[.hack//G.U.] ทำยังไงถึงจะใส่อาวุธอื่นได้

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย Deus, 11 พฤศจิกายน 2009.

1. Deus

Deus Till Endless Time

EXP:
    210
    ถูกใจที่ได้รับ:
    2
    คะแนน Trophy:
    18
    คือพอดีเล่นภาคG.U อยู่อะครับแต่เลเวล40กว่าแล้ว

แต่ทำไมยังใส่ได้แต่ดาบคู่ หรือว่าอาวุธแบบอื่นๆมั้นเก็บไว้แลกอย่างเดียวT^T

อยากใส่เคียวอะ ^^; ^^;
  2. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ^

เปลี่ยนคลาสแล้วถึงใส่ได้คับ :D

แต่ที่เราใส่ได้ มีแค่ ดาบใหญ่ เคียว มีดคู่ และ ปืน

ที่เหลือเอาไปแลก หริอ ให้เพื่อนอย่างเดียวเลยคับ
  3. ultima

ultima Active Member

EXP:
    933
    0
    36
    ถ้าตามภาคที่เล่นแล้ว และจำไม่ผิด

G.U. ภาค1 ใส่ได้เฉพาะดาบใหญ่กับมีดคู่

G.U. ภาค 2 เพิ่มขึ้นมาคือ เคียว

G.U. ภาค3 ใส่ปืนสุดเมพขิงๆ ได้

ที่เหลือตอนสู้ก็ปรับเปลี่ยนอาวุธใช้ตามสถานการณ์ ความมันและความเท่ห์ของผู้เล่น

ตามนี้แหละครับ ที่เหลือ ยัดให้เพื่อนเท่านั้น
  4. astron

astron Well-Known Member

EXP:
    1,222
    2
    88
    ย้ำว่าของส่วนใหญ่ให้เพื่อนไปเถอะ
    เพราะอาวุธสุดยอดจริงๆ ได้มาจากเนื้อเรื่อง หรือ บอสทั้งนั้นแลครับ

Epitaph Weapon เมพขิงๆ

Share This Page