[PSP]อยากให้แนะนำร้านซ่อมเพราะ Analog PSP เน่า (ตัวละครไหลเองหลังจากปล่อยAnalog)

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย lovetoto, 7 มิถุนายน 2010.

1. lovetoto

lovetoto Well-Known Member

EXP:
    755
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    86
    มันเคยทำท่าจะหักอยู่ครั้งนึงเลยเอาไปเปลี่ยนทั้งชุดเสียไป800(โครตแพง)หลังจากนั้นก็เกิดอาการนี้ตลอดพอกลับไปถามเค้าบอกว่าสงสัยตลอดเปลี่ยนไม่ได้ทำความสะอาด เลยให้เค้าทำความสะอาดให้ก็ดีๆอยู่สักพักก็กลับเป็นอีก แต่คราวนี้กลับไปหามันปิดหายไปไหนไม่รู้(แสร่ด...เหมือนหมอที่รักษากรูไม่ทันหายแล้วปิดคลีนิคหนีเนี้ยนะ!!) ชั้น4มาบุญครองร้านPark Gamesติดกับร้านกล้อง อยากรู้มากมันหายไปไหน(ผมแวะเจ้านี้มาตั้งแต่ป.5...มีชื่อเสียชื่อดีก็ฟังผ่านๆเพราะไม่เคยเจอเอง+เชื่อใจ)

ตอนนี้เลยอยู่ในสภาพโดนปล่อยเกาะครับ ในห้างร้านเยอะแต่ผมไม่ไว้ใจ...แต่เห็นคนในเน็ตบอกว่ามีเจ้าที่ชั้น7Game Oasisเจ้านี้โอเค
    เลยอยากมาถามความคิดเห็น
  2. DevilAsura

DevilAsura Member

EXP:
    134
    1
    18
    เครื่องของผมบางครั้งแม้จะไม่ได้ดันanalogแต่ตัวละครก็จะเดินถอยหลังเอง แล้วเวลาเดินไปข้างหน้าตัวละครจะมีอาการต่อต้านนิดหน่อย แต่ก็ยังฝืนทนเล่นเพราะมันเป็นๆหายๆ บวกกับค่าเปลี่ยนanalogที่ยังทำใจไม่ได้
  3. วัชรพล กองแก้ว

วัชรพล กองแก้ว New Member

EXP:
    2
    0
    1
    เอ่อ....ผมอยู่จังหวัดอุบลอะครับ

พอมีร้านที่อุบลไหมอะครับ
  4. lionheart

lionheart มือเบสกากๆ

EXP:
    301
    0
    16
    ถ้ามีโอกาสมา กทม.โดยลงอนุสสาวรีย์ ผมก็แนะนำร้านแถวอนุสสาวรีย์ครับ อยู่ในห้างเซนจูรี่ชื่อร้านจีคอนเนอร์ มีเว็บไซค์อยู่ ในเว็บมีเบอร์ติดต่อ ลองโทรไปคุยได้ครับ

http://www.gcorners.com/
  5. วัชรพล กองแก้ว

วัชรพล กองแก้ว New Member

EXP:
    2
    0
    1
    ขอบคุณครับๆๆ ^ ^

Share This Page