แจก Tales Of Innocence Opening

กระทู้จากหมวด 'แลกเปลี่ยน & แจกของ' โดย yunasung, 6 ธันวาคม 2007.

1. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    จิ้มเบาๆนะครับ
    ต้องบอกว่า Cap มาจาก EMU ของ DS น่ะแหละครับ เล่นกับตลับ R4 ยังไม่มีแพทช์สำหรับดู OP เกมนี้เลย Orz

อืม อนึ่ง เล่นเกมนี้กับ EMU พบว่าเล่นไม่ได้แน่ๆ กระตุกมาก + ฉากสู้ภาพมืดไปเลย
    แต่เอามาเล่นกับ DS ใช้ตลับเล่นรอม มีหลายเจ้าเขาบอกว่า เปิดดู OP ไม่ได้ ยังดีพวก SCSD M4Slot1 กับ EZ4 เปิดดูได้หมด (เพิ่งถอย R4 มาไม่กี่วัน เฮ้อ)
  2. deta70

deta70 New Member

EXP:
    94
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ตอนผมใช้กับ emu เริ่มเกมมาจอขาวไปเลย ยังไม่ได้เห็นอะไรเลย T^T

ตอนนี้ก็ได้แค่อาศัยดู OP ใน emu ไปวันๆ ^^'

/me ความอยากได้ NDS เพิ่มขึ้นเกือบเต็ม 100% แล้ว *o*
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ
    [action]จิ้มลิงค์เบาๆ แต่จิ้มเครสคุงแรงๆ :D[/action]
  4. Nameless

Nameless Member

EXP:
    242
    1
    18
    มาสูบแล้วฮะ ^^ คงต้องซื้อ DS จริง ๆ สินะอืม....
  5. Zyxel

Zyxel New Member

EXP:
    13
    0
    0
    ขอรับไปล่ะ ขอบคุณมากคับ ^^
  6. Siegfried

Siegfried Member

EXP:
    69
    0
    6
    โอ ขอบคุณมากครับ> <
    แต่งี้ก็จอเล็กสินะ??

Share This Page