(18+) ถุงยางสุดเสียว, สำหรับท่านชาย???

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย pisko, 11 มกราคม 2010.

1. tonggreat

tonggreat Member

EXP:
    325
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    ปัญหาคือ

จะใส่เมื่อไร

คงไม่ใส่ทุกครั้งที่ออกจากบ้านหรอกนะ :D
  2. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    อ่าน Rep ของคุณ cdaz แล้วรู้สึกว่า เออ... จริงแฮะ
    สงสัยตอนแรกผมมองอะไรง่ายไปนิดนึง

แต่พอลองคิดดูอีกที ถ้ามีคนเอาถุงยางนี้ไปใช้ผิดวัตถุประสงค์
    หลอกล่อผู้ชายแล้วเอามาใส่ความ จะยิ่งแย่เข้าไปใหญ่ กลายเป็นเครื่องมือให้ผู้หญิงบางคนทำร้ายผู้ชายได้อีก
  3. ladykaren

ladykaren อัลปาก้าที่อยู่ในฟูก

EXP:
    906
    4
    88
    ูู^
    คงใส่ในกรณีไปในสถานที่ที่มีความล่อแหลมน่ะ่ค่ะ
    อย่าง ผับ หรือสถานที่ร้างผู้คน (ในกรณีที่ต้องเดินผ่านเป็นประจำอย่างเลี่ยงไม่ได้)

ถ้าถามว่ามันมีวิธีอื่นมั้ย? มันก็มี
    แต่ทว่ามันเกิดมาจากความวิปริตของมนุษย์ที่เริ่มจะเด่นชัดขึ้นทุกวันๆ สภาพสังคมเสื่อมโทรม
    เรื่องแบบนี้คงจะปรากฏมากขึ้น

ถึงเราจะใส่ไป ก็ใช่ว่าจะกันได้100%ค่ะ มันอาจจะมีโอกาส50:50 ที่จะหนีหรือถูกจับได้แล้วโดนฆ่าทิ้ง
  4. Livic

Livic ผู้กล้า

EXP:
    120
    1
    18
    เท่าที่ดู ไม่เห็นถึงความอ่อนตัวเลยซักนิด ดูแข็งๆ ดูไม่เหมือน "ถุงยาง" แต่เป็น "ท่อยาง" เสียมากกว่า

แล้วสาวๆ จะกล้าใส่กันหรือครับ? จะกลายเป็นโดนข่มขืนอยู่ตลอดเวลาแทนซะละมั้ง

Share This Page