[Pangya Season4] ปังย่ากระทู้ 3 Club All-Final

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย yunasung, 31 กรกฎาคม 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. plajaun

plajaun New Member

EXP:
    690
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    0
    โร่? เหยโีร่? พี่เปิดไปเกือบห้ากล่องไม่เห็นได้ไรเลยนะ นี่แนะๆ :eek:bblaster:
  2. zerofreedom

zerofreedom Member

EXP:
    305
    0
    16
    ผมเปิด 3 กล่องอ่ะครับ T-T อย่ายิงผมนะ....
    เล่นไปเรื่อยๆ ครับ ผมว่ามันพอมีหนทางอยู่บ้าง ^^b
  3. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    โอ้ ยินดีกับท่านโร่ด้วยเจ้าค่ะ(แปะๆ)

ช่วงนี้ติดSIMS2กับLineage2สุดๆละ ไม่ได้เข้าไปพัฒนาฝืมือตัวเองเลย= =

แล้ววันนี้ก็เข้าสู่ช่วง เราคือปีศาจที่จะมากระตุกต่อมกิเลสของคนที่รักอะไรโมเอ้ๆ

http://www.pangya.jp/event/gacha/

จงจิ้มเสียโดยพลัน!!!!

แล้วอย่าพูดนะว่า ไม่โมเอ้!!! (ทำไมจู่ๆก็อยากหวดมันทุกตัวเลยง่ะ อ็ากกก เข้าตอนที่ข้าพเจ้ามีตังด้วยเทอญ!!!)
  4. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    ^
    ^
    =[]=!!! โมเอ้้!!!

ธีม Fairy tales สินะ
    ฮานะ - อลิซในดินแดนมหัศจรรย์ (Alice in Wonderland)
    เซซิเลีย - ราชินีหิมะ (The Snow Queen)
    อาริน - สโนว์ไวท์ (Snow White)
    คูห์ - หนูน้อยหมวกแดง (Little Red Cap)
    ลูเซีย - ระบำหงส์ (Swan Lake) << ไฮโซขริงๆ

ฝ่ายผู้ชายจะมีไหมน้อ /gg
  5. basseafood

basseafood ตั้งได้แค่ 50 ตัวเอง??? น้อยจริง!!!

EXP:
    698
    34
    98

มะ มะ โมเอ๊~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ > w <

เข้าเมื่อไหร จะเอาเงินฟาดหัวให้ได้มาครอง โฮกกกกกกกกกกกก

ยังไม่ได้เติมเงินเอาไม้แรร์เลยแฮะ = w =a อยากได้เหมือนกันนะเนี่ย
  6. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    จะเอา ฮานะ กับ คูอ่ะ T-T แต่คูผมว่ามีชุดโกธิคก็พอแล้วล่ะ OTL
    ว่าแต่ ยาถอดการ์ด SR นี่มันถอดได้กี่เปอร์เซ็นต์เหรอครับ
  7. noname

noname New Member

EXP:
    595
    0
    0
    ช่วงนี้กลับไปเล่น ปังย่าทีไร ชุดโดนถอดออกหมด เหลือตัวเปล่า

ตอนแรกไม่รู้ เข้าไปเล่นแมต ตัวเปล่า ยังสงสัยชุดคุ๊กกี้จะไปโดนแฮกได้ยังไง

ช่วงหลังต้องเข้าห้องตัวละครใส่ชุดประจำเลย ทำไมระบบ มันเน่าในแบบนี้ ตัวละครอื่นๆ อีก 7-8 ชุดเสื้อผ้าที่ใส่หลุดหมดทุกตัว
  8. zerofreedom

EXP:
    305
    0
    16
    เป็นเหมือนกันครับ ตอนนี้เลยหันไปเล่น ragnarok แทน
    :hwinyarn:
  9. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    เติมเงินเอาชุด แคดดี้มาด้วยล่ะ ของนูริ :srun:

ชุด magical ดันมาออกตามหลังอีก เติมไม่ทันหรอก = =

บอลโลกปีนี้ไม่ได้แจกคุกกี้เหมือนคราวก่อน เสียดายจัง
  10. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    Update News

บางคนอาจจะรู้แล้ว...เห็นแล้วอยากคอสมาก แต่ดันต้องเก็บตังไปอิตาลี= =

[action]แปะรูปแล้วจากไป ลัลล้า[/action]
  11. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    โฮกกกกกก!
  12. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ถึงมีเงินก็คงไม่ได้เติมซื้อแหงๆ งวดจ่ายเงินกู้ กยศ. มาแล้ว OTL (ไม่จ่าย เจอฟ้องศาล)

ช่วงนี้งานเยอะ ทั้งปัง ทั้งแรค ก็ไม่ได้เล่นหรอก
    เผางานกันให้ตายไปข้างนึง อยากจะหยิบ 3i หวดงานให้หายไปจากโต๊ะจริงวุ๊ย
  13. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    เห็นโปรโมชั่นเด็กใหม่แล้วเคืองใจดีแท้

-สมัครวันนี้รับฟรี 8 ตัวละคร (ตัวปล่าวแต่คิดเป็นปังมันก็มากโขอยู่)
    -คนที่ไม่เคยเติมคุกกี้ (เด็กใหม่ซะส่วนมากไงเธอว์) เติมเพียง 400 บาทกดรับชุด **** ได้เลยผู้เล่นเก่าจ่าย 550 นะจ๊ะ

โปรโมชั่นของผู้เล่นเก่ามีเหมือนไม่มี (มีแต่เรื่องเสียตังค์)
    ตกลงมันลืมผู้เล่นเก่าหมดเลยเรอะ? คุณ INI3 ที่เคารพ
  14. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    ....ชุดที่นู๋คูมีแล้ว....

และทำไม คนอื่นจะมีไม่ได้(ละฟระ!!!)

เวลาเล่นมันคงจะดึ๋งดั๋งน่าดู....

/me เผ่น
  15. swanton

EXP:
    1,424
    69
    113
    เฮือก!!!

[action]เลือดกำเดาพุ่ง[/action]
  16. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    เอาใจผู้เล่นใหม่จริงๆ.....ส่วนผู้เล่นเก่าก็เสียตังค์กันไป.....

ปล. เซ็ตสุดท้ายนี่....หนูคูมันไม่มีอะไรให้โชว์เลยไม่ได้ใส่ชุดผ้าขนหนูสินะ - -"
  17. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เลิกเล่นกลายๆไปแล้ว..

เมื่อไรปังย่าจะถึงคราวอัพสเกลตัวละคร อยากได้ความโค้งเว้ามากขึ้นเหมาะกับคอมที่เมพขึ้นตามสมัย @@
  18. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
    อยากให้ทำเหมือนLove Plus มีการโต้ตอบกับคนเล่นได้

มีค่าความชอบ บลาๆๆ คลับคล้ายเกมจีบสาว ประมาณนั้น...

ถ้ามีแบบนี้ ยอมเข้าเกมทุกวันเลย!!!
  19. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    จะเข้าไปตีกอล์ฟหรือทำอะไรละครับนั่น
  20. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    ก็เข้าไปตีกอลืฟน่ะสิ หึๆๆๆ
  21. ladykaren

EXP:
    906
    4
    88
  22. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    โลลิ โลลิ

อยากได้แบบปรับภาพเนียนๆเพิ่มประสิทธิภาพให้เหมาะกับคอมสมัยนี้มั่ง เผื่อจะได้เห็นเด้งดึ๋งเนียนตาขึ้น?
  23. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    โหดร้าย แมวกระป๋อง .......... :hwinyarn:
  24. Marioak

Marioak นักข่าว

EXP:
    786
    4
    88
    ได้ยินว่านู๋เนล เป็น TRAP :hwinyarn:

ม่ายยยยยยย! T-T อย่าพลากความสุขของตรูไปง่ายๆอย่างนั้นซิฟร้าาาา =[]=

ผู้หญิงเซ่ ผู้หญิงเซ่!!

แต่เป็น Trap จริงตรูก็ยอมเล่นฟระ โมเอะเกินไปแล้ว :h...:
  25. swanton

EXP:
    1,424
    69
    113
    โลลิค่อน!!

ตัวละครผู้ชายสาปสูญเรอะ ปังย่า
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page