรุ่งนี้แข่งเต้นแล้ว ช่างมหัศจรรย์นัก...นัดซ้อมกันวันพุธ แข่งวันพรุ่งนี้!!!!
    และพอดีกับจันทร์-อังคาร รร.สั่งหยุด เลยไม่ได้ซ้อม-*-
    วันนี่ไปนัดซ้อมกันบนพันธุ์ทิพย์เชียงใหม่ ได้ครึ่งเพลงอยู่เลย= =

คาเรนไม่ห่วงหรอก เพราะจำท่าติดหัว แต่อีก2คนที่เต้นชุดเดียวกับคาเรน จะรอดมั้ยเนี่ย-*-

ไว้พรุ่งนี้จะกลับมารายงานค่ะ= ="

(หัวหน้าคลับหายไปไหน!!! กลับมาแม่จะเชือด!!!)
  9. Nlghtmal2e

Nlghtmal2e Miqo'te

EXP:
    196
    1
    18
    กลับมาแล้ว หลังจากการสอบเพิ่งจะจบไป
  10. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    =_= พี่ภู ได้ F กี่ตัวเหรอ ผมได้มา 2 ตัวแบบลางๆ แล้ว อ่ะ (แง)

ได้มาแล้วโว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยย~!!!!

กำลังคิดอยู่ว่าไททั่นจะขายเอาทุนดีไหม =_=
  11. leechiro

leechiro New Member

EXP:
    43
    0
    0
    ด...ดวงดีเกินไปแล้ว อยากได้การ์ดไททั่นบูมั่งจัง

ปังก้อนเควสยังเก็บแต้มได้ไม่ถึง 50 เลย จะมีลุ้นถึงน้องถุงยักษ์ไม๊เนี่ย
  12. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    วันนี้เพิ่งได้เข้าไปกดเอาของขวัญจากแบบสอบถามเมื่อครั้งกระนู้น....แล้วก็ลองเข้าร้านดูชุดไปเรื่อย........ได้กดลองชุดให้สาวๆจนทั่ว แล้วก็พอใจ....เอ๊ะ...ผมเป็นอะไรไปนี่ -*-

ปล. เงินกรูยังไม่พอซื้อการ์ดแพ็คเลยว้อยยยยย ตั้งแต่ทำงานนี่ขี้เหนียวขึ้นจม -"-
  13. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    โร่ ดวงดีจริงๆแฮะ เหอะๆ ดีใจด้วยๆ

อยากเล่นปังโว้ย (แต่คงแปก มากกว่า ปัง น่ะนะ)

ตอนนี้เรื่องงาน สอบข้อเขียนพนักงานมหาวิทยาลัย ผ่านแล้ว
    เหลือแต่สอบสัมภาษณ์ วันจันทร์ที่ 10 สิงหาคม นี้ สู้ตายโว๊ยยย
  14. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ไม่ได้เข้าหลายเดือนละ แว่บไปตอบแบบสอบถามแล้วเผ่น

มีแต่กิจกรรมเสียตังทั้งนั้น
  15. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    อะ..ยินดีด้วยเจ้าค่ะ ท่านอัศวิน

วันนี่ไม่อยู่ไปเต้นมาค่ะT-T

ซ้อมกัน4วัน ผลออกมาคือ....

เต้นกันได้ดีกว่าที่คิดไว้เลยค่ะ=[]=!!! (แต่ตอนแข่งจริง คาเรนเ้ต้นผิดด้วยละT-T)
    มีปัญหาช่วงเช้า ตรงที่ว่าแม่ของประธานวงไม่มาส่งเขา และไม่ให้เขาเต้นแล้ว ครั้งแรกก็คิดจะฉีกใบสมัคร แต่ประธานเขาหนีขึ้นรถมาทัน= =

ขี้เกียจเล่นปังอย่างรุนแรง...เพราะฝีมือตกเป็นอย่างมาก เห็นสกอร์แล้วจะหลั่งน้ำตาออกมาเป็นเลือด= =

Edit: เพื่อนโทรมาบอกว่า ไม่ได้รางวัลค่ะ แต่ถือว่าเป็นประสบการณ์ เพราะอยากจะแก้นิสัยกลัวเวทีด้วยเหมือนกัน-*-
  16. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    สู้ครับเกม.....ขอพลังแห่งแอซเทคจงอยู่กับท่าน...... ;)
  17. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    เอาใจช่วยพี่เกมเรื่องงานนะครับ ><
    คาเรนเรื่องเต้นถือเป็นประสบการณ์นะ ^^
  18. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    4
    88
    ดีใจด้วยเกมคุง
    ทางนี้ปิดงานปุ้บ ว่างงานต่อไปอีก รองานเข้า ถ้าออกพื้นที่ก็ไม่กลัวแล้ว เหอๆ
  19. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    กลับมาคึกคักแล้ว

พี่ปุ๊ ว่าแต่ชื่อสดล่ะ.....(แง่งๆๆ เค้าได้เข้าแล้วด้วยนะ แง่งๆๆๆๆ)

สวัสดีมิตรรักนักปังทุกท่าน >w< ช่วงนี้สดยังไม่ว่างจนกว่าเวิร์กช็อปจะเสร็จสิ้นกลางเดือนตุลา ยังไงก็....ซ้อมเวียกันเยอะ ๆ นะจ๊ะ อิอิ

กะจะไปรับงานที่บอร์ด SHTalk มาอีก (ยังซ่าไม่พอใช่ไหม)

ทุกคนดูท่าจะโชคดีไม่อัตคัดแบบเมื่อก่อน นั่นเป็นเรื่องที่ดีแล้ว ส่วนตอนนี้สดมีแผนจะซื้อมิกุ/ บิลลี่ ด้วย เลยไม่เติมตังปังย่าอีกพักใหญ่.....(เฮ้ย)

สู้ชีวิตกันต่อไปนะทุกคน~~
  20. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    ^
    ^
    ย้ายคลับแล้วเรอะ!?
  21. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    http://www.youtube.com/watch?v=I2nm4OYKPBg
    เอาไปชมขำๆ :D

ปล. ท่านสดย้ายเข้าคลับท่านรันได้สักพักแล้วละครับ ^^
  22. yunasung

EXP:
    1,241
    4
    88
    อ๊ะลืม -_-;
    ใส่ชื่อลงไปละ ว่าแต่ เหมือนจะมีชื่อไม่คุ้นๆเพิ่มขึ้นมาแฮะ ไม่ได้เล่นนานก็งี้แหละนะเรา :waaa:
  23. chaaque

chaaque New Member

EXP:
    7
    0
    0
    รายงานตัวขึ้นกระทู้ใหม่ครับ @.@/
    หายไป ไม่ได้ค่อยได้เล่นเลยตั้งแต่เปิดเทอมมา งานเข้าเยอะ กิจกรรมอะไรก็ไม่ได้เล่นกับเขาเลย :waaa:
    - -\ ปิดเทอมน่าจะได้คลายตัวได้บ้าง ช่วงนี้ขอตัวทำงานเพื่อเด็ก ๆ เต็มตัวครับ
  24. plajaun

plajaun New Member

EXP:
    690
    2
    0
    ตีจีเอมได้ 88 แต้มแล้ว T__T อีกนิด ก็จะได้ถุงยักษ์แล้ว เฮ~~~~
    (นี่เรากดไทมบูสไปกี่ร้อยชิ้นแล้ว นะนี่ กับกิจกรรมนี้?)

เสียดายรางวัลไม่ใช่ปิระมิด ไม่งั้นจะเล่นเอาไม้หมอนทองด้วย เพราะงั้น ขอบาย กะไม้ละกัน ไม่ไหวแล่ว เอียน ... @w@
  25. Yukimura

Yukimura New Member

EXP:
    151
    0
    0
    - -'ไม่ได้เข้ามานาน ไแอบทำงานอยู่หลังเขา- -'

มารายตัวละจ้า~

/me กลับไปทำงานต่อ- -' เกลียดม.6เฟ้ยยยยยย
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page