มาให้โหลดกันแล้ว!! HQ Trailer ของ Final Fantasy XIII !!!

กระทู้จากหมวด 'All Final Fantasy News' โดย BoN, 15 ธันวาคม 2007.

1. yoshiki

yoshiki FATE

EXP:
    862
    ถูกใจที่ได้รับ:
    17
    คะแนน Trophy:
    38
    ขอบพระคุณมากจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ T T พี่บอนจงเจริญ !!!
  2. dookdooy

dookdooy Member

EXP:
    353
    0
    16
    ชอบศิวะแฮะ งามๆๆๆๆๆ :D

ไลท์นิ่งดูหางตาตกๆ ก็มีเอกลักษณ์ไปอีกแบบ ^^!
  3. morrakot2

morrakot2 New Member

EXP:
    20
    0
    0
    ขอบคุณมากเลยค่ะ^^ ไลท์นิ่ง=[]=!! กริ๊ดดด>__< หล่อ

ปล.ไลท์นิ่งเธอไม่มีความเป็นกุลสตรี แต่เธอมีความเป็น=_,=
  4. VersUsXIII

VersUsXIII New Member

EXP:
    89
    0
    0
    แมนมั่กมากๆๆ เธอแมนจริงๆ SQEXดีไซน์ตัวเอกมาได้แบบยิงปืนน้ดเดียวได้นกสองตัวจริงๆ(เจ๊แกหว่านเสน่ห์ได้ทั้งกับหนุ่มๆและสาวๆ >///<)
    จะขูดเลือดตัวเองซื้อPS3ก็เพราะเกมนี้เนี้ยแหละ *O*
  5. pinkfloyd

pinkfloyd New Member

EXP:
    374
    0
    0
    เป็นเหมือนเทรลเลอร์เวอซัสเมื่อกี้ด้วยซะงั้น TwT กุกกักมาก หรือว่าเราต้องโหลดควิกไทม์มาดูเลยล่ะเนี่ย - -"
  6. saji

saji เรียนอักษรเพื่อให้รู้ว่าโง่ภาษา

EXP:
    1,305
    0
    86
    = ='' ตอนแรกนึกว่าคิดไปเอง โรงหน้าคุณเธอดูเหลี่ยม/เรียวขึ้นไหมครับ??
  7. glinda

glinda New Member

EXP:
    37
    0
    0
    เราว่าไล์ทนิ่งน่ารัก เอวบางร่างน้อยน่ากอดจะตายไป ตอนตีลังกาซัมเมอร์ซอลร์ก็เอา 10 คะแนนไปได้เลย น่าร๊ากกกกก ถ้าถึกกว่านี้ เธอจะกลายเป็นคลาวด์เวอร์ชั่นผมเรียบ.... (^^)
  8. coolkid

coolkid New Member

EXP:
    227
    0
    0
    ดูแล้วน่ารักแบบนิ่งๆดีนะครับ
    อาจะเป็นนางเอกภาคแรกก็ได้ที่หน้าตานิ่งขนาดนี้

Share This Page