โอเน็ต โอเน็ต โอเน็ต โอเน็ต โอเน็ต โอเน็ต

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย obtheair, 2 มีนาคม 2010.

1. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    เมื่อคืนใครดูวูดดี้เกิดมาคุยมั่ง

:medance.:

[youtube]gHBqQ4I_OmE[/youtube]

ตอนอื่นๆดูเอาเองเลบยนะครับ
  2. Angelnoballad

Angelnoballad New Member

EXP:
    1,088
    1
    0
    ดูวูดดี้เมื่อคืนครับ

เกิดความรู้สึกว่า. . .

ป้าแกดริฟท์แหลกแหกสะบัดมาก = =

ตอบแทบไม่ตรงคำถามคุณวูดดี + เด็ก เลย

แต่เด็กบางคนก็พูดจาค่อนข้างก้าวร้าวแฮะ -.-''
  3. kuralua

kuralua Member

EXP:
    220
    0
    16
    ^
    วู้ดดี้เอง ก็แสดงกิริยาไม่เคารพผู้ใหญ่ด้วยแหล่ะ

แต่ตอนจบรายการ จบสวยนะ

ชอบคำพูดของน้องคนนึง

ที่พูดประมาณว่า ควรปูพื้นฐานการคิดวิเคราะห์มาตั้งแต่เด็กก่อน ไม่ใช่ว่าเอะอะ จะเปลี่ยนก็เปลี่ยนเลย อะไรประมาณนี้

เด็กรุ่นนี้ (ม.6 กะ ม.5 ปีนี้) ถูกสอนให้จำๆ เหมือนรุ่นก่อนๆ จะปุ๊บปั๊บวิเคราะห์แบบเมพๆเป็นทันทีเลยก็ใช่คนไม่ ..

ปล.ตั้งแต่เด็กม.4ลงไป คือหลักสูตรใหม่งับ

ให้มันได้งี้สิ การศึกษาไทย
  4. jpenguin

jpenguin Admin Staff Member

EXP:
    2,537
    93
    113
    อย่าว่าแต่เด็กเลยครับ ผมฟังผมยังรำคาญป้าคนนี้เลย.... จะหลุดอะไรก้าวร้าวออกมาก็ไม่แปลก
  5. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    Drift Queen คนใหม่ของเมืองไทย!!

คำถามอัตนัยปลายเปิด เอามาออกข้อสอบเป็น choice ก็ย่อมโดนด่าเป็นธรรมดาแบบนี้แหละ ^^"

Share This Page