ระดมพล สร้างกิลด์ Knights of the Crystals กันเถอะ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย ultimaweapon, 29 ตุลาคม 2010.

1. hepjam

hepjam New Member

EXP:
    101
    ถูกใจที่ได้รับ:
    0
    คะแนน Trophy:
    0
    วันนี้เจอหลายคนไอเท้มเหลือ 0 อย่าง plate mail อะไรที่มันชอบแอ๊กไอเท็ม

กระทู้ที่เข้าไปคุยเรื่องแฮ๊กหายไปเลย
  2. JiNaMo

JiNaMo New Member

EXP:
    91
    0
    0
    Tyr ในเฟรนลิสผม เลเวล 593 ไปละ เหอ ๆ มันทำยังงัยนอ
  3. JiNaMo

EXP:
    91
    0
    0
    คุณ Uhara นี่ def ขึ้น 200k ไวนะครับ : )
  4. uharakun

uharakun New Member

EXP:
    15
    0
    0
    ครับ เพราะตัวนี้โกงไอเท็มแล้วยกไอดีให้เพื่อนผมไปเล่นต่อแล้วครับ เกมมันไม่เหลืออะไรให้พยายามแล้ว ทุกอย่างแฮคได้หมดแบบนี้ผมก็ขอลาล่ะครับไม่รู้จะเล่นไปทำไมแล้ว ต้องยอมรับครับว่ามันไม่เหลือความสนุกอีกต่อไปแล้ว โกงกันเต็มบ้านเต็มเมือง ตอนนี้มันกลายเป็นเกมที่แบบว่าใครโกงได้เลวร้ายกว่า คนนั้นก็ชนะไปครับ

พูดง่ายๆคือกลายเป็นเกมแข่งกันโกงไปซะละ:hmuen:

และเนื่องจากผมเองก็ไม่ได้เล่นเกมนี้แล้วจึงขอลาจากกระทู้นี้ด้วยครับ ขอบคุณที่ร่วมพูดคุยกันมาครับ

...และหวังว่าอีก1เกมที่เหลือของผมจะไม่พรุนเหมือนเกมนี้ครับ...
  5. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ตอนนี้นั่งปั้มแต่ไอเทม treasure ที่มันเปลี่ยนใหม่ มาเก็บให้ครบ แต่ก้ไม่ครบสักที ขาดอันละอย่างสองอย่าง
  6. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    เหมือนกันต้องกลับไปเล่นด่านเก่าๆๆ
  7. JiNaMo

EXP:
    91
    0
    0
    เงียบแล้ว
  8. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    สะสม SC coin ฟรีจาก mystery box ได้ 40 เลยเปิด ultra card แล้วก็มานั่งเซ็งเป็ด OTL

โดนคนอื่นตีเอาๆ การ์ดทองกันทั้งนั้น หาง่ายขนาดนั้นเลยเร้อออ
  9. JiNaMo

EXP:
    91
    0
    0
    อยากได้ ul card เอา id pass มาเดี๋ยวจัดให้

จริงๆมันส่งได้แต่แต่เสียเวลาส่งทีละใบ
  10. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    เคยได้ sc coin แค่หนเดียวเอง

แล้วแต่ดวงครับ ผมได้ super ticket อันเดียวผมได้ white knight
  11. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    ผมอยากได้พวก treasure มากกว่าครับตอนนี้ ขาดไปหลายอยู่ โดยเฉพาะพวกที่เล่นเนื้อเรื่องผ่านตั้งแต่ก่อนเปลี่ยนรางวัลจากพวก spirit เป็นไอเทม เก็บอีกก็ไม่ได้แล้ว

ลองใช้วิธีพิมพ์ url ส่งของที่บอกๆกัน ก็ไม่ได้ผล ทำยังไงน่ะครับ
  12. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    พวกสปิริต ยังส่งได้ครับ
  13. JiNaMo

EXP:
    91
    0
    0
    http://apps.facebook.com/knightsofthecrystals/gift/addusersel/gift/10099

10099 มันคือ รหัสของ normal card ของแก้ เฉพาะสองตัวหลังไปเรื่อยๆจนเจอของที่ต้องการ

http://www.facebook.com/note.php?note_id=180206608657216&id=100000149139101

หรือดูจาก number นี่ได้เลย อยากส่งอะไร แล้วแก้ ตัวเลขชุดหลังทั้งหมด เช่นจะส่ง dagger ก็ แก้หลัง /gift เป็น /gift/1
  14. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    4
    88
    ตอนกดส่งน่ะกดได้ แต่ไม่ได้รับ เพราะคนส่งไม่มีของ...
  15. JiNaMo

EXP:
    91
    0
    0
    กำ ต้องมีของก่อนสิครับถึงจะส่งได้อะ = =
  16. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    ปิดปรับปรุงนานจัง สงสัยมีอะไรใหม่ เสียวจัง
  17. JiNaMo

EXP:
    91
    0
    0
    ไม่ได้เล่นเลยช่วงนี้ เอิ้กๆ
  18. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    arena มาแล้ว
    แถมไปเปิดการ์ดได้ monk(ice) งงเลยใช้ไงฟระเนี่ย
  19. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    พลังพิเศษไว้สู้ arena
  20. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    4
    88
    วางการ์ดทองไว้สามใบ ยังไม่ได้อัพเลยสักใบ ง่อยมาก...
  21. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    ตอนนี้ก็เหมือนวางเกมใหม่ แฟร์ดี
  22. ultimaweapon

EXP:
    4,247
    8
    88
    ไม่แฟร์สำหรับคนที่แฮคการ์ดทองการ์ดแพลทหรือไอเทมไปหมดแล้ว... OTL เพิง่รู้วิธีก็โดนแก้ทาง เซ็งมั่ก
  23. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    มีใครหา formation list เจอบ้างรึยังอะครับ
    ผมเล่นแบบไม่ได้โกง ไม่เคยสู้ arena ชนะแม้แต่ครั้งเดียวง่ะ :hsorrow:
  24. JiNaMo

EXP:
    91
    0
    0
    ยังโกงได้ครับแต่ต้องใช้วิธีใหม่ เห็นชีพใหม่มเายอะละ : )
  25. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    อัลติเมทก็แพ้ครับคอนเฟิม อาชีพธรรมดา แค่จัดไพ่
    ผมมี templer ยังแพ้เลยครับ saga ก็แพ้ตัวธรรมดา สำคัญที่ พลังอะบิลาตี้ครับ
    ถ้าวางไม่ถูกพลังจะไม่แสดง

ผมเพิ่งได้ gold fairy มันมีไว้ทำไรครับ

น่าจะโกงไม่ได้แล้ว แค่รีเฟร็ชหายหมดครับ พวกที่เอามาโชว์คือ คือได้แค่เก้าสิบเก้าใบ รีเฟลชก็จบ หาย
    แคปมาโชว์มั้ง ผมก็ทำได้ เหมือนมัน ฟิกซ์ประวัติอัลติเมท แต่ก็ไม่แน่ แต่เมืองนอกจังงบโข่งกันอยู่เลย
    ฟันธงเลขเดิมแน่นอน

แต่พวกอัลติเมทได้ง่ายขึ้นเยอะวันหนึ่งผมเปิดมันออกมา สามสี่ครั้งแต่ไม่มีอัลติเมทเลยซักใบ
    มีเป็น ห้าร้อยใบก็ไม่ได้ สงสัยต้องอุดหนุนเค้าหน่อยถ้าเปิดแล้วได้ง่ายๆๆ สิบยี่สิบใบแล้วได้อัลติเมทอันนึงค่อยคุ้มที่จะเสียตังหน่่อย

อาชีพใหม่ของอัล ใช้ได้แค่ arena ครับ

โกงไอเท็มยังได้ครับ บางชิ้น แต่ไม่รู็จะโกงทำไม อารีน่าไม่ได้เกี่ยวกับไอเท็มเท่าไหร่ มันเกี่ยวการจัด formation มากกว่า
    วางอาชีพ ที่แพ้ทางกันครับ

ผมเพิ่งเจออันเดียว
    achilles shield
    templar heavy dragoon saga

อีกคนหนึ่งไปเจอมา ใช้ heavy dragoon หมดเลย

Share This Page