[Pangya Season4] ปังย่ากระทู้ 3 Club All-Final

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย yunasung, 31 กรกฎาคม 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    ถูกใจที่ได้รับ:
    262
    คะแนน Trophy:
    163
    ใครคุกกี้หาย ไปแจ้งได้ที่นี่ครับ

http://www.ini3.co.th/help/

รีบๆเข้านะ
  2. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98
    ประเด็นคือมันไม่รู้จำนวนคุกกี้ของตัวเองที่หายไปอย่างแน่นอนอ่าจิคุณพี่

พอจำจำนวนคุกกี้ไม่ได้ ก็ไปแจ้งเตือนไม่ได้อ่ะ = w ="~

แถมเขาให้แจ้งได้แค่ครั้งเดียวเองด้วย แถมถ้าแจ้งมั่วก็โดนแบนอีก...

จริงๆเล้ย บริษัทนี้เคยออกมาพิทักษ์สิทธิ์ผู้บริโภคไหมนะ?
  3. plajaun

plajaun New Member

EXP:
    690
    2
    0
    อ้วนแดง แถลงแล้วนะครับ ว่า แจ้งโดย"ประมาณ"เอาได้ เช่น มี ราว 11250 ก็แจ้งไป 12000 ได้เลย

ปล.ถ้ามันเช็คได้จริงว่าเราแจ้งความเท็จ ทำไมมันไม่คืนระบบให้เราเป๊ะๆไปเลยฟะ จะให้แจ้งทำไม .....
  4. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    จำได้ว่าใช้คุกกี้ไปจนเกือบเหี้ยนละ ไม่เป็นไร รอดไป

บั๊กแบบนี้ แล้วใครจะกล้าเติมตัง
  5. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    เป็นอะไรที่BAKA!!!มากๆ

คาเรนไม่กล้าไปแจ้งหายเลยนะเนี่ย ไม่ได้เข้าเกมหลายเดือนจนลืมว่าเติมไปเท่าไหร่?

ว่าแต่วันนี้มีใครเล่นปังย่าบ้างเจ้าคะ?
  6. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98
    กรณีเดียวกับคาเรนจังเลย คือจำได้นะว่าล่าสุดตัวเองเติมคุกกี้ไป 1000 บาท(999 * 1) เพื่อเอาปีกอาริน ฮอ.เซซิเลีย และเติมสารพัดของกระจุกกระจิก เสื้อผ้าหน้าผมต่างๆไป

แล้วทีนี้จำไม่ได้แฮะ ว่าตัวเองอ่ะ เหลือคุกกี้เท่าไหร?

จะให้ไปบอกว่า เหลือ 10k ก็กลัวว่ามันอาจจะมากไป

แต่ถ้าจะให้บอกว่า 9k เราก็รู้สึกว่ามันเยอะกว่านั้น

อะไรแบบนี้แหละค่ะ เลยไม่เอาดีกว่า เพราะถ้่าโดนแบนไอดีนี้ขึ้นมา บาสคงมีดราม่ากับอินีทรีแน่ๆ เพราะหมดเงินกับไอดีนี้ไปเกือบแสนแล้ว

พรุ่งนี้ออกรอบกันอีกไหม???
  7. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    อดีต GM ปลิง ฝากแจ้งข่าวเรื่อง การแจ้งความคุกกี้ครับ

เพราะฉะนั้น หากจำตัวเลขที่แน่นอนไม่ได้ แต่จำคร่าวๆได้

ไปแจ้งดีกว่าครับ อย่างน้อยๆ ได้คืนไม่ครบ แต่ได้คืนบ้างก็ยังดี
    ดีไม่ดี มีแถมด้วยนะครับ (อันนี้เดาเอานะ)
  8. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0

มันเกิดไรขึ้น(ไม่ได้เข้ามานาน) นี่อย่าบอกนะว่าคุกกี้ทุกคนหายไปหมด!!!

เรือหายแล้ว!!!!

แล้วอดีตจีปลิงนี่หมายความว่าไง!!!! ไม่จริงน่า หรือว่า?!
  9. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    คร่าวๆก็จำไม่ได้...รู้แค่ว่าเป็นหลักพันง่ะ....ช่างมันก็ได้วะ -*-
  10. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    ได้คุกกี้คืนมาแ้ล้ว (ได้เพิ่มมาอีกต่างหาก เย้ๆ)
  11. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ....เมื่อไหร่จะกดรับชุดPosterได้?-*-

รอมาหลายวันสุดๆจนเซ็งเลยนะเนี่ย GMยังไม่ออกมาพูดอะไรซักอย่างเลย หงุดหงิดจริงๆ...

คุกกี้คาเรนกดไป4,900 ยังไม่รู้ว่าจะได้มั้ย เพราะไม่ได้เข้าไปดูเลย= =
  12. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    VIP ตลอดชีพโดนยกเลิกเฉยเลยแฮะ อะไรหว่า ก็เข้าเกมก่อน 31 มีนา ตามที่แจ้งไว้นะ เล่นครั้งสุดท้ายก็เดือนที่แล้ว

คุกกี้หายถ้าไม่แจ้งนี่คือเค้าไม่เอาคืนให้เลยเหรอ?? (มีไม่กี่ร้อยคุกกี้ เลยกะปล่อย แต่ก็นะ..)

กำลังมึนๆ เดี๋ยวหาข้อมูลก่อน ถ้าเราไม่ผิดก็เตรียมโวย
  13. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    เพิ่งนึกมาได้ว่า
    ไอดีที่สมัครให้น้อง มี เป็นหมื่นคุกกี้ นี่ ทำไงดีล่ะเนี่ย เครื่องผมเล่นปังย่าไม่ได้ :hsorrow:
  14. noname

noname New Member

EXP:
    595
    0
    0
    เติมคุกกี้ x2 ถึงวันที่ 5เม.ย. 53 นะครับ ใครจะจะเติม ก็เติมเลยครับ ได้ ทุกแบบ ไม่ว่าบัตรราคาไหน

เสียดายเงินหมด
  15. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    เห็นคูณสองแล้วก็น่าสน....แต่เติมไปแล้วก็ไม่ได้เล่น ไม่รู้จะเติมไปทำอะไร -*-
  16. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    ถึงจะเล่นอยู่ แต่ไม่มีของที่อยากจะซื้อ ชุดที่อยากจะใส่ ก็ไม่รู้จะเติมไปทำไมเหมือนกัน
  17. basseafood

EXP:
    698
    34
    98
    ว่าจะเติมบัตร 1499 อยู่ ที่ MBK~ ยังมีขายอยู่งิ ในราคาเท่าไหรไมู่รู้ ได้ 240k แต้มคุกกี้

x2 ก็ได้เกือบ 500k เลยทีเดียว = w =+ เอาไปชอปปิ้งเสื้อผ้าเล่นให้ครบทุกตัวละคร ซื้อปีกดำให้หมด ซื้อไอเท็มประจำตัวให้หมด!

ตอนนี้อยากได้กี่เพ้าขาวอาริน+เปียหมวยมากมาย สวยได้ใจจริงๆ

ว่าไปแล้วชุดว่ายน้ำยังไม่ได้ซื้อเลยงิ
  18. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    ได้เพิ่มคุกกี๊มานิดนึง TwT
  19. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    ^
    อย่างน้อยท่านก็ได้
    แต่คาเรนสิไม่ได้เลยซักคุกกี้ เพิ่งเติมไป299 2ใบ แล้วได้แต่คุกกี้ที่เติมไปเนี่ย

แอบเกลียดIni3.....
  20. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    จริงๆ ini3 มันเชื่องช้ากะเรื่อง customer service อยู่พอควรเลยนะ....เคยเติมเงินแล้วยอดไม่ขึ้น หน้าจอบอกระบบเกิดผิดพลาด โทรไปถามศูนย์ มันบอกไม่แน่ใจเหมือนกัน...อีกซักพักดูใหม่ละกัน...ตอบแบบนี้กรูจะโทรมาถามเอ็งทำเพรื่อ!?
  21. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    ได้ VIP ตลอดชีพคืนมาแล้ว สบายใจไปอีกเปราะ

แต่ก็ยังเข้าเกมไม่ได้อยู่ดี ตีกับ antivirus เครื่องค้างตลอด
  22. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    ว่าไปตอนนี้ที่บอร์ดไม่มีใครไปออกรอบกันแล้วซินะ (หนีไปเล่นROหมด)
    เพื่อนที่เคยเรียนด้วยกันในห้องก็เล่นไม่ได้อีก
    คนหนึงเล่นหลัง 4ทุ่มไม่ได้(แล้วผมดันว่างหลัง 4 ทุ่ม)
    อีกคนหนึงไม่ยอมจะโผล่
    อีกตนหนึงหนีไปบวชอีก...

[action]โดดเดี่ยวเดียว Die[/action] :hga:
  23. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    เข้าไปซื้อกล่อง เปิดกล่องแล้วได้ไอ้นี่มา

WTF!!!
    /me เผ่น !!
  24. Azemag

EXP:
    2,368
    262
    163
    อะไรจะดวงดีขนาดนั้นวะ โร่ ...
  25. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    นั่น!! ไอ้คนรวยอยู่แล้วก็ได้ของประดับบารมีกันเข้าไป พอไอ้รากหญ้าอย่างเราเอาบ้าง ก็ได้แต่ไอเท็มกากตคซะงั้น

โลกนี้ไม่ยุติธรรรรมมมมม :hmai:
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page