[PR] Core Cartoon Festival (รับสมัครบูธโดจิน ฟรี!!)

กระทู้จากหมวด 'Event, Meeting, Cosplay' โดย tales, 12 กันยายน 2010.

1. tales

tales อัครเทวดาแมวเหมียว

EXP:
    546
    ถูกใจที่ได้รับ:
    6
    คะแนน Trophy:
    88
    มีกิจกรรมและการออกบูธจากสำนักพิมพ์ต่างๆ ตลอดทั้ง 3 วัน
    และเรามีพื้นที่ที่เปิดโอกาสให้ บูธโดจินที่มีผลงานโดจินล้อการ์ตูนไทย หรือ ออริจินัล มาจำหน่ายผลงานกันภายในงาน (สามารถนำเล่มอื่นๆที่ไม่ใช่มาขายเพิ่มได้ครับ) สามารถลงได้ทั้ง 3 วัน โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นครับ สามารถสอบถามรายละเอียดและส่งข้อมูลการสมัครมาได้ที่ support@lunchbox.in.th ครับ โดยส่งรายละเอียดมาดังนี้ครับ

ชื่อ Circle
    ชื่อ/นามสกุล
    เบอร์โทรที่ติดต่อได้
    รายการสินค้าที่นำมาจำหน่าย
    ภาพตัวอย่างสินค้า
    วันที่จะมารวมงาน (งานมี 3 วันครับ ศุกร์-เสาร์-อาทิตย์ สามารถลงได้ทั้ง 3 วัน)

แล้วภายใน 24 ชม.จะได้เมลตอบกลับครับผม

Share This Page