รูปวาดช่วงนี้...รูปขาว-ดำทั้งน๊านนน =*=

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย chiori, 11 ธันวาคม 2007.

1. chiori

chiori New Member

EXP:
    17
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0

รูปนี้บ่งบอกถึงความเบี้ยวอย่างอภิมากมายมหาศาล TwT กระซิกๆ อีตัวตรงกลางนั่นโดนทักมาว่าเป็นผู้หญิงประมาณสองร้อยสามสิบห้ารอบแล้ว

ถึงจะดํไม่ออกแต่มันก็เป็น "ผู้ชาย" นะคะ

รูปที่สอง เซ็ทเดิมจากข้างบน ส่วนสาเหตุที่อีบลิทซ์น้องเจ้าคุณชายแหวกซะขนาดนั้นก็เพราะว่า....เหตุผลเดียวกับข้อข้างบนค่ะ แง่งงง .V.

ตอนที่ทำตอนแรกว่าจะทำเป็นรูปสีแต่พอทำไปทำมา...โฟโต้ชอปเจ๊.เปิดไม่ได้...ด้วยความน้อยใจในโชคชะตาจึงหยิบปากกาเมจิกขึ้นมาแล้วสาดสีดำใส่อย่างเมามันส์จนออกมาเป็นอย่างฉะนี้แล...
    เฮ้อ...
    เศร้า...
    โฟโต้ของหนู
    TwT
    ขอจบการบ่นไว้เพียงเท่านี้
  2. Niking

Niking Member

EXP:
    322
    0
    16
    ผมมองยังไงก็ผู้หญิงครับ -[]-....
    เส้นสวยมากเลย เจ๋งๆ
  3. Dissidia

Dissidia New Member

EXP:
    239
    0
    0
    หัวด้านข้างมันดูแปลกๆไปหน่อย

แต่ลงสีอย่างงาม เส้นพริ้วดี ชอบค่ะ

ปล.ดูยังไงก็ผู้หญิงเหมือนกัน
  4. citrus

citrus New Member

EXP:
    608
    0
    0
    เราก็มองเป็นผู้หญิงนะ ^^; แต่พอมาดูๆไปเออดูโชตะๆอุเคะๆ ดีค่ะ เส้นสวยแต่ระวังเรื่องสัดส่วนนิดนึงนะคะ มันดูบีบๆยังไม่ไม่รู้

ปล.เปิดไม่ได้ลงใหม่เถอะค่ะ คาในเครื่องแต่เล่นไม่ได้นึกแล้วช้ำใจแทน T T
  5. pop30711

pop30711 New Member

EXP:
    1,155
    0
    0
    ผมก็มองเป็นผู้หญิงนะ แต่ยังไงก็สวยงามดีครับ (เว้นแต่ว่าสัดส่วนเบี้ยวไปบ้างนะครับ)

Share This Page