นางเอกสวยกับน่ารักชอบแบบไหนมากกว่ากัน

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย identity, 3 ธันวาคม 2007.

1. identity

identity Active Member

EXP:
    580
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    36
    โดยส่วนตัวผมชอบแบบสวยมีสง่านะครับ ยิ่งสวยแบบครบเครื่องนี่ยิ่งชอบ เอาแบบว่าใครดีหละ เอาแบบหลี่ยั่วถงตอนเล่น แปดเทพอสูรมังกรฟ้าแล้วกัน(1997)
  2. sichon

sichon Board Protector

EXP:
    255
    0
    16
    ชอบแบบน่ารักครับ ดูได้ทั้งวัน :)
  3. golf222

golf222 New Member

EXP:
    14
    0
    0
    ผมชอบแบบน่ารักคับ ดูปล้วรู้สึกสดชื่น ถ้าเป็นขาวๆด้วยล่ะก็สุดยอดเลย
  4. zarathustra

zarathustra Well-Known Member

EXP:
    1,323
    0
    86
    ผมชอบน่ารักครับ ถ้าสวยบางทีมันให้ความรู้สึกว่าหยิ่งด้วยอ่ะนะ เลยไม่ค่อยชอบ
  5. swanton

swanton Dragon on Board

EXP:
    1,424
    69
    113
    ชอบสวยครับ แต่ไม่เอาสวยเว่อร์นะ แบบนางงามอะไรงี้ไม่เอา เอาแบบสวยพอดูได้ ขาวๆยิ่งดี

ตัวอย่างหนังจีน
    - ไห่ถัง จาก 4 พยัคฆ์พิทักษ์มังกร(ที่เพิ่งจบไป)
    - คนที่เล่นเป็นเจ้าแม่กวนอิมในไซอิ๋ว ที่กำลังฉาย (ตอนเปาบุ้นจิ้นเล่นเป็นนางเอกตอนผ้ายันต์โลหิต กับ แก้วมังกร)

ตัวอย่างอนิเมนึกไม่ออก ไม่ค่อยดู = =
  6. nintendo

nintendo นักข่าว

EXP:
    139
    0
    0
    ขอแบบ เนี้ยได้ไหม

ไม่ได้สวยมากมาย น่ารักพอสมควร ผมทองแบบฝรั่งทั่วๆไป แต่ผมชอบตรงตาโตอะ ตาโต และตาสวยมากชอบวุ้ย

Wallpaper ครับ :aha: สุดยอด

7. Taki

Taki Well-Known Member

EXP:
    980
    5
    88
    ชอบแบบน่ารักนะ
  8. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    6
    88
    สำหรับผู้หญิงในโลกนี้

ต้อง โมเอะ!! เท่านั้น
  9. kumi

kumi Active Member

EXP:
    805
    0
    36
    *เหลือบมองดูเรฟข้างบนแบบผ่านๆ*

เอ๊ะ ฉันเป็นผู้หญิงคนเดียวรึเปล่านะ =[]="!!!???

คุมิชอบผู้หญิงสวยอ่ะ = W =''' ไม่รู้สิ รู้สึกน่ารักมันก็น่ารักดี...ก็แค่น่ารักดีอ่ะ ในฐานะผู้หญิงรู้สึกผู้หญิงเป็นเพศที่ก็น่ารักได้ทุกคนแหละถ้าหากรู้จักปรับบุคลิกให้ดูดี และแต่งตัวแต่งหน้าให้เป็น

แต่สวยๆ นี่มันหายากนะคะ ถ้าหน้าตาดีนี่พระเจ้าให้มาสุดๆ นะ

เพราะงั้นในฐานะที่มันเป็นของหายาก ก็เลยชอบค่ะ (ฮา...)

เหตุผลไร้สาระไปหน่อย แต่คิดอย่างนั้นจริงๆ นะ! คนสวยน่ามองกว่าคนน่ารักออก!

คุมิว่าเพราะเป็นคนสวยเลยชินกับการถูกมองมั้งคะ = A = เลยออกแนวต้องสร้างเกราะสร้างอะไรป้องกันตัวเอง ต้องมีมาด มีท่าให้มันดูเข้าถึงยากนิดนึงด้วยความที่เพราะถูกมองมากกว่าค่ะ คงไม่ใช่ว่าหยิ่งตั้งแต่กำเนิดซะทีเดียวหรอก ^^"

[action]แก้ตัวแทนคนสวย ก๊ากกกกกกกกกกกกกกก :555:[/action]

กรี๊ดดดดดดด ชอบเหมือนกันเลยค่ะ =[]=!!!

ผู้หญิงอะไรก็ไม่รู้ฟ้าส่งมาเกิดจริงๆ!! คุมิว่าเธอ.......เอ่อ.........นั่นสิ....สวยหรือน่ารักดีนะ = =""

แต่รูปหน้าและองค์ประกอบทุกอย่างของเธอสวยมากๆ เลยนะคะ แม้โดยรวมมันจะดูแล้วน่ารักมากกว่าสวยก็เถอะ

คุมิว่าเธอโครงหน้าคล้ายๆ แอน ทองประสมนะ = = คิดงั้นมั้ย???
  10. machan

machan Member

EXP:
    284
    0
    16
    ^
    ^
    ชอบสาวสวยเหมือนกันนะ รู้สึกว่าถ้าสวยแล้วจะตรึงตาตรึงใจกว่า มองยังไงก็ไม่เบื่อ แต่ถ้าน่ารักแล้วมองนานๆจะเบื่อๆน่ะค่ะ
    ชอบแบบสวยบุคลิกดีดูมีสมองดูเป็นผู้ใหญ่ด้วย แบบสวยใสก็ออกจะไม่ค่อยชอบเท่าไหร่แฮะ
  11. l2eenai2y

l2eenai2y New Member

EXP:
    533
    0
    0
    ชอบสาวสวย ไม่ค่อยชอบน่ารัก
    (ผู้หญิงสวยหายาก ผู้หญิงน่ารักหาง่าย จริงๆนะ!!)

เห็นด้วยกับพี่ Evan ข้อนึง
    -เจ้าแม่กวนอิมเรื่องไซอิ๋วที่ฉายอยู่ตอนนี้สวยมากกก!!
    (เจ้าแม่กวนอิมนี่ ขนาดชาติก่อนเป็นผู้ชายมากลายเป็นพระโพธิสัตว์ยังสวยได้ =[]=)
  12. Ameba

Ameba New Member

EXP:
    130
    0
    0
    ชอบผู้หญิงน่ารักครับ

สวยดูนานแล้วเดี๋ยวก็บื่อ แต่น่ารักนี่ดูยังไงก็ไม่มีเบื่อ :D
  13. storboy

storboy Active Member

EXP:
    585
    0
    36
    น่ารักดูแล้วทำใด้เราสดชื่นนะ
    คนสวยดูแล้วมีแต่ตะลึงอะ
  14. kuraii

kuraii Active Member

EXP:
    569
    0
    36
    ชอบผู้หญิงเท่ได้ป่ะ ที่ไม่เป็นผู้หญิงมากเกินไป แล้วก็ไม่ออกผู้ชายมากเกินไป
  15. ben

ben New Member

EXP:
    69
    0
    0
    Leah Dizon นี่สวยหรือน่ารักครับ ผมแยกไม่ออกครับ.. หึหึ
  16. shuu

shuu Banned

EXP:
    1,993
    0
    0
    น่ารักครับ สวยอย่างเดียวไม่ค่อยสนแฮะ
    แบบลาโทวนี่ เนี่ยน่ารัก :p
  17. JerryF1

JerryF1 Member

EXP:
    216
    0
    16
    ทั้งสวยและน่ารักครับพี่น้อง :555:

ส่วนตัวผม ชอบแบบ น่ารักๆฮะ :p
  18. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    เอาทั้งสวยและน่ารักเลย
  19. kisa

kisa New Member

EXP:
    150
    0
    0
    ถ้าเป็นนางเอก
    ชอบแบบสวยๆมากกว่าค่ะ ดูแล้วสมที่เป็นนางเอกดี แบบว่าน่ารักมันก็ดีนะแต่คิดว่าเหมาะจะไปเป็น
    ตัวรองๆมากกว่า อีกอย่างความน่ารักมันหายไปเร็วตามอายุด้วย แล้วก็คิดคล้ายๆคุณคุมิคือคนสวย
    หายากกว่าอะค่ะ
  20. near

near Member

EXP:
    334
    4
    18
    น้องพลับขอ สองได้หรือป่าว?? อิอิอิ ส่วนตัวแล้วชอบคนน่ารักครับ
  21. WHITEHOLY

WHITEHOLY New Member

EXP:
    30
    0
    0
    ถ้าให้เลือก2อย่างนี้เอาน่ารักไว้ก่อน แต่ชอบคนฉลาดมากกว่าอะ

สวยละหัวทึบหรือ น่ารักปัญญาอ่อนก็ไม่ใหว
  22. princess

princess New Member

EXP:
    322
    0
    0
    ชอบแบบกลางๆน่ะค่ะดูว่าน่ารักก็ได้แต่ดูอีกทีก็สวยนี่นา (O_O) ความจริงชอบโทโมโยะจัง ถ้าดูจากภาคซากุระ เธอจะน่ารัก เเต่ถ้าจากทสึบาสะ เธอจะน่ารักและสวย จะว่าไปก็นางเอกสวยดีกว่าค่ะเพราะว่าสวยน่ะมองให้น่ารักได้แต่น่ารักมันมองให้สวยยากไม่สิไม่มีโอกาศดูสวยเลยเพราะว่าเวลาน่ารักมักตาโต พอตาโตก็ดูเด็กเด็กคิคุ (=w=) มั๊งคะ??
  23. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    ชอบแบบ น่ารัก+โมเอะ เช่นกัน
  24. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ชอบนางเอกน่ารัก แต่แอบเท่ห์ครับ

แบบ ซูฉี ตอนเล่นเรื่องโซโคลส(แต่ความจริงเล่นเรื่องนี้ ผมว่าฉากบู๊เธอดูนิ่มๆ ไปหน่อยไม่ค่อยโหดสมบทนักฆ่าเลย)

หรือน้องหนูโก๊ะโกะในคิลบิล ( ชิอากิ คุริยามะ ล่ะมั๊ง)

ถ้าน่ารักเฉยๆ ก็หลิวอีเ้ฟย ไม่ก็นาตาลี พอร์ทแมน

ประมาณนี้แหละ
  25. holmes

holmes Member

EXP:
    100
    0
    16
    ♠ ต้องน่ารักคร๊าบบ ก็ผมชอบแบบนั้นน่ะ สวยแต่โหดไม่เอาครับ ^^;

Share This Page