แปะซักรูปให้หายคิดถึงงงงง !!!

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Poil, 7 สิงหาคม 2010.

1. Poil

Poil New Member

EXP:
    10
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ไม่ได้เข้ามาปีนึงได้ งั้นขอเอารูปที่วาดมาแล้วปีนึงได้(แต่ก็ลงใน deviantร้างๆของเราไปแล้ว) มาโพสหน่อยแล้วกัน 555+ คิดถึงบอร์ดจังครับบบ เล่นไฟนอล13 จบเลยนึกถึงบอร์ดขึ้นมา ฮ่าา

ข้ามเกมนิดนึง ซอฟท์ๆ ไม่ถึงกับวาย ด้วยความกลัวท่านๆทั้งหลายจะช็อค :hsunglass:

2. sensaisensai

sensaisensai Editor

EXP:
    376
    18
    18
    Snow กับ Shotgun Guy !!!

สหายหนุ่มมานั่งคุยกันแบบแมนๆ ท่ามกลางแสงจันทร์ สินะ สินะ ~

แสงจันทร์ให้อารมณ์อบอุ่น นุ่มนวลชวนเคลิบเคลิ้มมาก

moogle น่าร้าก ~
  3. Poil

Poil New Member

EXP:
    10
    0
    0
    คุยกันแบบแมนๆ <<< ชอบการแปลงานออกมาจัง :penhappy: อิอิ

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ

Share This Page