เมาส์หนู Photoshop CS

กระทู้จากหมวด 'Gallery' โดย Kill, 3 ตุลาคม 2010.

1. Kill

Kill New Member

EXP:
    12
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    ...รุสึก อายผลงานที่มันค่อนข้างซุยยิ่งนัก -///-
    ติชมได้ตามอัธยาศัย ยังมือสมัครเล่นอยู่จ้ะ :hbow:

[attachment=503:killer.jpg]
    อันนี้กำลังทดสอบตัวละครอยู่อะจ้ะ

[attachment=502:prince_contact_snow.jpg]
    อันนี้แนวSD

[attachment=504:xin.jpg]
    อันนี้........โนคอมเม้น :hlonely:

[attachment=505:Gray_GaiarOK.jpg]
    อันนี้ ชอบโดยส่วนตัวจ้ะ คู่แฝดในนิยายของข้าพเจ้าเอง

ขอฝากตัวด้วยนะ ทุกคน
    :hbow:
  2. Azemag

Azemag Aze McDowell

EXP:
    2,368
    262
    163
    ใช้เมาส์หนูทำได้ขนาดนี้ ก็เก่งแล้วครับ (_ _)b

ขอให้พยายามพัฒนาฝีมือ เอาผลงานมาลงให้ยลอีกนะครับ
  3. ffpokemon

ffpokemon Editor

EXP:
    1,691
    79
    113
    ถ้าไม่บอกนี่ไม่มีทางรู้เลยนะครับเนี่ย ว่าใช้เม้าส์

อย่างนี้มันเกินระดับไม่ธรรมดาไปแล้วครับ เทพจริงๆ
  4. aurora

aurora คาตะโอโม่ย

EXP:
    1,631
    0
    86
    เป็นเมาส์หนูที่สุดยอดมากครับ ไม่รู้ว่าควรแนะนำดีรึเปล่า แต่ถ้าปรับให้การลงเส้นมีน้ำหนัก Pressure น่าจะทำให้ภาพดูดีขึ้นกว่านี้อีกนะครับ

Share This Page