EVA 2.0 : ดูจบแล้วก็มาเมาท์กัน

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย obtheair, 23 มีนาคม 2010.

1. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    16
    รอโลมา ว่ายตามแม่น้ำโขงมาจากจีน :pend:
  2. mogca

mogca モーグリ:零式

EXP:
    3,681
    44
    98
    สุดท้ายก็ต้องเลื่อนสินะ......
  3. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    เลื่อนยังดีกว่ายกเลิกนา

รอฟังผล @@
  4. chakri

chakri Member

EXP:
    470
    0
    16
    เอาข่าวมาฝาก :medance.:
  5. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    โอ้....ช่างน่ายินดีๆ
  6. fiace

fiace New Member

EXP:
    1
    0
    0
    ผมบอนๆ ครับ..... แต่เอาไอดีของพี่ไคล์ มาจองให้แทนคนขี้เกียจนั่น

สรุปคือ BoN กับ Kyle ของแถว E24 และ E25 ครับ....
  7. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    บอนๆ เข้ามาคอนเฟิร์ม ตามนั้น... E24 E25
  8. ratatosk

ratatosk All hile Kino!

EXP:
    684
    3
    88
    เข้ามายินดี~ :D ว่าแต่จะมีปัญหาที่จอดรถไหมเนี่ย?
  9. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    ประกาศ หลังจากดูหนังจบแล้ว มีแอดมินบางคนของ pk และ af (และอาจรวมถึง gg) จะไปต่อที่บุเรนโดะ ใครอยากไปด้วยก็เตรียมตังค์ไว้ให้ดีละกัน แต่ร้านรองรับได้ไม่กี่ที่นะ
  10. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    กระทู้นี้ดึงท่าน Kyle สุดยอดไอดีแรร์ออกมาได้ด้วย ถึงจะไม่ใช่เจ้าตัวก็เถอะ... :penwhat:
  11. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    หากเป็นไอเทมฟรี โอกาสโผล่จะเพิ่มขึ้น 50%
  12. dhaosnt

dhaosnt New Member

EXP:
    41
    0
    0
    ติดรับประกาศนียบัตร ไปไม่ได้ซะแล้ว
  13. BoN

BoN แกนนำไร้วิญญาณ

EXP:
    1,776
    66
    113
    :hwinyarn: เห็นข้อความที่ว่า "ติดรับประกาศนียบัตร" แล้วพึ่งนึกขึ้นได้

วันที่ 19 มิถุนายน.... ผมเองก็ติดรับประกาศนียบัตร ตั้งแต่เช้าจรดเย็นเหมือนกันแฮะ (เดาว่าที่เดียวกันกับ rep บนแหงๆ)

สรุปว่า.... ถ้างานมันคอนเฟิร์มว่ายังไงก็จัดวันที่ 19 มิถุนายนแน่ๆ.... ผม กับ Kyle (E24, E25) ขอสละสิทธิครับ.. ขออภัยด้วย

:hsorrow: เอวาตรู....
  14. mogca

EXP:
    3,681
    44
    98
    ^
    ^
    ไอ้วันแบบนี้มันลืมกันได้ด้วยเรอะเฮ้ย!?
  15. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    4
    88
    19 มิ.ย.วันรับประกาศนียบัตรสภาทนายความเป็นแน่แท้ :penyes:
  16. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    22
    98
    คนที่จะสละสิทธิ ขอให้ยืนยันขอสละสิทธิด้วยนะครับ แค่เขียนว่าติดโน่นติดนี่ผมหมายความว่ามีติดธุระที่อื่นด้วยเท่านั้น แต่ไม่ได้หมายความว่าสละสิทธิ

เพราะฉนั้นตอนนี้ถือว่ามีคนสละสิทธิแค่สองคนเท่านั้นคือ Bon กับ Kyle
  17. dhaosnt

dhaosnt New Member

EXP:
    41
    0
    0
    ข้อ1.ภาพยนตร์เรื่องนี้เข้าฉายวันที่19มิถุนายน2553 และต่อมาได้มีการเปลี่ยนกำหนดการและได้กำหนดการกลับมาในวันเดิม ดังความทราบแล้วนั้น
    ข้อ2.ในวันเวลาตามข้อ1.ซึ่งเป็นวันเดียวกับวันรับใบประกาศนียบัตรที่เมืองทองธานี จังหวัดนนทบุรี รายละเอียดปรากฎท้ายกระทู้
    ข้อ3.ผู้พิมพ์ได้สำรองที่นั่งเข้าชมภาพยนตร์ที่โรงภาพยนตร์ลิโด้ ที่นั่งหมายเลข e-27 รายละเอียดปรากฎตามกระทู้ที่1 ซึ่งจะต้องเข้าชมเมื่อในวันที่19มิถุนายน2553 ซึ่งต่อมาปรากฎว่าเป็นวันเดียวกันกับที่ต้องรับประกาศนียบัตร อาศัยเหตุขัดข้องดังกล่าว ผู้พิมพ์จึงขอสละสิทธิที่นั่ง e-27 ที่ได้สำรองไว้ เพื่อไปรับประกาศนียบัตรในวันดังกล่าว ขออนุญาตให้ข้าพเจ้าสละสิทธิ
    ควรมิควรแล้วแต่จะโปรด
    คำขอสละสิทธินี้ข้าพเจ้า dhaosnt เป็นผู้เรียงพิมพ์

ที่จริงไม่ได้ลืมหรอกครับว่ารับประกาศนียบัตรวันนั้น แต่พึ่งเห็นว่าเป็นวันเดิมไม่ได้เลื่อนออกไป เพราะวันรับประกาศนียบัตร ที่ไปกันไม่ได้ก็คงจะทราบในวันเดียวกันคือ 30พฤษภา ที่ผ่านมา
    ที่บอกว่าที่รับที่เดียวกัน หมายถึง เมืองทองหรือเปล่าครับ แล้วผู้มอบประกาศนียบัตร ฯพณฯอรรถนิติ ดิษฐอำนาจ องคมนตรี อดีตประธานศาลฏีกา ถ้าใช่ก็นั้นแหละงานเดียวกัน
  18. armit

armit New Member

EXP:
    11
    0
    1
    ที่ D20 ยังว่างไหมครับ ถ้าว่าง จัดไปเลย D20 :hsunglass:
    หวังว่าจะไม่มีใครจำได้ :hhero:
  19. derick

derick Member

EXP:
    339
    1
    18
    F-17 derick ขอแคนเซิลครับ

= =" พอดีได้งานแล้วทำถึงเสาร์ตอนเที่ยง คาดว่าไปดูไม่ทันแน่ ๆ เลยมาขอแคนเซิล

ต้องขออภัยด้วยจ้า :pensry:
  20. bankgama

bankgama Board Protector

EXP:
    665
    1
    38
    b-20 bank-Ultima

ขอ Cancel ครับ เนื่องจากทำงานกะ แล้วสัปดาห์หน้า เสาร์ที่ 19 ผมมีตารางกะตอนเช้า วันนี้ก็ลองไปหาคนแลกกะแล้ว ปรากฏแต่ละคนไม่สะดวกที่จะแลกครับ จะลาก็ไม่อยากจะลาด้วย เพราะ ผมทำงาน NOC เข้ากะรอบละ 2 คน ถ้าลาแล้วจะเหลือแค่คนเดียว แถมคนอื่นไม่สะดวกจะมาด้วย จะให้คนเดียวคุมระบบทั้งบริษัทก็ไม่ไหวด้วย กรณีเกิดงานเข้า

ขออภัยด้วยครับ
  21. Ramiel

Ramiel New Member

EXP:
    19
    0
    1
    ขอจอง E-27 คร้าบ
    ขอบคุณครับ
  22. eol

eol earth of lolicon!!

EXP:
    1,040
    0
    86
    น่าเศร้าเนอะ =w=! หยุดก็ไม่ตรงชาวบ้านเค้า ... แถมยังหาแลกลำบากอีก

ปล. เกือบลืมแล้ว ........... ดีนะไม่ตรงกะ
  23. Hell

Hell Member

EXP:
    405
    0
    16
    C-23 Hell มาขอยืนยันสละสิทธิ์ตามกระเเสด้วยอีกหนึ่งคนครับ โดนเมคอัฟคลาสทำพิษเรียนเสาร์ตอนเช้า
    ไปดูไม่ทันแน่ๆ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ :pensry:
  24. onikuro13

onikuro13 Sadistic Queen

EXP:
    299
    7
    38
    F-18 บาทหลวงโอนิคุโร่
    ...ขอแคนเซิลครับ พอดีติดกิจนิดหน่อย ไม่สามารถไปดูได้ครับผม T=T
  25. obtheair

EXP:
    1,643
    22
    98
    หนุ่มสาวเอย ตั๋วมาแล้ว โลมาฝากมาให้ผ่านพี่นุก กดดูรูปใหญ่ได้
    ลืมไปได้เลยกับตั๋วกระดาษบางๆ โบราณๆ ที่ลิโด้เคยใช้ เพราะมันพิมพ์มาในกระดาษสีโกดัก
    หมายเหตุ : ตั๋วสามารถใช้เป็นคูปองส่วนลด box set ได้ 50 บาทด้วยนะเออ แต่มีข้อแม้ว่าใช้ได้ในวันนั้นเท่านั้น

ขอให้ทุกท่านมาเจอกันที่ชั้น 2 โรงหนังลิโด้(ลิโด้นะเฟ้ย ไม่ใช่โรงหนังสยาม) ตอน 11:30 วันที่ 19 มิถุนายน 2553 มาก่อนหน้านั้นจะดีมาก จะได้มีเวลาทำความรู้จักกัน ใครมาหลังจากหนังเริ่มฉาย ผมไม่เดินเอาตั๋วออกมาให้นะครับ

ผมไม่นัดสถานที่แน่ชัดว่าตรงไหนของชั้น 2 เพราะผมก็ไม่รู้ว่าโรงที่ 2 มันอยู่ตรงไหน แถมเราดูพร้อมกับรอบสื่อมวลชนซึ่งอยู่อีกโรงนึงด้วย เลยไม่รู้ว่าคนจะแน่นขนาดไหนนะครับ เอาเป็นว่ารีบมาเร็วๆ ละกัน

Share This Page