ระดมพล สร้างกิลด์ Knights of the Crystals กันเถอะ

กระทู้จากหมวด 'Other Games' โดย ultimaweapon, 29 ตุลาคม 2010.

1. kurayami

kurayami เคย์

EXP:
    547
    ถูกใจที่ได้รับ:
    4
    คะแนน Trophy:
    88
    gold fairy mergeกับใบไหนก็ได้ 100%

arena ตอนนี้ติดอยู่ชั้นหก ต้องชนะสามตาแพ้ได้ตาเดียว กว่าจะชนะแต่ละตาก็หืดขึ้นคอแล้ว จะบ้าตาย TwT
  2. hepjam

hepjam New Member

EXP:
    101
    0
    0
    หืดครับอาชีพธรรมดาแต่ถ้ามันมีพลังเหลืองนี้ดคตรแรงเลย
    merge ไม่ได้ ดันเอาไปผสมกับกับอย่างอื่นหรือเปล่า มันไม่ให้ผสม
  3. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    โอ๊ะ ตอนนี้เจอ 1 formation

1-ninja
    2-super monk
    3-sky pirate
    effect-defendse bonus 15% ability bonus 5%
  4. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    ลองแล้วครับจริงๆๆด้วย ถ้าใช้ formation พลังเราจะเยอะเวลาโจมตีพลังจะลดน้อย แล้วแต่ effect ของแต่ละอัน
  5. kurayami

EXP:
    547
    4
    88
  6. chaoifct

chaoifct New Member

EXP:
    1
    0
    0
    มีใครมีวิธีได้ Ultra Ticket อยู่ไหมครับ ? เท่าที่ผมเห็น Items หลายอย่าง + Ultra/Super/Normal Card ไม่สามารถส่งเป็น Gifted ได้แล้ว แต่ยังเห็นมีบางคนสามารถสร้าง Ultra Ticket ได้อยู่ เช่น คุณ Yakusa Tenshi
  7. hepjam

EXP:
    101
    0
    0

ใส่ได้ครับ 99 ใบแต่ไม่มีทางเซฟได้ เค้าแคปหน้าจอแค่ตอนใส่ได้
    แต่มันก็ได้แค่แคปหน้าจอครับ

จะเอาให้ลงในช่องอาชีพก็ทำได้แต่เซฟไม่ได้

ผมว่าครั้งนี้คงไม่มีใครแฮ๊กอาชีพได้แน่
  8. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    เอาแม่มดสาวพลังสุดยอกมาให้ดู

อย่าทำให้เธอโกรธ พลังเยอะกว่าอัลติเมทเยอะ
  9. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    ^ มีอีกร้อยชีวิืตก็ไม่พอ.....

ถ้ายังแฮคการ์ดหรือไอเทมได้อยู่ บอกวิธีด้วยนะครับ ตอนนี้ battle โดยสอยเละเทะ คนที่เลเวลเท่าๆกัน 240 กว่าๆ มีแต่แฮคจัดเต็มมาซะส่วนใหญ่ (พวกๆกันตรงนี้ด้วยแหละ 55)

เมื่อวานโดนที่ชื่อ A-shih ตี 80 กว่าทีใน 20 วิ กำลังเล่นอยู่แท้ๆยังจับเราไปตี battle ได้(รู้เพราะอยู่ดีๆค้างแล้วพอเข้าเกมใหม่ สถิติแพ้เพิ่มมา) แปลว่ายังต้องมีวิธีโกงได้่แหงๆ

ปล. ใครยังมี witch ของ campaign Halloween เหลือแลกได้ บอกด้วยครับ
  10. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    แนะนำ super monk ล้มอัลติเมทได้ไม่รู้ทำไมโจมตีแรงมาก

น่าจะบักครับ อย่างแม่มด ไม่มีทางหลักแสน ครับ
    เท่าที่ดูไม่มีใครหาทางเจอครับ แฮกได้แค่ไอเท็มที่ขายในช๊อฟ ในวิธีเก่า
  11. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    แพ้การ์ด ง่อยๆๆ ชำ้ใจ
    การแพ้ชนะขึ้นอยู่กับ formation จริงๆๆๆ
  12. Ryo

Ryo New Member

EXP:
    4
    0
    0
    น้องใหม่มารายงานตัวฮะ
  13. caz

caz Kiri...

EXP:
    364
    0
    16
    ขอบคุณสำหรับเวบ formationครับ งมอยู่นานเลย
    ผมก็เล่นแบบไม่ได้โกงนะ เล่นไปเรื่อยๆ ขำๆ
  14. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    มาสเตอร์มีองเทพสุดตอนนี้
  15. Ryo

EXP:
    4
    0
    0
    ตอนนี้ยังมีสูตรไหนที่ยังใช้ได้บ้างอ่ะคับ เลเวล200แล้ว ยังง่อยอยู่เลย
  16. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    ตอนนี้ง่อยหมดแหละครับ ตัวที่เด่นๆตอนนี้มาสเตอร์ม๊อง ซุปเปอร์ ม๊อง ครับ ถ้าใช้ใน arena
  17. Ryo

EXP:
    4
    0
    0
    ไพ่ทองยังไม่มีสักใบเลยคับ ไพ่เงินมีอยู่2-3ใบเอง
  18. ultimaweapon

ultimaweapon ULTIMA WEAPON

EXP:
    4,247
    8
    88
    อยู่ที่อบิลิตี้จะออกหรือไม่ออกด้วยนะครับ ฟอรฺ์เมชั่นจะมีผลถ้าสเตตัสห่างกันช่วง 10-20% เพราะฟอร์เมชั่นให้ผลได้แค่นั้น ถ้าสเตตัสการ์ดห่างกันมากกว่านั้น ฟอร์เมชั่นเทพแค่ไหนก็ไม่ไหวอยู่ดี

ที่กรุ๊ป ThaiKOTC มีคนโดนยึดการ์ดอัลติเมทไปสามใบ ไม่รู้ว่าโดน SQEX ตามเก็บใบที่แฮกกันมารึเปล่า รอดูกันต่อไป
  19. Wolfdy

Wolfdy New Member

EXP:
    6
    0
    1
    ขอเล่นด้วยคนครับ อยากมีเพื่อนเยอะๆ http://www.facebook.com/theerajed ครับผม ขอบคุณคราบบบ
  20. kurozaki1234

kurozaki1234 New Member

EXP:
    3
    0
    0
    http://www.facebook.com/SamuraiZa

พึ่งเล่นครับ
    มีวิธีได้จ็อบการ์ดไวๆแบบไม่ต้องโกงบ้างมั้ยครับ รบกวนแนะนำกันหน่อย
  21. Agleam

Agleam Member

EXP:
    246
    11
    18
    ชนะ arena ได้ Super ticket เป็นครั้งแรก ไชโย้ววว :penml:

จากนั้นก็เปิดได้ bronze card ธรรมดา :hjoi:
  22. caz

caz Kiri...

EXP:
    364
    0
    16
    ส่วนใหญ่ก็ใช้Ninja หรือ Monk ชนะในFightครับ สุ่มดรอปได้ไวอยู่นะ ได้รอบนึงก็ 5-10 ใบอ่ะครับ

ได้เฉพาะ Normal Ticketนะครับ
  23. kurozaki1234

kurozaki1234 New Member

EXP:
    3
    0
    0
    อ่า ขอบคุณครับ
  24. kurayami

EXP:
    547
    4
    88
    มีใครใช้ gold fairy ใน arena บ้าง?

เคยสู้ด้วยครั้งนึง ตีมันไม่เข้าเลย ไม่รู้เพราะอะไร ability ก็ไม่มีแท้ๆ...
  25. hepjam

EXP:
    101
    0
    0
    ทำไมผมใช้มันไม่ทนขนาดนั้น

Share This Page