18+ Wrong Hole

กระทู้จากหมวด 'ดูหนัง ฟังเพลง อนิเม การ์ตูน' โดย Shion, 25 มกราคม 2010.

1. Shion

Shion Gamer

EXP:
    609
    ถูกใจที่ได้รับ:
    3
    คะแนน Trophy:
    38
    <!-- m -->http://www.youtube.com/watch?v=-zHVW7Zy_vg<!-- m -->

ฟังล่ะชอบมากๆเลย ถึงแม้เนื้อเพลงมันจะติดเรทไปนิดนะ
  2. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    0
    86
    แค่ผิดรูนี่มันเรื่องใหญ่ขนาดบ้านแตกอย่างงั้นเลยเรอะ
    555+

แปลไทย
    เพื่อน : เฮ้ยเจฟ ทำไมทำหน้าหงอยเยี่ยงนั้นวะเพื่อน
    เจ๊ฟ : ฉันไม่รู้จะเล่ายังไงว่ะสก๊อต..เมื่อวานฉันทำมันพังหมดเลยว่ะ
    สก๊อต : เอาน่า...เล่ามาเหอะ
    เจ๊ฟ : โอเค..ฉันจะลองดู

ฉันพาเธอไปเดท ทุกๆสิ่งช่างดูสว่างสไว
    และฉันรับรู้ได้ว่าคืนนี้ ไม่ต้องพึ่งหนังโป๊อีกแล้ว

พวกเราไปยังบ้านของคุณเธอ และยืนงงอยู่สักพัก
    แล้วพวกเราก็ถอดเสื้อผ้าทั้งหมด โยนลงบนพื้น

พวกเราเริ่มบรรเลงเพลงรักทันที่ที่เธอปิดแสงไฟ
    แต่ฉันก็รู็สึกว่าบางสิ่งกลับแน่นอย่างแปลกประหลาด

ฉันได้ยินเสียงเธอครวญ และเริ่มทำหน้าเหยเก
    ฉันก้มลงมองถุงยาง ซึ่งปกคลุมด้วย... สีน้ำตาล

Chorus:
    เมื่อคืนก่อน...
    ฉันนั้นเสียบผิดรู...

ฉันขอโทษ...
    จากก้นบึ้งของวิญญาณ
    ....ที่ฉันดันเสียบผิดรู

ถ้าเราใช้ preparation H ทาอาการคุณน่าจะดีขึ้นนะ
    ช่างโชคร้ายนัก รูทั้งสองช่างใกล้กันมาก

โอ้ที่รักจ๋า อย่ารู้สึกหม่นหมองไปเลย
    มันเป็นอุบัติเตุทั่วไปยามเล่นท่า doggy, doggy style

แสงสว่างมันน้อยมากฉันจึงมิอาจมองเห็นในความมืด
    ฉันไม่รู้เลย ว่าชี้แท่งหรรษาไปยังที่ใด

ฉันอยากของแก้ตัว อยากให้คุณนั้นรู้สึกดีขึ้น
    ถ้าคุณต้องการ จะเอาแส้มาเฆี่่ยนฉัน และทะลวงหลังฉํนคืนก็ย่อมได้

(ผมหวังว่าเธอจะไม่ทำนะ)

Chorus:

Bridge:

ฉันไม่เคยแม้แต่จะว่าจะทำให้เธอต้องเจ็บปวด
    ฉันอยากรู้นัก ไยพระเจ้านั้นถึงได้สร้างรู้ ที่มิควรสอดใส่

ความรู้สึกโปรดบอกให้ฉันรู้ อย่างเก็บเอาไว้เลย
    ฉันเข้าใจแล้ว ว่าตัวละครเรื่อง OZ ช่อง HBO รู้สึกเยี่ยงไร

หากกินยาแก้ปวดสักหน่อยเธออาจรู้สึกดีขึ้นในไม่ช้า
    ดูจากท่าเดินของเธอนั้น เธอสามารถพิชิตโอลิมปิคได้ด้วยซ้ำไป

หากเป็นอลาบาม่านั้นเราคงถูกจับแล้วด้วยซ้ำ
    แต่แม่ฉันก็ตรวจไข้ฉันด้วยวิธีนี้นะ
    (ด้วยการเอาปรอทเสียบ)

Verse:

(หญิง)ฉันมีเรื่องต้องสารภาพ หวังว่าคุณคงจะไม่ถือนะ
    (หญิง)ฉํนค่อนข้างชอบ ที่คุณเล่นบั้นท้ายฉัน

(ชาย)ไม่รู้สิที่รัก ผมไม่อยากเป็นคนบาปนะ
    (หญิง)เรามาลองกันอีกคืนนี้ได้ไหมเล่า....?

(ชาย)ได้สิ!

Chorus:
    ทุกๆ คืน....
    ฉันจะเสียบผิดรู

สนุกยิ่งนัก...
    แถมไม่ต้องคุมกำเนิดด้วย

หากเรานั้นเสียบผิดรู....

และฉันก็เสียบก้นคุณ
  3. Yodel

Yodel Member

EXP:
    319
    0
    16
    ฮ่าๆๆ อีกฝ่ายติดใจด้วยแฮะ

คราวหลังผิดรูยังไงก็พก KY เจลเผื่อไว้มั่งก็ดีนะ
  4. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    ติดเรทจริง =[]=
  5. thetaforce

thetaforce New Member

EXP:
    470
    0
    0
    /me คารวะคนอุตส่าห์แปล ^^'
  6. Kink

Kink Member

EXP:
    41
    0
    6
    มีคนยื่นเจลให้ตอนใกล้ๆจะจบด้วย ฮาจริงค่ะ
    กด like!
  7. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    0
    86
    ฟังจบแล้วกุ่มขมับ /-*-\
    พอมาอ่านแปล ....
    พูดไม่ออก...ฮาอย่างเดียว!!!!!!!!

Share This Page