(18+) ถุงยางสุดเสียว, สำหรับท่านชาย???

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย pisko, 11 มกราคม 2010.

1. pisko

pisko New Member

EXP:
    814
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    สิ่งนี้... มันคือถุงยางสำหรับผู้หญิงครับ

ถูกออกแบบมาเพื่อป้องกันการถูกข่มขืน ซึ่งรู้สึกว่าจะเกิดขึ้นค่อนข้างบ่อยในแอฟริกา ส่วนหนึ่งก็คงจะ
    เป็นเพราะพวกทหาร UN บางกลุ่มใช้อำนาจตัวเองในทางที่ผิดน่ะนะ

การทำงานของมัน หลักๆแล้ว สาวน้อยก็จะใส่มันเข้าไปครับ แล้วก็ใส่ทิ้งไว้อยู่แบบนั้น ให้อารมณ์ราว
    กับผ้าอนามัยแบบสอดใส่น่ะ ถ้ามีใครมันจะมาข่มขืน ตอนมันสอดไอ้นั่นเข้าไปก็ถึงกับว่าจะมีอะไรหรอก
    อาจจะรู้สึกประหลาดๆ แต่จังหวะที่จะถอนมันจะโดนหนามเกี่ยว สร้างความเจ็บปวด จังหวะนี้เขาตั้งใจ
    ให้เกิดความสับสน แล้วผู้หญิงจะได้ฉวยโอกาสเผ่นไปได้ แล้วไอ้ถุงยางนี่มันก็จะติดอยู่กับไอ้นั่นครับ
    สามารถเอาออกได้ด้วยการไปหมอเท่านั้น ซึ่งถ้าไป ก็เสร็จ ถูกจับแหงมๆ = =b

ถ้าใช้กันเยอะๆในแอฟริกา พวกผู้ชายเลวๆคงจะหันมาตุ๋ยแทนล่ะมั้งนิ ไม่แน่อาจจะมีถุงยางสำหรับ
    ทวารหนักออกมาในรูปแบบเดียวกัน?

เสียวได้ใจไหมครับ?

ก็อบเค้ามาาาาาา (เครดิต บอร์ดหมอ)

2. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    ภรรยาหลวงทั้งหลายมีของเล่นใหม่ไว้แก้เผ็ดสามีที่มีกิ๊กแล้วครับ
  3. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    อารมณ์เดียวกับ กลีบเขมือบ -- --

(ทำไมมองผ่านๆเหมือนปีโป้วะ!? - - )
  4. topkun

topkun New Member

EXP:
    1,576
    0
    0
    อ่านแล้วกุมหว่างขาตัวเอง...
  5. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    โอ้ ..... แต่เรื่องของเรื่อง มันก็เข้าไปแล้วอยู่ดี ถึงติดง่ะ ....
  6. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    ทำไมรู้สึกคุ้นๆ เหมือนเคยเห็นใน AF มาทีนึงแฮะ หรือสงสัยกับบอร์ดอื่นหว่า

นั่นสินะ สุดท้ายก็ต้องโดนก่อนถึงทำงานได้ ถ้ามีแบบทำงานได้ก่อนโดนน่าจะดีกว่าในแง่ของความรู้สึกนะครับ
  7. akamatsu

akamatsu New Member

EXP:
    862
    0
    0
    อ่า......

ที่ว่าโดนอยู่ดีมันก็จริง แต่ก็นะ.......
  8. Ryuto

Ryuto 終わる道、始まる夢

EXP:
    964
    16
    88
    อ่านะ......

มันจะดีเหรอครับ- -"

หลอนๆชอบกลOTL
  9. freakies

freakies New Member

EXP:
    108
    1
    0
    โอ้ว เขี้ยวฟันปลา...
  10. sumiyo

sumiyo Vincent4ever!!!

EXP:
    267
    4
    18
    สะใจพวกชอบข่มขืนดีจริงๆ!!

โดนกับตัวมั่ง จะได้รู้สึก
  11. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    อย่างน้อยก็ไม่ได้เข้าถึงเนื้อถึงหนังแหละ......แต่ถ้าอนาคตจะมีแบบที่กันได้จริงๆเลยก็คงดี....

ปล. แค่เห็นไอ้ที่อยู่ข้างในก็เจ็บแว้วววว >___<
  12. arima

arima Member

EXP:
    330
    0
    16
    เหอๆๆๆ หุๆๆๆ

บ้านเราน่าเอามาใช้บ้างนะ..ปัญหาแบบนี้ก็มีใช่น้อย
  13. M2X

M2X Active Member

EXP:
    953
    1
    38
    เหมือนที่พี่เมบอกอ่ะ เงี่ยงมันต้องเข้าก่อนถึงทำงาน = =
  14. PoP

PoP Well-Known Member

EXP:
    1,369
    0
    86
    เสียวเลย....

แต่พวกข่มขืนโดนซะมั่งก็สะใจดีครับ เอาออกเองมีสิทธิ์หมดสภาพตลอดชีพเลยนะเนี่ย

ไปหาหมอก็โดนจับแน่นอน หุหุ (อาจยกเว้นหมอเถื่อน)
  15. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    4
    88
    งั้นแนะนำอันนี้

The Chastity Belt (เข็มขัดบริสุทธิ์)

ลำบากนิดหน่อย แต่รับรอง เวิร์ค !!
  16. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    เหมือนแต่ก่อนก็ได้ยินข่าว "กางเกงในสตรีป้องกันการถูกข่มขืน" อยู่นิ

แล้วสุดท้ายมันขายได้ไหมนั่น ...
  17. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    สุดท้ายก็โดนก่อนอยู่ดีอ่ะ ยังช่วยอะไรไม่ค่อยทันการ
  18. nukichan

nukichan New Member

EXP:
    711
    0
    0
    เอ่อ ... นึกถึงเรื่อง Teeth ขึ้นมาตะหงิดๆ

=A=''
  19. BiwKung

BiwKung Active Member

EXP:
    855
    0
    36
    เห็นแล้ว ซี๊ดดดดดดดดดดดด
  20. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    ส่วนตัวผมเห็นว่าไอ้นี่เวิร์คกว่า

ลองนึกมุมมองคนจะข่มขืนสิครับ จะข่มขืนชาวบ้านแล้วติดกางเกงในเหล็กขวางคิดว่าคนร้ายจะทำไงล่ะ
    "อ๊ะ..โทษทีน้อง ไม่รู้ว่าใส่กางเกงในเหล็ก บ๊ายบายกลับบ้านดีๆนะ" แล้วปล่อยกลับบ้านเรอะ :roll:
    อย่างนั้นเรอะ ผมว่าไอเดียนี้ไม่เวิร์คอย่างแรง
    (ลองจินตนาการอารมณ์คนอยากกินไอติมแต่เปิดตู้เย็นไม่ได้สิ มันจะหัวเสียขนาดไหน)

ผมว่ามันคงจะเป็น
    "อีเปรต มึง..ตาย!!"
    แล้วฆ่าทิ้งเลยเสียมากกว่านะ
    (เมืองนอกเคยมีข่าวฆาตรกรรมสยอง เพราคนคนร้ายพยายามจะข่มขืนดาราสาว
    แต่ดาราคนนั้นมีความพิการทางเพศช่องคลอดเล็กเกินกว่าจะทำเรื่องอย่างว่าได้ คนร้ายเลยแค้นฆ่าผ่าศพทิ้งไว้กลางพงหญ้า)
    และต่อให้ไม่โดนทะลวงเยื่อพรมจรรย์ มันก็บังคับเอาใส่ปาก ไม่ก็ทำราดหน้าได้นะ ถ้าไม่เต็มใจสมยอมผมว่าแบบนี้น่าสะอิดสะเอียนกว่าเดิมอีกนะ

ถ้าผมมีลูกสาวผมเลือกให้ใส่คอนดอมเทพดีกว่ากางเกงในฆ่าตัวตายครับ
    โดนคอนดอมเทพ ผู้ชายถึกแค่ไหนก็ลุกมาทำอะไรผู้หญิงไม่ได้หรอก นอกทรุดอยู่ตรงนั้นแหละ
    ยอมให้เสียความบริสุทธิ์ดีกว่าเสียชีวิตนะ
    (ผู้หญิงตราบใดที่ยังเป็น"มนุษย์"ถึงไม่ใช่สาวบริสุทธิ์ก็ยังแต่งงานได้ แต่"ศพ"ถึงจะเป็นสาวบริสุทธิ์ก็เข้าพิธีไม่ได้หรอกนะ)
  21. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98

เพิ่งอ่านดราม่าเรื่องแนวๆนี้มา กะลังอิน...
  22. noname

noname New Member

EXP:
    595
    0
    0
    ถ้าช้างน้อยหดตัว แล้วสามารถถอดออกจาก ถุงยางปีโป้ นั้นได้รึป่าว
  23. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ผมว่า ... ไอ้ถุงยางติดเงี่ยงปลาเนี่ย

ไอ้คนที่จะข่มขืนมันจะไม่เห็นก่อนเหรอ ... คงไม่หน้ามืดจัดขนาดใส่ไปแล้วไม่รู้สึกหรอก
    ถ้าเห็นก่อนแล้วบังคับถอดออกด้วยวิธีใดก็ไม่รอดอยู่ดี
    ยิ่งถ้าโดนฉุดไปรุมโทรมละก็ ... ผมว่าช่วยอะไรไมไ่ด้เลย พาลจะทำคนฉุดมันโมโหหนักขึ้นเปล่าๆเหมือนคุณ cdaz ว่า

แล้วถึงอย่างขนาดนั้นผมว่า ... สภาพจิตใจของผู้หญิงที่ถูกข่มขืนมันก็เสียไปแล้วอยู่ดีนะ ...

ถ้าอยู่แอฟฟริกา ก็คงช่วยอะไรไม่ได้

แต่ถ้าเป็นเมืองไทย ก็ระวังๆตัวกันให้มากๆๆๆๆ เยอะๆๆๆ ไม่ประมาืทก็พอ
  24. dominica

dominica สิ่งมีชีวิตอ้วนกลม

EXP:
    1,818
    0
    36
    เออเนอะ..
    ถ้าคนร้ายมีมากกว่า 1 คนล่ะ
    คงฉุนกึ๊กเลย
  25. evol

evol Well-Known Member

EXP:
    951
    2
    88
    แค่เห็นก็เจ็บแล้วครับ T-T

Share This Page