ที่พวกท่านเคยสมัครสมาชิกกันเวบใหนสมัครยากที่สุด

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย skepper, 14 ธันวาคม 2007.

1. yunasung

yunasung Well-Done Member(เฮ่ย)

EXP:
    1,241
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    Tirkx เช่นกันครับ
    อีกอัน isc สมัครทิ้งไว้แต่ไม่เข้าไปดูไปอ่านเลย (สมาชิกผีอีกละ)
    PK เหมือนจะยาก แต่ไหง สมัครครั้งเดียวก็ผ่านละเนี่ยะ - -" (เอาเป็นว่ายากในความคิดคนอื่นละกัน)

ส่วนเวปบิท ไม่ขอเอ่ย เพราะได้ Invite ช่วงสมัย TOD Re ออกใหม่นี่แหละ
  2. holmes

holmes Member

EXP:
    100
    0
    16
    ♠ เว็บของต่างประเทศที่ไม่ใช่ภาษาอังกฤษครับ ไม่รู้ว่ามันหมายความว่าอะไร แฮะๆ
  3. leaf

leaf New Member

EXP:
    1,279
    0
    0
    ตอนสมัครไอดีใช้บริการเวบญี่ปุ่นทั้งหลายแหล่ครับ มึนตึ้บๆ
  4. dorot

dorot Member

EXP:
    42
    0
    6
    Tirkx สมัครไว้ตั้งแต่ที่ยังไม่ครื้นเครง และไม่มีอะไรยุ่งยากผมก็เลยผ่านสบาย
    AF - นี่จำได้ว่ามีให้เขียนอะไรสักอย่าง- -"....เอหรือไม่ใช่ มันกี่ปีมาแล้วจำไม่ได้ แต่จำได้ว่าไม่ค่อยยากนัก แต่สมัยนี้ไม่แน่
    PK - มีแบบทดสอบให้ทำ ซึ่งก็ไม่เลวครับ(แต่ผมครั้งเดียวผ่านเลยไม่ซีเรียส)

แต่ในปัจจุบัน ถ้าวิธีที่รับสมัครยากก็คงเป็นสามที่นี่แหละ(ที่ผมรู้จักนะ)

ส่วนเว็บอื่นๆที่สมัครสมาชิกไว้ใช้บริการอะไรผมว่าไม่ยากหรอก แต่เงื่อนไขการให้บริการน่ะสิ ยาก- -"

ไอ้พวกที่ต้องเก็บพอยท์เป็นจำนวนที่โพสท์แล้วถึงจะได้แต้มสะสมอ่ะ(พวกดาวน์โหลดคลิปโฆษณา) ความจริงที่ยากเพราะผมไม่ค่อยชอบเมนท์หรือโพสท์อะไรด้วยมั้ง- -!

Share This Page