บอร์ดเก่าก็เข้าได้ไม่ใช่เหรอ

กระทู้จากหมวด 'ETC' โดย skepper, 15 ธันวาคม 2007.

1. yamion

yamion New Member

EXP:
    27
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ที่จริงเราก็คิดถึงบอร์ดเก่าเหมือนกันนะคะเพราะว่าเล่นมาตั้งแต่อยู่มัธยม จนตอนนี้ เรียนมหาลัยไปเกือบจะจบแล้ว = =" ดูแอบแก่แหะเรา แต่อะไรๆก็ต้องมีการเปลี่ยนกันบ้างแหละเนอะ แอบอยากขอบคุณที่ linkไปบอร์ดเก่าให้คะเพราะว่าเรานึกว่าเข้าไม่ได้แล้ว เพราะพอเปิดมาอีกทีก็มาบอร์ดใหม่เลย TwT ชักเหมือนๆคนแก่ไงมะรู้สิเนี่ย อิอิอิ
  2. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    ถูกใจที่ได้รับ:
    5
    คะแนน Trophy:
    38
    ตอนนี้มีปุ่ม all ให้กดดูทุกหน้าแล้วนะฮะ :D พี่อ๊อบแก้ให้มีแล้วล่ะ
    [action]เสิร์ฟน้ำเย็นๆให้พี่อ๊อบ[/action]

เหมือนเป็นของขวัญคริสต์มาสเลยนะนี่ lol

Share This Page