เอาการ์ตูนFanArt FFมาแปะหน่อยน้า

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Lalaloo, 30 กันยายน 2010.

1. Lalaloo

Lalaloo Member

EXP:
    64
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    6
    ไม่ได้เข้าบอร์ดมานานก็เอารูปมาแปะให้หายคิดถึงหน่อยดีกว่า อิอิอ

นี่เป็นรูปที่วาดมาตั้งแต่ก่อนสอบกลางภาคแล้วแหละ(ซึ่งตอนนี้กำลังสอบไฟนอลอยู่ งือๆๆT-T) อยากให้ชาวบอร์ดAFFดูหน่อยว่าเป็นอย่างไง

เริ่มจากการ์ตูน 4 ช่องก่อนเลย

ส่วนรูปนี้วาดก่อนที่จะสอบกลางภาค ตอนนั้นเครียดมากอยากระบายอารมณ์ เลยได้ทีน่ามารูปนึง ที่วาดมันสุดก็ผมของทีน่านี่แหละ สยายได้ใจจริงๆ

ปล.ถ้าใครมีมุขฮามุขแป็กๆ เผื่ออาจจะได้วาดให้ เพราะตอนนี้คิดมุขในไฟนอลไม่ออกแล้วง่ะT-T
  2. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    เรื่องภาพ ลายเส้น องค์ประกอบนี่ ผมคงไม่มีปัญญาวิจารณ์ เพราะไม่มีความรู้ทางนี้ (แต่ถ้าเอาความรู้สึกล้วนๆ ภาพก็สวยดีครับ)
    ส่วนเรื่องมุข ฮาครับ
  3. powder

powder Member

EXP:
    260
    9
    18
    มุขฮาดีค่ะ รับดอกไม้ไหมคะ~ ฮ่าๆๆๆ

ขอบอกว่าทีน่างามมากเจ้าค่ะ!!! อยากวาดผมแบบนั้นได้บ้าง TwT~~
  4. Lalaloo

Lalaloo Member

EXP:
    64
    0
    6
    ขอบคุณที่ฮามุขเรานะค้า ซึ้งๆๆๆ :hping:

ปล.อ่านวิธีลงthumbnailsแล้วแต่ก็ยังงงอยู่ดีอ่ะค่ะ ใครก็ได้ช่วยที :hga:
  5. snowsilver

snowsilver New Member

EXP:
    5
    0
    0
    พี่คลาวด์... ห่วงเรทติ้งก็เป็นแฮะ

ฮ่าๆๆ

Share This Page