(กระทู้เห็นแก่ตัวหน่อยๆ)บ้านเมืองวุ่นวาย เศรฐกิจล่ม สินค้าอะไรจะมีแววราคาตก หรือราคาขึ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย cdaz, 11 เมษายน 2010.

1. cdaz

cdaz นักเล่นแร่ แปรภาพ

EXP:
    2,015
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    ตามนั้นแหละครับ
    กำลังคิดว่าเดือนหน้า จะซื้อเครื่องมือหากินเพิ่มสักเล็กน้อย แต่ไม่รู็ราคาจะเปลี่ยนบ้างไหม
    อย่างพวกสินค้าไปที หรือโต๊ะไฟอะไรพวกนี้
    พวกของจิปาถะอย่างอื่น(เช่นเครืี่องเกม) อะไรพวกนี้ด้วยก็ดีนะ(แต่คงยังไม่ซื้อหรอก)
  2. flamefox

flamefox Well-Known Member

EXP:
    2,755
    4
    88
    ทองกำลังขึ้นครับ - -"
  3. spao99

spao99 Detonator

EXP:
    810
    0
    36
    เวลาเศรษฐกิจตกต่ำทุกครั้ง ธุรกิจบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป จะสวนกระแส ยอดขายเพิ่มขึ้นครับ....
  4. terasphere

terasphere Poets

EXP:
    792
    4
    38
    โลหะมีค่า เงินตราต่างประเทศ เน้นประเทศที่ค่าเงินเสถียรเมื่อเทียบกับดอลลาร์ เช่น ฟรังค์สวิส ยูโร ครับ
  5. dhaosnt

dhaosnt New Member

EXP:
    41
    0
    0
    โลหะธาตุ ทองคำ เป็นคำตอบสุดท้าย

Share This Page