1. obtheair

obtheair Grado fullsize เทพกว่า Klipsch in-ear

EXP:
    1,643
    ถูกใจที่ได้รับ:
    22
    คะแนน Trophy:
    98
    Canon Rock
    เรียบเรียงโดย JerryC
    บรรเลงโดย JerryC
    [youtube]by8oyJztzwo[/youtube]

บรรเลงโดย JerryC & C Band (เสียงกลองมันกระป๋องยังไงไม่รู้ ไม่หนักแน่นเหมือนบอลพลาสติกเลย ไม่รู้ว่าคุณภาพการอัดเสียงรึเปล่า)
    [youtube]fjqPvBvU1tg[/youtube]

บรรเลงโดย FunTwo
    [youtube]QjA5faZF1A8[/youtube]

Canon Rock 2
    เรียบเรียงโดย Hackologue
    บรรเลงโดย Hackologue
    ผมว่าเล่นเจ๋งกว่าของ JerryC นะ และที่แน่ๆคือเปลี่ยนไปเยอะพอดู
    [youtube]m7Jh1BV1EOc[/youtube]

Canon Rock 3
    เรียบเรียงโดย MattRach
    บรรเลงโดย MattRach
    ส่วนใหญ่คล้ายๆของ JerryC แต่มีเปลี่ยนบางส่วน
    [youtube]qaL5vFYVLUs[/youtube]
  2. philoatros

philoatros Member

EXP:
    220
    0
    16
    ผมเคยฟังเวอร์ชั่นของ Fun Two อ่ะครับ

ตอนนั้นชอบสุดๆ เลย เอามาตั้งเป็นริงโทนโทรศัพท์เลยอ่ะครับ

ปล.ตอนนี้เอามาทำเป็นเสียงปลุก ดังทีนึง ตื่นกันยกห้องเลยครับ 555+
  3. Jelphyr

Jelphyr แมวจรจัด

EXP:
    443
    5
    38
    แถมให้อีกอัน~ ( เจอตอนไล่ดูพวกนี้แล )
    [youtube]owAj5LiXG5w[/youtube]

ว่าแต่ กระทู้ที่โพส youtube เยอะๆแบบนี้ เวลาดูในกระทู้แล้วกระตุกหมดเลย... OTL ต้องกดไปดูที่เว็บมันเอาแฮะ

( เพิ่มอีกที เจอแบบรวมมิตร )
    [youtube]dMWl_5NujBw[/youtube]

Share This Page