ไม่ใช่ฟิค แต่มันต้องห้องนี้เท่านั้น งาน 10 ปีชาวฟิค AF จะเจอกันยังไงดี

กระทู้จากหมวด 'Fiction' โดย yoshiki, 25 พฤศจิกายน 2009.

1. PaiaAznable

PaiaAznable มนุษย์ตู้ปลาช้ำรัก

EXP:
    744
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    ^
    ^
    ^
    เจ๊ยูโหดร้าย.... ทำร้ายจิตใจเด็กอ้า!!! ซิกๆ TTwTT

ขออนุญาตบอกไว้ก่อนล่วงหน้าว่า ผมอาจจะไปถึงช้าหน่อยนะงิ เรียนมาเพื่อทราบ แหะๆ OTL

ปล.เอาน่าเฮียเจ ผมก็แกลบคือกัน กินแบบเบาๆกันเป็นวงก็ได้ =3=
    ปล.2 รู้สึกเหมือนตัวเองโพสต์ถี่... ขออภัยด้วยครับผม
  2. joi100

joi100 นักเดินทางแห่งมิดการ์ด

EXP:
    478
    23
    38
    กิ๊วๆ เจ้า ไพอา ปั่น REP กินแบบเบาๆที่ว่า ไม่ต้องผสมโซดา แต่ผสมแป๊ปซี่แทนใช่แมะ หรือจะ เพียวๆ แล้วยกน้ำตาม เบาๆ?
  3. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    17
    38
    โห ไรฟระ ไม่มาดูแปบเีดียวกระทู้พุ่งเป็นจรวดเลย

โอ้ ไอ้น้องกันไปแล้ว พรุ่งนี้ผมเล่นราวๆ เที่ยงครึ่ง หรือบ่ายโมง ประมาณนี้ ใครไม่ดูมีเคือง !!!!!!!!!
  4. DEATHSIM

DEATHSIM New Member

EXP:
    8
    0
    1
    อยากไปมั่งจังแฮะ แต่ไม่ได้เข้ามาในบอร์ดตั้งแต่เปลียนบอร์ดใหม่ละ (ประมาณ 2 - 3 ปี = =) ไงก็ขอให้สนุกกันนะครับ ><

--warner--
  5. PaiaAznable

PaiaAznable มนุษย์ตู้ปลาช้ำรัก

EXP:
    744
    0
    86
    ^
    ^
    ^
    งานมันผ่านไปสามชาติเศษแล้วพี่ท่าน = ="a

Share This Page